மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

லா லிகா கால்பந்தாட்ட போட்டிகள் அடுத்த மாதம் ஆரம்பிக்கத் தீர்மானம்!

- Advertisement -

இந்த ஆண்டிற்கான லா லிகா கால்பந்தாட்ட போட்டிகளை எதிர்வரும் ஜூன் மாதம் 8 ஆம் திகதி ஆரம்பிப்பதற்கு தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதனடிப்படையில் இந்த வருடத்திற்கான லா லிகா கால்பந்தாட்ட போட்டிகள் ஜூன் மாதம் 8 ஆம் திகதி முதல் மூடிய கதவுகளுக்கு பின்னால் ஆரம்பிப்பதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக ஸ்பெயின் பிரதமர் தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

மேலும் எதிர்வரும் ஜூன் மாதம் 12 ஆம் திகதி ஸ்பெயினின் உயர்மட்ட விமானங்கள் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என்று எதிர்பார்ப்பதாக  லா லிகா கால்பந்தாட்ட போட்டிகளின் தலைவர் ( Javier Tebas) ஜவியர் டெபாஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

இதனைத் தொடர்ந்து லா லிகா கால்பந்தாட்ட வீரர்கள் சமூக இடைவெளி மற்றும் சுகாதார பணிப்புரைகளுக்கமைய 10 வீரர்களுக்கு மேல் இல்லாத குழுக்களாக பயிற்சிகளை ஆரம்பித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது .

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாட்டில் 70 கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடனடியாக தனிமைப்படுத்தல்…!

நாட்டில் 10 மாவட்டங்களுக்கு உட்பட்ட 70 கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, கம்பஹா மாவட்டத்திற்கு உட்பட்ட...

காசா மீது 7 ஆவது நாளாகவும் தாக்குதல்

முற்றுகையிடப்பட்டுள்ள காஸா பிராந்தியத்தின் மீது இஸ்ரேலிய இராணுவத்தினர் ஏழாவது நாளாக இன்றும் தாக்குதல்களை முன்னெடுத்துள்ளனர். இதன் காரணமாக 13 சிறுவர்கள் உள்ளிட்ட 33 பேர் இன்றைய நாளில் மாத்திரம் உயிரிழந்துள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன. இதன்...

நினைவுத்தூபி தொடர்பிலான இராணுவத்தின் கருத்தை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது

முள்ளிவாய்க்கால் நினைவுத்தூபி தகர்க்கப்பட்ட விடயத்தில் தொடர்பு இல்லை என ராணுவம் கூறுவது ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய விடயமல்ல என ஈழமக்கள் புரட்சிகர விடுதலை முன்னணியின் தலைவர் சுரேஷ் பிரேமச்சந்திரன் தெரிவித்துள்ளார். யாழ்ப்பாணத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பின்...

போக்குவரத்து தொடர்பில் ஊடகப்பேச்சாளர் தெரிவித்துள்ள விடயம்

பயணத்தடை தளரத்தப்படுகின்ற போதிலும்  எதிர்வரும் 31 ஆம் திகதி வரை கண்காணிப்பு நடவடிக்கை  தொடர்ந்தும் முன்னெடுக்கப்படும் என பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் அஜித் ரோஹன தெரிவித்துள்ளார் நாடளாவிய ரீதியில் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள பயணத்தடை  ...

துறைமுக நகர ஆணைக்குழு சட்டமூலம் தொடர்பான நிலைப்பாடு நாடாளுமன்றில் சமர்ப்பிக்கப்படும்

கொழும்பு துறைமுக நகர ஆணைக்குழு சட்டமூலம் தொடர்பான உயர்நீதிமன்றத்தின் நிலைப்பாடு சபாநாயகர் மஹிந்த யாப்பா அபேவர்தனவினால் நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்கப்படவுள்ளதாக நாடாளுமன்ற தொடர்பாடல் பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் 18 ஆம் திகதி ஆரம்பமாகவுள்ள நாடாளுமன்ற...

Developed by: SEOGlitz