மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியிலிருந்து மஹிந்த சமரசிங்க நீக்கம்!

- Advertisement -

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மஹிந்த சமரசிங்க ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் உறுப்புரிமையிலிருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளார்.

ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் உறுப்புரிமையில் இருந்து முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மஹிந்த சமரசிங்க நீக்கப்பட்டுள்ளதாக அக்கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் தயசிறி ஜெயசேகர அறிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

இவ்விடயம் தொடர்பாக ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் தயாசிறி ஜெயசேகர வெளியிட்டுள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே அவர் இவ்விடயத்தினைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

நடைபெறவுள்ள பொதுத் தேர்தலில் களுத்துறை மாவட்டத்தில் பொதுஜன பெரமுன கட்சியில் போட்டியிடுவதற்கு வேட்புமனுத் தாக்கல் செய்திருந்ததையடுத்தே அவர் மீது குறித்த ஒழுக்காற்று நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக தயசிறி ஜெயசேகர தெரிவித்துள்ளார்.

அத்துடன், களுத்துறை மாவட்ட அமைப்பாளர் பதவியிலிருந்தும் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மஹிந்த சமரசிங்க நீக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் களுத்துறை மாவட்டத்திற்கான புதிய அமைப்பாளராக சுனித் லால் மெண்டிஸ் நியமிக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் – இன்னும் எதற்கு ?

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் - இன்னும் எதற்கு ? இலங்கை ரசிகராயின் பொறுமையாகப் படியுங்கள்...! லிஹிரு திரிமான்ன இன்னும் எதற்கு என்று கேட்கும் ரசிகர்கள் இப்போதெல்லாம் இலங்கை கிரிக்கெட்டில் ஏராளம் வந்திருக்கிறார்கள், நான்...

விவசாயத்தை தடையின்றி மேற்கொள்ள நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் -ஜனாதிபதி பணிப்புரை

பாரம்பரிய விவசாய முறைகளை எந்தவித தடையும் இன்றி முன்னெடுத்து செல்வதற்கான அனுமதிகளை பெற்றுக்கொடுக்குமாறு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ அதிகாரிகளுக்கு பணிப்புரை விடுத்துள்ளார். கிராமத்துடனான கலந்துரையாடல் செயற்றிட்டத்தின் ஆறாவது கூட்டத்தில் கலந்துகொண்டபோதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். மேலும்,...

விடுதலைப் புலிகள் அமைப்பின் மீதான தடை நீடிப்பு!

அமெரிக்காவின் வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் மீதான தடைப்பட்டியலில் தொடர்ந்தும் விடுதலை புலிகள் அமைப்பு உள்ளடக்கப்பட்டுள்ளது. அமெரிக்க வெளியுறவுத்துறை தனது வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் குறித்த பட்டியலின் புதுப்பித்த அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளது. குறித்த அறிக்கையில் விடுதலை புலிகள்...

பிரத்தியேக வகுப்புகளை மீள ஆரம்பிப்பது தொடர்பில் சுகாதார அமைச்சு விசேட அறிவிப்பு!

மேல் மாகாணம் தவிர்ந்த நாட்டின் ஏனைய பகுதிகளில் பிரத்தியேக வகுப்புகளை 25 ஆம் திகதி முதல் மீள ஆரம்பிக்க சுகாதார அமைச்சு அனுமதி வழங்கியுள்ளது. இதற்கான சுகாதார நடைமுறைகள் அடங்கிய வழிகாட்டல் நேற்றைய தினம்...

தற்போது நடைபெற்று வருகின்ற இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் மூன்றாம் நாள் ஆட்டம் தற்போது நடைபெற்று வருகின்றது. இந்த போட்டியில், தனது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிய இங்கிலாந்து அணி மிகச்சிறப்பாக துடுப்பெடுத்தாடி...

Developed by: SEOGlitz