மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

யாழில் சங்கிலித் திருடர்கள் கைது!

- Advertisement -

யாழ்ப்பாணத்தில் வீதியில் செல்லும் பெண்களிடம் தொடர்ந்து சங்கிலி திருட்டுக்களில் ஈடுபட்ட இருவர் யாழ்.மாவட்ட விசேட குற்றத்தடுப்புப் பிரிவினரால் இன்று கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

யாழ்ப்பாணம், புத்தூர் சோமஸ்கந்த வித்தியாலய ஒழுங்கைக்கருகில் சந்தேகத்திற்கிடமாக இலக்கத்தகடுகளை வயர்களால் கட்டிய நிலையில் பயணித்த மோட்டார் சைக்கிளை பொலிஸார் மறித்து சோதனை மேற்கொண்டனர்.

- Advertisement -

இதன்போது கைது செய்யப்பட்டவர்களிடம் இருந்து திருட்டுக்குப் பயன்படுத்திய மோட்டார் சைக்கிள் ஒன்று, ஒன்பது தங்கச்சங்கிலிகள் மற்றும் இரண்டு கிராம் கெரோயின் போதைப்பொருளும் மீட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்தனர்.

கைது செய்யப்பட்ட இருவரும் இருபாலை மடத்தடிப்பகுதியைச் சேர்ந்த 26 வயதுடையவர்கள் என கண்டறியப்பட்டுள்ளதுடன், கோப்பாய் கொடிகாமம் சாவகச்சேரி சுன்னாகம் அச்சுவேலி ஆகிய பொலிஸ் பிரிவுகளிலேயே திருட்டுச் சம்பவங்களில் ஈடுபட்டிருந்ததாக பொலிஸார் குறிப்பிட்டுள்ளனர்.

மீட்கப்பட்ட 9 தங்கச்சங்கிலிகளில் ஆறு தங்கச் சங்கிலிகள் களவாடப்பட்டமை தொடர்பான முறைப்பாடுகள் யாழ் மாவட்டத்தில் உள்ள பொலிஸ் நிலையங்களில் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

எனினும் மூன்று சங்கிலிகள் தொடர்பான முறைப்பாடுகள் பதிவு செய்யப்படவில்லை எனவும், சங்கிலியை பறிகொடுத்தவர்கள் யாழ்ப்பாண மாவட்ட விசேட குற்றத்தடுப்பு பிரிவினருடன் தொடர்பு கொள்ளுமாறும் அவர்கள் குறிப்பிட்டுள்ளனர்.

சந்தேக நபர்களிடம் இருந்து மீட்கப்பட்ட கெரோயின் போதைப்பொருள் ஆகியவற்றை நீதிமன்றத்தில் முற்படுத்துவதற்கான நடவடிக்கையை பொலிஸார் மேற்கொண்டுள்ளனர்.

யாழில் சங்கிலித் திருடர்கள் கைது! 1

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஆல்யா மானசா வெளியிட்ட பழைய காணொளி!

ராஜா ராணி சீரியலில் நடித்ததன் மூலம் காதல் ஜோடிகளாக மாறியவர்கள் ஆல்யா மானசா மற்றும் மற்றும் சஞ்சீவ் இருவரும். இருவரும் நீண்ட நாட்கள் காதலித்து திருமணம் செய்துக் கொண்டிருக்கின்றனர். இந்த காதல் ஜோடிக்கு அழகிய குழந்தையும்...

கெப்பிட்டல் தொலைக்காட்சியின் இன்றைய மதிய நேர பிரதான செய்திகள் | 12:30 | 27.05.2020

ஆறுமுகன் தொண்டமானின் பூதவுடல் கொழும்பிலுள்ள அன்னாரின் இல்லத்தில் அஞ்சலிக்காக வைக்கப்பட்டுள்ளது.

ஐக்கிய அரபு இராஜ்ஜியத்தின் அபுதாபியிலுள்ள இலங்கைத் தூதரகம் நாளை முதல் மீண்டும் திறக்கப்படும்!

ஐக்கிய அரபு இராஜ்ஜியத்தின் அபுதாபியிலுள்ள இலங்கைத் தூதரகம் நாளை முதல் மீண்டும் திறக்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. குறித்த தூதரகத்தில் பணிபுரியும் சிலர் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டதையடுத்து, அபுதாபியிலுள்ள இலங்கைத் தூதரகம் கடந்த 21 ஆம்...

ராஜிதவின் பிணை மனுவை வேறு நிதிமன்றத்துக்கு மாற்றுமாறு உத்தவு!

முன்னாள் அமைச்சர் ராஜித சேனாரத்னவின் பிணை மனுவை வேறு நீதிமன்றத்துக்கு மாற்றுமாறு கொழும்பு பிரதான நீதவான் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது சட்டமா அதிபரின் கோரிக்கைக்கு அமைய இந்தத் தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது. இதற்கமைய,  குறித்த பிணை மனுவை...

க.பொ.த. உயர்தரப்பரீட்சை ஓகஸ்ட் மாதம் நடத்தப்படுமா?

கல்விப் பொதுத் தராதர உயர்தரப்பரீட்சையை எதிர்வரும் ஓகஸ்ட் மாதம் நடத்துவதற்கான சாத்தியப்பாடுகள் குறைவாகவே காணப்படுவதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. நாட்டில் ஏற்பட்டுள்ள கொரோனா அச்சுறுத்தலையடுத்து, கடந்த மார்ச் மாதம் 13 ஆம் திகதி முதல் பாடசாலைகள் மூடப்பட்டன. இந்த...