மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பொதுத்தேர்தலை நடாத்துவதில் உறுதியான தீர்மானம் இல்லை – மஹிந்த

- Advertisement -

திட்டமிட்டப்படி ஜூன் 20 ஆம் திகதி பொதுத்தேர்தலை நடாத்துவதில் சிக்கல் நிலைக்காணப்படுவதாக தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் மஹிந்த தேசப்பரிய தெரிவித்துள்ளார்.

கட்சித் தலைவர்களுக்கு இடையே இன்று இடம்பெற்ற விசேட கலந்துரையாடலின் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

மேலும், நாட்டில் கொரோனா தொற்றின் நிலைமை சீராகின்றதா என்பது தொடர்பில் ஆராயப்படுவதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதேவேளை, தேர்தல் ஆணைக்குழு அதிகாரிகளின் சுகாதார பாதுகாப்புகள் தொடர்பிலும் கவனம் செலுத்த வேண்டியுள்ளதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

நாட்டில் தொடர்ந்தும் ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்ப்பட்டுத்தப்பட்டிருப்பதன் காரணமாக தேர்தல் நடவடிக்கைகள் தொடர்ந்தும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

எவ்வாறாயினும் தேர்தலை நடத்துவதாயின் தற்போதைய நிலைக்கு ஏற்றால் போல் பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகள் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டுமெனவும் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் கூறியுள்ளார்.

மேலும், எதிர்வரும் 11 ஆம் திகதி ஆகின்ற போது தீர்மானம் ஒன்றினை மேற்கொள்ள கூடியதாக இருக்குமெனவும் அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

அதேபோன்று நீதிமன்றில் தேர்தல் தொடர்பில் மனுத்தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளமையையும் கருத்தில் கொள்ள வேண்டியுள்ளதாகவும், தேர்தலில் போட்டியிடுபவர்களுக்கு விருப்பு இலக்கங்கள் வழங்கப்படுவதற்கான நிலைப்பாடும் தற்போது இல்லையென தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் மஹிந்த தேசப்பரிய தெரிவித்துள்ளார்.

அத்துடன் இன்றைய கலந்துரையாடலில் பங்கேற்றவர்கள் தேர்தலை நடத்துவதற்கான நிலைமை தற்போது இல்லை என்பதையே, தேர்தல் ஆணைக்குழுவுக்கு சுட்டிக்காட்டியுள்ளனர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஜெனிவா அழுத்தங்களுக்கு தயாராகும் இலங்கை அரசாங்கம்…!

எதிர்வரும் ஜெனிவா மனிதவுரினைகள் கூட்டத்தொடரில் இலங்கைக்கு எதிராக பாரிய அழுத்தங்கள் மேற்கொள்ளப்படுவதறடகான முயற்ச்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ்.பி.திஸாநாயக்க குறிப்பிட்டுள்ளார். கொழும்பில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர்கள் சந்திப்பில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே...

முக்கிய அமைச்சரின் PCR முடிவு வெளியானது…!

கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல். பரீஸிற்கு முன்னெடுக்கபட்ட கொரோனா PCR பரிசோதனை முடிவுகள் வெளியாகியுள்ளன. அதில் அவருக்கு கொரோனா தொற்று இல்லை என உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. மேலும், கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல். பரீஸ்...

பவித்ரா உள்ளிட்ட 353 பேருக்கு இன்று தொற்று உறுதி – முழு விபரம் உள்ளே..!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானமேலும் 353 பேர் அடையாளம் கா ணப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்றுநோய் தடுப்பு பிரிவு குறிப்பிட்டுள்ளது. இந்த நிலையில், நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 57 ஆயிரத்து 216ஆக அதிகரித்துள்ளது. இதன்படி, தொற்றுக்குள்ளான...

பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு PCR பரிசோதனையில் கொரோனா உறுதி…!

சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. சுகாதார அமைச்சருக்கு மேற்கொள்ளப்பட்டிருந்த அன்டிஜன் பரிசோதனையில் முன்னதாக கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. இந்த நிலையில், அவருக்கு நேற்றைய தினம் பி...

இந்தியாவிடம் இருந்து 6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசி- ஜனாதிபதி அறிவிப்பு

இந்தியாவிடம்இருந்து  முதற்கட்டமாக  6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசிகளை பெறுவதற்குதீர்மானித்துள்ளதாக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ அறிவித்துள்ளார். இதன்படிஎதிர்வரும்  27 ஆம் திகதி குறித்ததடுப்பூசிகளை இலங்கைக்கு இறக்குமதி செய்யப்படவுள்ளதாகவும்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. களுத்துறை  வலல்லாவிட்ட பகுதியில் இன்று இடம்பெற்ற கிராமத்துடனானஉரையாடல்...

Developed by: SEOGlitz