மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வெளிநாட்டு வேலைவாயப்பு பணியகம் விடுக்கும் விசேட அறிவிப்பு…!

- Advertisement -

தொழில் நிமித்தம் வெளிநாடு சென்றுள்ள   நிலையில்  நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ள  சுமார் 448 இலங்கையர்கள்  நாளைய தினம் நாட்டிற்கு அழைத்துவரப்படவுள்ளனர்.

வெளிநாட்டு வேலைவாயப்பு பணியகம் விடுத்துள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

வெளிநாட்டு உறவுகள், திறன் மேம்பாடு, வேலைவாய்ப்பு மற்றும் தொழிலாளர் உறவுகள் அமைச்சர் தினேஷ் குணவர்தன  வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்பு பணியகத்தின்  தலைவர்  கமல் ரத்வத்தவிடம்  இது தொடர்பில் அறிவுறுத்தியுள்ளதாகம் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

இந்த நிலையில்  குவைட் நாட்டில் உள்ள   இலங்கைத் தூதரகம் ஊடாக  குறித்த  இலங்கைப் பிரஜைகளை நாட்டிற்கு அழைத்துவருவதற்கான  ஏற்பாடுகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன.

இவர்களுள் சுமார் 65 பேர்  குவைட் நாட்டில் உள்ள   தடுப்பு நிலையங்களில் தங்கியுள்ளதாகவும் ,  ஏனைய 383 பேர்  வீசா அனுமதி காலாவதியாகியுள்ள நிலையில்  குவைட் அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்பட்ட  பொதுமன்னிப்பு காலத்தின் ஊடாக நாடு திரும்புவதற்கு எதிர்ப்பார்த்துள்ள இலங்கையர்கள் எனவும் தெரியவந்துள்ளது.

இவ்வாறு கட்டுநாயக்க  விமான நிலையமூடாக  நாட்டிற்கு அழைத்தவரப்படும் அனைவரும்  கிருமி ஒழிப்பு நடவடிக்கைகளுக்கு உட்படுத்தப்படுவதுடன்   முப்படையினரால் நடாத்திச் செல்லப்படும் தனிமைப்படுத்தல் நிலையங்களுக்கு அனுப்பிவைக்கப்படவுள்ளனர்.

குவைட் நாட்டில் உள்ள இலங்கை தூதரகத்தின்   நடவடிக்கைகளின் ஊடாக  குவைட் அரசாங்க அதிகாரிகளுடன்  முன்னெடுக்கப்பட்ட கலந்துரையாடலின்  எடுக்கப்பட்ட தீர்மானங்களுக்கமைய  இலங்கைப் பிரஜைகள் நாட்டிற்கு  அழைத்துவரப்படவுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றினால் சடுதியாக அதிகரித்த உயிரிழப்புக்கள்!

கொரோனா தொற்றினால் 8 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் இவ்விடயத்தினைத் தெரிவித்துள்ளது. இதனையடுத்து கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 264 ஆக அதிகரித்துள்ளது.

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 428 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இந்த தகவலை வெளியிட்டுள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 53 ஆயிரத்து...

சுகாதார வழிமுறைகளுடன் நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை நடத்த தீர்மானம் : பிரதி சபாநாயகர்!

கொரோனா தொற்று குறித்த உரிய சுகாதார வழிமுறைகளை கையாண்டு நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை நடாத்துவதற்கு நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக பிரதி சபாநாயகர் ரஞ்சித் சியாம்பலாபிட்டிய குறிப்பிட்டுள்ளார். அத்துடன், நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை ஆரம்பிப்பது குறித்து நாளை நடைபெறவுள்ள கட்சி...

வவுனியாவில் மேலும் மூவருக்கு கொரோனா தொற்று!

வவுனியா மாவட்ட பொது வைத்தியசாலை சிற்றூழியர்கள் இருவர் உட்பட மூவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. யாழ்ப்பாணம் மருத்துவ கூடத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்ட பி.சி.ஆர் பரிசோதனை முடிவுகள் இன்று வெளியாகியுள்ள நிலையில் கொரோனா தொற்றாளர்கள் மூவர்...

புலமைப் பரிசில் பரீட்சை மூலம் பாடசாலை அனுமதிக்குத் தடை? : அமைச்சர் பந்துல!

ஐந்தாம் தர புலமைப் பரிசில் பரீட்சையை மையமாகக் கொண்டு பிரபல பாடசாலைகளுக்கு மாணவர்களை இணைத்துக் கொள்ளும் நடைமுறை குறித்து வர்த்தக அமைச்சர் பந்துல குணவர்தன கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு...

Developed by: SEOGlitz