மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

விடுதலைப் புலிகள் இலங்கை அரசோடு ‘டீல்’ செய்தனர் – முன்னணி உறுப்பினர்! (Full Video)

- Advertisement -

தமிழீழ விடுதலைப் புலிகள், இலங்கையின் முன்னாள் அமைச்சர் பஸில் ராஜபக்சவிடம் பணம் வாங்கி ‘டீல்’ செய்துள்ளதாக தமிழ் தேசிய மக்கள் முன்னணியை சேர்ந்த சட்டத்தரணி ந. காண்டீபன் தெரிவித்துள்ளார்.

Capital தொலைக்காட்சியின் விடிவு நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு உரையாடிய போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார். இந்த நிகழ்ச்சியில் தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் வேட்பாளரும், ரேலோ தேசிய அமைப்பாளர், குருசாமி சுரேந்திரனும் பங்கேற்றார்.

- Advertisement -

சுமந்திரன் தனது பாதுகாப்பிற்காக ஆயுதம் தாங்கிய விசேட அதிரடிப்படையினரை வைத்துள்ளதாகவும் புலிகளின் ஆயுதங்களின் பயத்தின் காரணமாகவே அவ்வாறு பாதுகாப்பை வைத்திருப்பதாகவும் அவர் இதன் போது கூறினார்.

அத்துடன் தனது பாதுகாப்பிற்காக ஆயுதம் ஏந்திய படையினரை வைத்துள்ள சுமந்திரன், மக்களின் பாதுகாப்புக்காக ஆயுதம் ஏந்திய விடுதலைப் புலிகளை விமர்சிக்க அருகதையற்றவர் என்றும் தெரிவித்தார்.

சுமந்திரனின் நேர்காணலின் மொழிபெயர்ப்பு முற்றிலும் சரியானது என்றும் அவர் சுமந்திரனின் கருத்துக்களுடன் உடன்படவில்லை என்றும் குருசாமி சுரேந்திரன் கூறினார்

 

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

வளிமண்டலவியல் திணைக்களத்தின் புதிய அறிக்கை

அரபுக்கடலின் தென்கிழக்கு பிராந்தியத்தில் ஏற்பட்டுள்ள காற்றழுத்தமானது சூறாவளியான மாற்றமடைந்துள்ளது. மேலும், தாக்டே எனப்படும் இந்த சூறாவளியானது அடுத்த 12 மணித்தியாலங்களில் மேலும் வலுவடந்து நாட்டின் வடக்கில் இருந்து வடமேல் திசையில் பயணிப்பதாக தெரிவிக்கபட்டுள்ளது. இதன்படி, எதிர்வரும்...

இன்றும் அதிக அளவிலான கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம் -விபரம் உள்ளே….!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் ஆயிரத்து 786 பேர் இன்றைய நாளில் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இந்த தகவலை வெளியிட்டுள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த...

ஒரு இலட்சத்துக்கும் அதிக பாவனையாளர்களுக்கான மின்விநியோகத்தில் தடை..!

நாட்டில் நிலவும் சீரற்ற வானிலை காரணமாக ஒரு லட்சத்து 50 ஆயிரத்தும் அதிகமான பாவனையாளர்களுக்கான மின்விநியோகம் தடைப்பட்டுள்ளது. மின்சக்தி அமைச்சு இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, மண்சரிவு அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ள...

கொரோனா தொற்றாளர்களுக்கு வீடுகளிலேயே சிகிச்சை -சுகாதார அமைச்சின் தீர்மானம் இதோ…!

நோய் அறிகுறிகள் அற்ற நிலையில், கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்படும் நபர்களுக்கு அவர்களது வீடுகளிலேயே தங்கவைத்து சிகிச்சையளிக்க தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது. தொற்றுநோய் மற்றும் கொரோனா தொற்று பரவலைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான இராஜாங்க அமைச்சர் விசேட வைத்தியர் சுதர்ஷனி...

கொரோனா தொற்று பரவலுக்கு யார் காரணம் -சுகாதார தரப்பு வெளிப்படுத்திய உண்மை!

அரசாங்கமும் சுகாதார துறையினரும் 90 வீதமான பணிகளைச் செய்திருந்தாலும், பொதுமக்களின் நடத்தையே கொரோனா வைரஸ் பரவக் காரணமாக அமைந்துள்ளதாக, பொது சுகாதார பரிசோதகர்கள் தெரிவித்துள்ளனர். அத்துடன், தற்போது நாட்டில் காணப்படும் நிலைமைக்கு அமைய, தொழிலுக்கு...

Developed by: SEOGlitz