மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

காவத்தை பிரதேசத்தில் ஆணின் சடலம் மீட்பு!

- Advertisement -

இரத்தினபுரி, காவத்தை பிரதேசத்தில் வெட்டிக் கொலை செய்யப்பட்ட நிலையில், ஆணொருவரின் சடலமொன்று மீட்கப்பட்டுள்ளது.

காவத்தை பொலிஸ் நிலையத்திற்குற்பட்ட ஓபாத்த, இலக்கம் ஒன்று பிரிவில் வெட்டி கொலை செய்யப்பட்ட நிலையில் ஆண் ஒருவரின் சடலத்தினை மலசலகூட குழியில் இருந்து காவத்தை பொலிசார் இன்று மீட்டுள்ளனர்.

- Advertisement -

ஒப்பாத்த பிரதேசத்தை சேர்ந்த 42 வயதுடைய மதுரப்பெரும ஆராச்சிலாகே நிசங்க விஜேசிறி என்பவரே இவ்வாறு சடலமாக மீட்கப்பட்டுள்ளார்.

வீட்டின் மலசலகூடம் துர்நாற்றம் விசுவதாக கொலைசெய்யப்பட்டவரின்; மனைவியான ஜயகொடி ஆராச்சிலாகே சுமனா ருவான் குமாரி காவத்தை பொலிஸ் நிலையத்தில் முறைப்பாடு செய்திருந்தார்.
சம்பவ இடத்திற்கு வந்த பொலிஸார் மேற்கொண்ட சோதனைகளில் கொலை செய்யப்பட்ட நிலையில் ஆணின் சடலம் மீட்கப்பட்டதாக காவத்தை பொலிஸ் நிலையப் பொறுப்பதிகாரி அதுல பெரேரா தெரிவித்தார்.

இச்சம்பவம் தொடர்பான மேலதிக விசாரணைகளை காவத்தை பொலிசார் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மூன்று மாத குழந்தையையும் ஆட்கொண்டது கொரோனா

நாட்டில் கொரோனா தொற்று காரணமாக நேற்றைய தினம் மேலும் 26 உயிரிழப்புகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. அவர்களில் வத்தேகம பகுதியைச் சேர்ந்த மூன்று மாத குழந்தையொன்றும் உள்ளடங்குவதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. கண்டி தேசிய வைத்தியசாலையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த...

பஸ் மற்றும் ரயில் சேவைகள் இடைநிறுத்தம் – முழுமையான தகவல் உள்ளே

பயணக் கட்டுப்பாடுகள் விதிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், மாகாணங்களுக்கு இடையிலான ரயில் சேவைகள் தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளன ரயில்வே திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, மாகாணங்களுக்குள் மாத்திரமே ரயில் சேவைகள் முன்னெடுக்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை,இலங்கை போக்குவரத்து...

நாட்டின் மேலும் சில பகுதிகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் முடக்கம்

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக நாட்டின் மேலும் சில பகுதிகள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இதன்படி, மாத்தறை மாவட்டத்திற்கு உட்பட்ட உயன்வத்த மற்றும் உயன்வத்த வடக்கு ஆகிய கிராம சேவகர் பிரிவுகள் இன்று காலை முதல் உடன்...

எதிர்வரும் 30 ஆம் திகதி வரை பயணக்கட்டுப்பாடு – சற்று முன்னர் வெளியான செய்தி

அனைத்து மாகாணங்களுக்குமிடையில் பயணக்கட்டுப்பாடுகளை விதிக்க தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. எதிர்வரும் 30 ஆம் திகதி வரை இவ்வாறு பயணக்கட்டுப்பாடு விதிக்கப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய அனைத்து மாகாணங்களுக்குமடையில் பயணக்கட்டுப்பாடுகளை விதித்தல், மக்கள்...

மண் சரிவு அபாயம் – விசேட எச்சரிக்கை

சீரற்ற வானிலை காரணமாக இரத்தினபுரி மாவட்டத்தின் 09 பிரதேச செயலகப் பிரிவுகளுக்கு மண்சரிவு அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது இதன்படி, இந்த எச்சரிக்கை நாளை மாலை 6.30 வரை அமுலில் இருக்கும் என தேசிய கட்டிட...

Developed by: SEOGlitz