மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியிலிருந்து மஹிந்த சமரசிங்க நீக்கம்!

- Advertisement -

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மஹிந்த சமரசிங்க ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் உறுப்புரிமையிலிருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளார்.

ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் உறுப்புரிமையில் இருந்து முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மஹிந்த சமரசிங்க நீக்கப்பட்டுள்ளதாக அக்கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் தயசிறி ஜெயசேகர அறிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

இவ்விடயம் தொடர்பாக ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் தயாசிறி ஜெயசேகர வெளியிட்டுள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே அவர் இவ்விடயத்தினைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

நடைபெறவுள்ள பொதுத் தேர்தலில் களுத்துறை மாவட்டத்தில் பொதுஜன பெரமுன கட்சியில் போட்டியிடுவதற்கு வேட்புமனுத் தாக்கல் செய்திருந்ததையடுத்தே அவர் மீது குறித்த ஒழுக்காற்று நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக தயசிறி ஜெயசேகர தெரிவித்துள்ளார்.

அத்துடன், களுத்துறை மாவட்ட அமைப்பாளர் பதவியிலிருந்தும் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மஹிந்த சமரசிங்க நீக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் களுத்துறை மாவட்டத்திற்கான புதிய அமைப்பாளராக சுனித் லால் மெண்டிஸ் நியமிக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பழச்சாறு உற்பத்தி குறித்து பசில் வெளியிட்டுள்ள விசேட அறிவிப்பு!

'சீனி உள்ளடக்கப்படவில்லை' எனும் நாமத்துடன் கூடிய பழச்சாறுகளை சந்தைப்படுத்துவது தொடர்பில் உற்பத்தியாளர்கள் எதிர்காலத்தில் ஆர்வம் காட்ட வேண்டும் என பசில் ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார். பாரிய அளவிலான பழ உற்பத்தியாளர்களுடன் இடம்பெற்ற சந்திப்பொன்றின்போதே, பொருளாதார புத்தெழுச்சி...

பாடசாலை செல்லாத மாணவர்கள் தொடர்பில் விசேட தீர்மானம்!

கொழும்பு மாவட்டத்தில் பாடசாலை செல்லாத மாணவர்கள் தொடர்பில் கணக்கெடுப்பொன்றை நடத்துவதற்கு கொழும்பு மாவட்ட செயலகம் தீர்மானித்துள்ளது பாடசாலை மாணவர்கள் பலர், ஹெரோயின் உள்ளிட்ட போதைப்பொருளுக்கு அடிமையாகியுள்ள காரணத்தினால் பாடசாலைகளுக்கு செல்வதில்லை என தகவல் கிடைக்கப்...

கொழும்பு சர்வதேச புத்தக கண்காட்சி இன்றுடன் நிறைவு!

2020 ஆம் ஆண்டுக்கான கொழும்பு சர்வதேச புத்தக கண்காட்சி இன்றுடன் நிறைவடையும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இலங்கை நூல் வெளியீட்டாளர்களின் சங்கத்தினால், 22 ஆவது முறையாகவும் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட கொழும்பு சர்வதேச புத்தக கண்காட்சி, கடந்த...

போதைப்பொருளுடன் சீதுவை பகுதியில் மூன்று சந்தேக நபர்கள் கைது!

சீதுவை பகுதியில் போதைப்பொருட்களுடன் மூன்று சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். குறித்த சந்தேகநபர்களிடம் இருந்து 150 கிராம் ஹெரொயின் மற்றும் கேரள கஞ்சா 6 கிலோ ஆகியன கைப்பற்றப்பட்டுள்ளன. இந்த நிலையில், குறித்த...

இலங்கயில் தயாரிக்கப்பட்ட கவச வாகனங்கள் மாலி நாட்டிற்கு அனுப்பி வைப்பு!

இலங்கை இராணுவத்தினரால் தயாரிக்கப்பட்ட புதிய ஒன்பது நவீன Unibuffels கவச வாகனங்கள், மாலி நாட்டில் பரீட்சார்த்த நடவடிக்கைகளுக்காக ஈடுபடுத்தப்பட்டுள்ளன. அத்துடன்,  புதிய மீட்பு வாகனம் மற்றும் மூன்று கொள்கலன்களும் இவ்வாறு பரீட்சார்த்த நடவடிக்கைகளுக்காக ஈடுபடுத்தப்பட்டுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz