மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பிரதான கங்கைகளை அண்டிய மக்களுக்கு வெள்ள அபாய எச்சரிக்கை…!

- Advertisement -

நாட்டில் அதிக மழைவீழ்ச்சி பதிவாகிவருவதன் காரணமாக சில கங்கைகளின் நீர்மட்டம் அதிகரித்துள்ளதன் காரணமாக வெள்ள அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

நீர்பாசன திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள மஞ்சள் அபாய எச்சரிக்கை அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடக்கட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இதன்படி, தெதுரு ஓயாவினை அண்மித்துள்ள, மஹவ, வாரியபொல, நிக்கவரெட்டிய, ரஸ்நாயக்கபுர, பிங்கிரிய, பல்லம, ஆராச்சிக்கட்டுவ மற்றும் சிலாபம் உள்ளிட்ட பிரதேச செயலாளர் பிரிவுகளுக்கு இவ்வாறு எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேபோன்று, அத்தனகல்லு ஓயாவின், திவுலுப்பிட்டிய, மீரிகம, அத்தனகல்ல, கம்பஹா, ஜா – எல்ல, மஹர, கடான மினுவாங்கொட மற்றும் வத்தளை ஆகிய பிரதேச செயலாளர் பிரிவுகளுக்கு எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும், களனி கங்கையின் இண்மித்த பிரதேசங்களான ருவான்வெல்ல, தெஹியோவிட்ட, சீதாவாக்க, கடுவெல, பியகம, ஹோமகம, கொலன்னாவ மற்றும் கொழும்பு ஆகிய பிரதேச செயலாளர் பிரிவுகளுக்கும் எச்சரிக்கை விடுககப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், களுகங்கையை அண்டிய, பெல்மடுல்ல, நிவித்திகல, இரத்தினபுரி, குருவிட்ட, எலப்பாத்த, கிரியெல்ல, அபேகம, ஹெலியகொட, இங்கிரிய, ஹொரன, கவவான, பாலிந்த நுவர, புலத்சிங்கல, தொடங்கொட, மில்லனிய, களுத்துறை, மதுராவெல போன்ற பிரதேச செயலாளர் பிரிவுகளுக்கும் இவ்வாறு வெள்ள அபாய எச்சரிக்கை விடுக்க்படப்டுள்ளது.

இதேபோன்று, கின் கங்கையின், நெலுவ, தவலம, நாகொட, எல்பிட்டிய, நியாகம, பத்தேகம, வெலிப்பிட்டிய, திவிதுர, காலி உள்ளிட்ட பிரதேச செயலாளர் பிரிவுகளுக்கும் வெள்ள அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளதாக அந்த அறிக்கையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, நில்வளா கங்கையினை அண்மித்த கொடபொல,பிடபெத்தர, அகுரஸ்ஸ, அதுரெலிய, கம்புறுபிட்டிய, திககொட மற்றும் மாத்தறை ஆகிய பிரதேச செயலாளர் பிரிவுகளுக்கும் வெள்ள அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கபப்டுள்ளது.

இதன்படி, குறித்த பகுதிகளில் வாழும் மக்கள் மிகுந்த அவதானத்துடன் செயற்பட வேண்டுமெனவும் இடர்முகாமைத்துவ மத்திய நிலையம் அறிவுறுத்தல் விடுத்துள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

குப்பைகளை கொண்டு மின்சக்தி தயாரிக்கும் விசேட திட்டம்!

உள்ளுராட்சி மன்றங்களின் ஊடாக நாள்தோரும் சேகரிக்கபடும், குப்பைகளை கொண்டு மின்சக்தி தயாரிக்கும் திட்டம் ஒன்று நடைமுறைப்படுத்தப்படவுள்ளது. இதன்படி, எரியூட்டக்கூடிய குப்பைகளை பயன்படுத்தி இந்த திட்டத்தை முன்னெடுக்க தீர்மானிக்க்பட்டுள்ளதாக மேல்மாகாண கழிவு மேலான்மை அதிகாரசபை தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பு...

மேல்மாகாண பாடசாலைகள் மீள திறப்பது தொடர்பில் விசேட கலந்துரையாடல்!

மேல்மாகாணத்தில் உள்ள பாடசாலைகளை மீள திறப்பது குறித்த தீர்மானம் இன்றையதினம் மேற்கொள்ளப்படவுள்ளதாக கல்வி அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. கல்வி அமைச்சின் அதிகாரிகள் மற்றும் சுகாதார அமைச்சின் அதிகாரிகளுக்கிடையில் இன்று இதற்கான தீர்மானம் மிக்க கலந்துரையாடல் இடம்பெறவுள்ளது. மேலும்,...

கொழும்பில் நேற்றைய தினத்தில் மாத்திரம் 130 தொற்றாளர்கள் அடையாளம்!

கொழும்பு மாவட்டத்தில் மேலும் 130 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ள நிலையில், நேற்றைய நாளில் அதிகமான கொரோனா தொற்றாளர்கள் பதிவாக பகுதியாக கொழும்பு காணப்படுகின்றது. கொழும்பு மாவட்த்தில், நாரயேன்பிட்டிய பகுதியில் 26 பேரும், மருதானை பகுதியில்...

பங்களாதேஷ் – மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணிகளுக்கு இடையிலான கிரிக்கெட் தொடர் இன்று

பங்களாதேஷ் மற்றும் மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணிகளுக்கு இடையிலான கிரிக்கெட் தொடரின் முதலாவது ஒருநாள் சர்வதேச போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. 2 டெஸ்ட் மற்றும் 3 ஒருநாள் போட்டிகள் அடங்கிய கிரிக்கெட் தொடரில் பங்கேற்பதற்காக மேற்கிந்தியத்...

கொரோனா தொற்றின் தற்போதைய முழு விபரம் உள்ளே…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கபட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 54 ஆயிரத்து 419 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 669 பேர் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்டதை தொடர்ந்தே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. இதன்படி, பேலியகொடை கொரோனா...

Developed by: SEOGlitz