மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

யாழில் வீடொன்றின் மீது பெற்றோல் குண்டுத் தாக்குதல்!

- Advertisement -

யாழ்ப்பாணத்தில் வீடொன்றின் மீது பெற்றோல் குண்டுத் தாக்குதல் நடத்தப்பட்டுள்ளது.

குறித்த சம்பவம் நேற்றிரவு 9 மணயளவில் இடம்பெற்றுள்ளதாக சுன்னாகம் பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

உடுவில் அம்பலவாணவர் வீதியில் எவரும் இல்லாத வீடொன்றின் மீது பெற்றோல் குண்டு மற்றும் மிளகாய்த் தூள் கரைசல் ஆகியவற்றினைக் கொண்டு மேற்படி தாக்குதல் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

குறித்த தாக்குதல் சம்பவம் இடம்பெற்றபோது அந்த வீட்டில் யாரும் இருக்கவில்லை என்பதுடன், சம்பவம் தொடர்பில் அயலவர்களால் சுன்னாகம் பொலிஸாருக்கு தகவல் வழங்கப்பட்டதையடுத்து குறித்த பகுதியில் பொலிஸார் விசாரணைகளை முன்னெடுத்திருந்தனர்.

இதேவேளை, கந்தரோடை ஆலடி பகுதியில், வயோதிபத் தம்பதியைக் கட்டிவைத்துவிட்டு ஏழரைப் பவுண் நகைகள் மற்றும் பணம் என்பன நேற்றிரவு கொள்ளையிடப்பட்டுள்ளன.

கூரிய ஆயுதங்களுடன் குறித்த வீட்டுக்குள் புகுந்த கும்பல், அவர்கள் இருவரையும் மிரட்டி கட்டிவைத்துவிட்டு நகை மற்றும் பணத்தை கொள்ளையிட்டுச் சென்றுள்ளது.

சம்பவம் தொடர்பில் சுன்னாகம் பொலிஸ் நிலையத்தில் வழங்கப்பட்ட முறைப்பாட்டின் அடிப்படையில் பொலிஸாரால் விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகின்றன.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சில அரச நிறுவனங்களுக்கு கோப் குழுவினால் அழைப்பு!

தெங்கு அபிவிருத்தி அதிகாரசபை, தென்னை பயிர்ச்செய்கை சபை மற்றும் இலங்கை தெங்கு ஆராய்ச்சி நிறுவனம் ஆகியன கோப் குழுவிற்கு அழைக்கப்பட்டன. நாடாளுமன்ற தொடர்பாடல் பிரிவு இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை Zoom...

பிரான்ஸில் மீண்டும் தேசிய முடக்க செயற்பாடுகளை அமுல்..!

கொரோனா வைரஸ் அச்சநிலைமை காரணமாக பிரான்ஸில் மீண்டும் தேசிய முடக்க செயற்பாடுகளை அமுல்படுத்த வேண்டிய தேவை ஏற்பட்டுள்ளதாக எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது. பிரான்ஸின் மருத்துவ ஆலோசகர் குழுவினர்  இதனை அறிவித்துள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன. பிரான்ஸில் கடந்தவாரம்...

குறைந்த ஓட்டங்களுக்கு விக்கெட்டுக்களை பறிக்கொடுத்தது இலங்கை..!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு எதிரான இரண்டாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் தொடரின் நான்காவது நாள் ஆட்டம் இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்த நிலையில், தமது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிய இங்கிலாந்து அணி, சகல விக்கெட்டுக்களையும் இழந்து...

பொலிஸ் போதைப் பொருள் தடுப்பு பணியகத்தில் பணிபுரிந்த அதிகாரிகளின் விளக்கமறியல் நீடிப்பு!

பொலிஸ் போதைப் பொருள் தடுப்பு பணியகத்தில் பணிபுரிந்த 13 அதிகாரிகளும் அடுத்த மாதம் 7 ஆம் திகதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டனர். கொழும்பு பிரதம நீதவான் லங்கா ஜயரத்ன முன்னிலையில் வழக்கு விசாரணைக்கு எடுத்துக்கொள்ளப்பட்ட...

லைபீரிய கப்பலினால் சுற்றாடலுக்கு பாதிப்பு? சமுத்திர சூழல் பாதுகாப்பு அதிகார சபை எச்சரிக்கை!

திருகோணமலை கடற்பரப்பில் விபத்துக்குள்ளான லைபீரிய கப்பலினால்  சுற்றாடலுக்கு பாதிப்பு ஏற்பட்டிருக்குமாயின் குறித்த கப்பல் நிறுவனத்துக்கு எதிராக சட்டநடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என சமுத்திர சூழல் பாதுகாப்பு அதிகார சபை  தெரிவித்துள்ளது. இதேவேளை திருகோணமலை நோக்கி பயணித்த...

Developed by: SEOGlitz