மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

முஸ்லிம் சமய பண்பாட்டலுவல்கள் திணைக்களம் விடுத்துள்ள விசேட அறிவிப்பு

- Advertisement -

முஸ்லிம் மக்கள் எதிர்வரும் நோன்புப் பெருநாளை தமது வீடுகளிலேயே கொண்டாடுமாறு முஸ்லிம் சமய பண்பாட்டலுவல்கள் திணைக்களம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளது.

முஸ்லிம் சமய பண்பாட்டலுவல்கள் திணைக்களம் நேற்று  விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே, இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இதற்கமைய, பள்ளிவாசல்கள் மற்றும் வேறு இடங்களில் ஒன்று கூடுவதை தவிர்க்குமாறு கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், நிதியுதவிகள் மற்றும் பொருள் உதவிகளை வழங்கும் போது, மக்கள் ஒன்றுகூடுவதைத் தவிர்க்குமாறும், இவ்வாறு உதவிகளை வழங்குவதெனில் உரிய சுகாதார அதிகாரிகள் மற்றும் பொலிஸாரின் அனுமதியைப் பெற வேண்டும் எனவும் அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

விசேட அதிரடிப்படையினரால் மீண்டும் கொழும்புக்கு அழைத்துவரப்பட்டார் பிள்ளையான்!

எதிர்வரும் நாடாளுமன்ற அமர்வில் கலந்துகொள்வதற்காக தமிழ் மக்கள் விடுதலைப்புலிகள் கட்சியின் தலைவரும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான பிள்ளையான் எனப்படும் சிவநேசதுரை சந்திரகாந்தன் பலத்த பாதுகாப்புடன் கொழும்புக்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளார். மட்டக்களப்பு சிறைச்சாலையில் விளக்கமறியில் வைக்கப்பட்டுள்ள சிவநேசதுரை சந்திரகாந்தன்...

வளிமண்டலவியல் திணைக்களத்தின் விசேட அறிவிப்பு!

நாட்டின் சப்ரகமுவ, மத்திய, மேல் மற்றும் வடமேல் மாகாணங்களிலும் காலி மற்றும் மாத்தறை மாவட்டங்களின் சில இடங்களிலும் இடைக்கிடை மழை பெய்யுமென எதிர்வுக் கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் இன்று பிற்பகல் விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த...

நாடாளுமன்ற குழுக்களின் தலைவர்களுக்கான விசேட செயலமர்வு!

நாடாளுமன்ற குழுக்களின் தலைவர்களுக்கான விசேட செயலமர்வொன்று இன்று இடம்பெறவுள்ளது. நாடாளுமன்ற வளாகத்தில் இன்று பிற்பகல் 2 மணியளவில் குறித்த செயலமர்வு இடம்பெறவுள்ளதாக நாடாளுமன்ற தொடர்பாடல் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. சபாநாயகர் மற்றும் பிரதி சபாநாயகர் ஆகியோர் நாடாளுமன்றத்திற்கு...

சட்டவிரோதமாக கொண்டுவரப்பட்ட மஞ்சளினை மக்களுக்கு விநியோகிக்க நடவடிக்கை : அமைச்சர் ஜானக!

நாட்டிற்குள் சட்டவிரோதமாக கொண்டுவரப்பட்ட மஞ்சளினை மக்களுக்கு விநியோகிக்க நடவடிக்கை எடுக்கவுள்ளதாக கைத்தொழில் ஏற்றுமதி இராஜாங்க அமைச்சர் ஜானக வக்கும்புர தெரிவித்துள்ளார். நாட்டில் மஞ்சள் இறக்குமதி தடை செய்யப்பட்ட காலப்பகுதியில் சட்டவிரோதமாக துறைமுகத்தினூடாக கொண்டு வரப்பட்ட...

கண்டி கட்டட அனர்த்தம் குறித்து உரிமையாளர் வாக்குமூலம்!

கண்டி - பூவெலிகட பிரதேசத்தில் இடிந்து வீழ்ந்த 5 மாடிக் கட்டடடத்தின் உரிமையாளரிடம் இன்றையதினம் வாக்குமூலமொன்று பெறப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. குறித்த கட்டத்தின் உரிமையாளர்கள் சம்பவ நேரத்துக்கு சற்று முன்னதாக அங்கிருந்து தப்பிச் சென்றுள்ளதாக பிரதேச...

Developed by: SEOGlitz