மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வெளிநாட்டு வேலைவாயப்பு பணியகம் விடுக்கும் விசேட அறிவிப்பு…!

- Advertisement -

தொழில் நிமித்தம் வெளிநாடு சென்றுள்ள   நிலையில்  நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ள  சுமார் 448 இலங்கையர்கள்  நாளைய தினம் நாட்டிற்கு அழைத்துவரப்படவுள்ளனர்.

வெளிநாட்டு வேலைவாயப்பு பணியகம் விடுத்துள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

வெளிநாட்டு உறவுகள், திறன் மேம்பாடு, வேலைவாய்ப்பு மற்றும் தொழிலாளர் உறவுகள் அமைச்சர் தினேஷ் குணவர்தன  வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்பு பணியகத்தின்  தலைவர்  கமல் ரத்வத்தவிடம்  இது தொடர்பில் அறிவுறுத்தியுள்ளதாகம் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

இந்த நிலையில்  குவைட் நாட்டில் உள்ள   இலங்கைத் தூதரகம் ஊடாக  குறித்த  இலங்கைப் பிரஜைகளை நாட்டிற்கு அழைத்துவருவதற்கான  ஏற்பாடுகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன.

இவர்களுள் சுமார் 65 பேர்  குவைட் நாட்டில் உள்ள   தடுப்பு நிலையங்களில் தங்கியுள்ளதாகவும் ,  ஏனைய 383 பேர்  வீசா அனுமதி காலாவதியாகியுள்ள நிலையில்  குவைட் அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்பட்ட  பொதுமன்னிப்பு காலத்தின் ஊடாக நாடு திரும்புவதற்கு எதிர்ப்பார்த்துள்ள இலங்கையர்கள் எனவும் தெரியவந்துள்ளது.

இவ்வாறு கட்டுநாயக்க  விமான நிலையமூடாக  நாட்டிற்கு அழைத்தவரப்படும் அனைவரும்  கிருமி ஒழிப்பு நடவடிக்கைகளுக்கு உட்படுத்தப்படுவதுடன்   முப்படையினரால் நடாத்திச் செல்லப்படும் தனிமைப்படுத்தல் நிலையங்களுக்கு அனுப்பிவைக்கப்படவுள்ளனர்.

குவைட் நாட்டில் உள்ள இலங்கை தூதரகத்தின்   நடவடிக்கைகளின் ஊடாக  குவைட் அரசாங்க அதிகாரிகளுடன்  முன்னெடுக்கப்பட்ட கலந்துரையாடலின்  எடுக்கப்பட்ட தீர்மானங்களுக்கமைய  இலங்கைப் பிரஜைகள் நாட்டிற்கு  அழைத்துவரப்படவுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றுக்கு உள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு!

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 3 ஆயிரத்து 329 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும்   ஐவர்  அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின்...

எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணியத்தின் உடல் நிலை குறித்து சற்று முன் வெளியான அதிர்ச்சித் தகவல்!

தமிழ் சினிமாவின் பிரபல பாடகரான எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணித்தின் உடல்நிலை குறித்து வைத்தியசாலை நிர்வாகம் அறிக்கை ஒன்றினை வெளியிட்டுள்ளது. இன்று மாலை வைத்தியசாலை வெளியிட்ட அறிக்கையில், எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணியம் உடல் நிலையில் சற்றுப் பின்னடைவு ஏற்பட்டு உள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

தீவிபத்துக்குள்ளான கப்பல் தொடர்பான மற்றுமொரு அறிக்கை சமர்ப்பிப்பு!

கிழக்கு கடற்பரப்பில் MT NEW DIAMOND கப்பல் தீவிபத்துக்குள்ளான கப்பல் தொடர்பான கடல்சார் பாதுகாப்பு அதிகார சபையின் அறிக்கை சட்ட மா அதிபரிடம் கையளிக்கப்பட்டுள்ளது. கடல்சார் பாதுகாப்பு அதிகார சபையினால் நியமிக்கப்பட்ட நிபுணர்கள் குழாமின்...

கினிகத்தேன – கொழும்பு பிரதான வீதியூடான போக்குவரத்து வழமைக்குத் திரும்பியது!

கினிகத்தேன – கொழும்பு பிரதான வீதியின் போக்குவரத்து தற்போது சீரமைக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் குறிப்பிட்டுள்ளனர். ரம்பதெனிய பகுதியில் சரிந்துவிழுந்த பாரிய கற்பாறை அகற்றப்பட்டுள்ளதையடுத்து  இன்று மாலை முதல் அவ்வீதி ஊடான போக்குவரத்து நடவடிக்கைகள் வழமைக்கு திரும்பியிருந்தன. கினிகத்தேன...

பொதுமயானத்தில் தீவிபத்து : ஏழு  பேர் படுகாயம்!

கொழும்பு கொட்டிகஹாவத்தை பொதுமயான தகனசாலையில் எரிவாயு வெடித்ததில் ஏழு  பேர் காயமடைந்துள்ளனர். காயமடைந்தவர்கள் பலத்த எரிகாயங்களுக்கு உள்ளான நிலையில் கொழும்பு தேசிய வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். சடலம் ஒன்றை தகனம் செய்யும் போதே இந்த வெடிப்பு சம்பவம்...

Developed by: SEOGlitz