மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வாக்காளர்களின் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்தியதன் பின்னரே தேர்தல் : திஸ்ஸ அத்தநாயக்க

- Advertisement -

நாட்டில் தேர்தல்  ஒன்று நடாத்தப்படாமல்  அரசாங்கம் முன்னெடுத்துச் செல்லப்படுவது பாரிய அபாயத்தை ஏற்படுத்தும் விடயமாகும்  என ஐக்கிய மக்கள் சக்தி  தெரிவித்துள்ளது.

எனவே சுகாதார அதிகாரிகளின் பரிந்துரைகளுக்கமைய தேர்தல் நடாத்தப்பட வேண்டும் எனவும் குறிப்பிட்டுள்ளது.

- Advertisement -

கொழும்பில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த கட்சியின் ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் தேசிய அமைப்பாளர் திஸ்ஸ அத்தநாயக்க இதனைத் தெரிவித்துள்ளார்.

இவ்விடயம் தொடர்பாக அவர் மேலும் தெரிவிக்கையில், “தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் மற்றும் கட்சிகளின் செயலாளர்களுக்கிடையிலான இணக்கப்பாட்டுடன் சுகாதார அதிகாரிகளின் பரிந்துரைக்கமையவும் வாக்காளர்களின் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்தியதன் பின்னரே தேர்தலை நடாத்துவதற்கு அரசாங்கம்  முற்பட வேண்டும்.

இந்த நிலையில் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் தெரிவித்துள்ள கருத்துக்களின் பிரகாரம்  எதிர்வரும்  இரண்டரை மாதங்களுக்குள் தேர்தல் நடாத்தப்படுவதற்கான சந்தர்ப்பம் காணப்படுகிறது.

எனவே  சுகாதார அதிகாரிகளின் பரிந்துரைக்கமையவே தேர்தல் நடாத்தப்பட வேண்டும் . சுகாதார பரிந்துரையின்றி தேர்தலை நடாத்துவது பாதுகாப்பானதாக கருத முடியாது. வாக்காளர்கள் பாதுகாக்கப்பட வேண்டும்.

அரசியல் கட்சகளின் ஆலோசனைகள் பெறப்பட வேண்டும்.  எவ்வாறான ஒரு சூழ்நிலையிலும் சுகாதார அதிகாரிகளின் பரிந்துரைகளுடாக  தேர்தல் நடாத்தப்பட வேண்டும்.

ஏனென்றால் நாட்டில் தேர்தல்  ஒன்று நடாத்தப்படாமல்  அரசாங்கம் முன்னெடுத்துச் செல்லப்படுவது பாரிய அபாயத்தை ஏற்படுத்தும் விடயமாகும் என்பதை நான் இங்கு தெரிவித்து கொள்கின்றேன்” என ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் தேசிய அமைப்பாளர் திஸ்ஸ அத்தநாயக்க குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

வவுனியாவில் சில பிரதேசங்கள் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிப்பு!

வவுனியா பட்டானிச்சூர் கிராமம் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து முற்றாக விடுவிக்கப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார பிரிவினர் தெரிவித்துள்ளனர். வவுனியா பட்டானிச்சூர் பகுதியினை சேர்ந்த ஒரே குடும்பத்தினை சேர்ந்த ஏழு நபர்களுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டதினையடுத்து சுகாதார பிரிவினரினால்...

நாடாளுமன்ற கட்சித் தலைவர்களுக்கிடையில் இன்று விசேட கூட்டம்!

நாடாளுமன்ற கட்சித் தலைவர்களுக்கிடையிலான விசேட கூட்டம் இன்று இடம்பெறவுள்ளது. சபாநாயகர் மஹிந்தயாப்பா அபேவர்தன தலைமையில் இன்று முற்பகல் 9.30 அளவில் இந்த விசேட கூட்டம் இடம்பெறவுள்ளதாக நாடாளுமன்ற தொடர்பாடல் பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. எதிர்வரும் 19 ஆம்...

இந்திய – அவுஸ்திரேலிய டெஸ்ட் : நான்காம் நாள் ஆட்டம்..

இந்திய மற்றும் அவுஸ்திரேலிய அணிகளுக்கு இடையிலான நான்காவதும் இறுதியுமான டெஸ்ட் போட்டியின் நான்காம் நாள் ஆட்டம் தற்போது இடம்பெற்று வருகின்றது. போட்டியில், தமது இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் துடுப்பெடுத்தாடி வரும் அவுஸ்திரேலிய அணி சற்று முன்னர்...

நாடு திரும்பிய ரஷ்ய எதிர்க்கட்சித் தலைவர் Alexei Navalny கைது!

ஜேர்மனியில் இருந்து நாடு திரும்பிய ரஷ்ய எதிர்க்கட்சித் தலைவர் Alexei Navalny பொலிஸாரினால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். ரஷ்ய எதிர்க்கட்சித் தலைவர் Alexei Navalny, கடந்த ஆண்டு விஷத் தாக்குதலுக்கு உள்ளான நிலையில் ஜேர்மனியில் சிகிச்சை...

இரத்தினபுரி வைத்தியசாலையில் நால்வருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி!

இரத்தினபுரி போதனா வைத்தியசாலையின் வைத்திய அதிகாரிகள்  இருவர் உட்பட  நால்வருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இரத்தினபுரி போதனா வைத்தியசாலை நிர்வாக பிரிவினரிடம் மேற்கொள்ளப்பட்ட ரப்பிட் அன்டிஜன் பரிசோதனையில் குறித்த தொற்றாளர்கள் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளதாக  சுகாதார...

Developed by: SEOGlitz