மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வாக்காளர்களின் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்தியதன் பின்னரே தேர்தல் : திஸ்ஸ அத்தநாயக்க

- Advertisement -

நாட்டில் தேர்தல்  ஒன்று நடாத்தப்படாமல்  அரசாங்கம் முன்னெடுத்துச் செல்லப்படுவது பாரிய அபாயத்தை ஏற்படுத்தும் விடயமாகும்  என ஐக்கிய மக்கள் சக்தி  தெரிவித்துள்ளது.

எனவே சுகாதார அதிகாரிகளின் பரிந்துரைகளுக்கமைய தேர்தல் நடாத்தப்பட வேண்டும் எனவும் குறிப்பிட்டுள்ளது.

- Advertisement -

கொழும்பில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த கட்சியின் ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் தேசிய அமைப்பாளர் திஸ்ஸ அத்தநாயக்க இதனைத் தெரிவித்துள்ளார்.

இவ்விடயம் தொடர்பாக அவர் மேலும் தெரிவிக்கையில், “தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் மற்றும் கட்சிகளின் செயலாளர்களுக்கிடையிலான இணக்கப்பாட்டுடன் சுகாதார அதிகாரிகளின் பரிந்துரைக்கமையவும் வாக்காளர்களின் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்தியதன் பின்னரே தேர்தலை நடாத்துவதற்கு அரசாங்கம்  முற்பட வேண்டும்.

இந்த நிலையில் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் தெரிவித்துள்ள கருத்துக்களின் பிரகாரம்  எதிர்வரும்  இரண்டரை மாதங்களுக்குள் தேர்தல் நடாத்தப்படுவதற்கான சந்தர்ப்பம் காணப்படுகிறது.

எனவே  சுகாதார அதிகாரிகளின் பரிந்துரைக்கமையவே தேர்தல் நடாத்தப்பட வேண்டும் . சுகாதார பரிந்துரையின்றி தேர்தலை நடாத்துவது பாதுகாப்பானதாக கருத முடியாது. வாக்காளர்கள் பாதுகாக்கப்பட வேண்டும்.

அரசியல் கட்சகளின் ஆலோசனைகள் பெறப்பட வேண்டும்.  எவ்வாறான ஒரு சூழ்நிலையிலும் சுகாதார அதிகாரிகளின் பரிந்துரைகளுடாக  தேர்தல் நடாத்தப்பட வேண்டும்.

ஏனென்றால் நாட்டில் தேர்தல்  ஒன்று நடாத்தப்படாமல்  அரசாங்கம் முன்னெடுத்துச் செல்லப்படுவது பாரிய அபாயத்தை ஏற்படுத்தும் விடயமாகும் என்பதை நான் இங்கு தெரிவித்து கொள்கின்றேன்” என ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் தேசிய அமைப்பாளர் திஸ்ஸ அத்தநாயக்க குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்கும் கோரிக்கைக்கு ஜனாதிபதி விடுத்துள்ள அறிவிப்பு…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவலை கட்டுப்படுத்தும் நோக்கில் பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்குமாறு முன்வைக்கப்பட்ட கோரிக்கை ஜனாதிபதியினால் நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது. இராஜாங்க அமைச்சர்களான சுதர்ஷனி பெர்ணான்டோபுள்ளே மற்றும் சன்ன ஜயசுமன ஆகியோர் இந்த ஜனாதிபதியிடம் கோரிக்கையொன்றை முன்வைத்திருந்தனர். கடந்த...

சில மாகாணங்களில் பலத்த மழை – சற்று முன்னர் வெளியான அறிக்கை…!

கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களிலும் ஹம்பாந்தோட்டை மாவட்டத்தின் சில இடங்களிலும் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழைபெய்யும் சாத்தியம் உள்ளதாக எதிர்வுக்கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

சுற்றுலா இடங்கள் மறு அறிவித்தல் வரை மூடப்பட்டன…!

அனைத்து சுற்றுலா இடங்கள், பூங்காக்கள், முகாம்கள் மற்றும் சுற்றுலா விடுதிகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கபட்டுள்ளது. கொரோனா தொற்று பரவலை அடிப்படையாக கொண்டே இந்த திர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

வாழைச்சேனை பகுதியில் கோர விபத்து – பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இருவர் உயிரிழப்பு..!

கொழும்பு - மட்டக்களப்பு பிரதான வீதியின் வாழைச்சேனை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இரண்டு பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். இந்த விபத்து நேற்று இரவு இடம்பெற்றதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். காரொன்று வேககட்டுப்பாட்டை இழந்து விபத்துக்குள்ளாகியுள்ளதாக...

பாடசாலைகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானம்..!

நாடளாவிய ரீதியில் உள்ள அனைத்து பாடசாலைகளையும் மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானிக்கபட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல்.பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவல் அதிகரித்துள்ளதை கவனத்தில் கொண்டு, இன்றைய தினம் வரையில் பாடசாலைகளை மூடுவதற்கு...

Developed by: SEOGlitz