மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பிரபாகரனின் கனவுகளை மெய்ப்பிக்க வடக்கில் அரசியல்வாதிகள் முயற்சி.

- Advertisement -

உயிரிழந்த பிரபாகரனின்  கனவுகளை மெய்ப்பிக்க வடக்கிலுள்ள சில அரசியல்வாதிகள் முயல்வதாக பிவிதுரு ஹெல உருமய கட்சியின் உப தலைவர் மது மாதவ அரவிந்த தெரிவித்துள்ளார்,

கொழும்பில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பிலேயே அவர் இதனைக் கூறினார்,

- Advertisement -

ஆயிரக்கணக்கில் மக்களை கொன்றொழித்த தமிழீழ விடுதலைப்புலிகள் தவறிழைத்தவர்கள் அல்ல என சிவி விக்னேஸ்வரன் தெரிவித்துள்ளார்.அத்துடன் அது ஒரு போராட்டம் என அவர் கூறியுள்ளார்,வட்டுக்கோட்டை உடன்படிக்கைக்கு அமைய போராட்டத்தை பிரபாகரன் ஆரம்பித்ததாக தெரிவித்துள்ளார்,இது ஒரு கீழ்த்தரமான கருத்து,தற்போது நாடே கொரோனா குறித்த பார்வையிலிருக்கும் போது இனவாதிகள் தற்போது இனவாதத்தை தமிழர்களின் மத்தியில் பரப்ப ஆரம்பித்துள்ளனர்,உயிரிழந்த பிரபாகரனின் கனவுகளை உயிர்ப்பிக்க முயலும் அரசியல்வாதிகள் வடக்கிலும் தெற்கிலும் உள்ளனர்,அத்துடன் முஸ்லிம் இனவாதியான சஹ்ரானின் கனவுகளைஉயிர்ப்பிக்க முயலும் அரசியல்வாதிகளும் உள்ளனனர்.இதனால் வட்டுக் கோட்டை உடன்படிக்கைக்கு அமைய பிரபாகரன் விக்னேஸ்வரனுக்கு தம்பியானது போல் ஒலுவில் உடன்படிக்கைக்கு அமைய ஸஹ்ரானும் தம்பியாகலாம்,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடளாவிய ரீதியில் மக்கள் அஞ்சலி – சர்வமத வழிபாடுகள் முன்னெடுப்பு..!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

உயிர்த்த ஞாயிறு குற்றவாளிகளுக்கு தராதரமின்றி சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் – நாமல்

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதலுடன் தொடர்புடைய குற்றவாளிகளுக்கு தராதரம் பாராது சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் என நாமல் ராஜபக்ஸ உறுதி கூறியுள்ளார். நாடாளுமன்றத்தில் இன்று உரையாற்றிய போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். நாட்டில் தற்போது உள்ள சட்டங்களுக்கு அமைவாக...

ஆண்டுகள் இரண்டு கடந்தும் நீதிக்காய் இரந்து நிற்கும் மக்கள்!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தை அண்மித்த பகுதிகளில் இரண்டு தினங்களுக்கு விசேட போக்குவரத்து திட்டம் அமுல்

கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தில் இன்று மற்றும் நாளைய தினம் இடம்பெறவுள்ள விசேட வழிபாட்டு நிகழ்வினை முன்னிட்டு குறித்த பகுதியில் போக்குவரத்து மட்டுப்படுத்தப்படவுள்ளது. கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்துக்கு அதிக அளவிலான...

உத்தேச மாகாண சபை தேர்தல் முறைமைகளில், மலையகத்திற்கு பாதிப்பு – பிரதமரிடம் செந்தில் விளக்கம்

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு யோசனை முன்வைக்கப்பட்டுள்ள இரு வழிமுறைகளுக்கும், மலையக பிரதிகளின் எண்ணிக்கை குறைவடையும் என்பதை தாம் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றதாக பெருந்தோட்டங்களுக்கான பிரதமரின் ஒருங்கிணைப்புச் செயலாளர் செந்தில் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார் அனைத்துக்...

Developed by: SEOGlitz