மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மே மாதத்திற்கான 5 ஆயிரம் கொடுப்பனவு செலுத்தும் நடவடிக்கை 11ஆம்திகதி ஆரம்பம்!

- Advertisement -

மே மாதத்திற்கான 5 ஆயிரம் கொடுப்பனவு செலுத்தும் நடவடிக்கை இந்த மாதம் 11ஆம்திகதி ஆரம்பமாக உள்ளது.

ஜனாதிபதி  ஊடகப் பிரிவு  வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

அத்துடன், குறித்த 5ஆயிரம் கொடுப்பனவுகளை இந்த மாதம் 11ஆம் திகதி முதல் 15ஆம்திகதி வரை வீடுகளுக்கு சென்று கையளிக்குமாறு கிராம உத்தியோகத்தர்களுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

இதன் அடிப்படையில்,  முதியவர்கள், விசேட தேவையுடையவர்கள் மற்றும் சிறுநீரகநோயினால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள்,  விவசாயிகள் மற்றும் ஓய்வூதியம் பெறுபவர்கள் ஆகியோருக்கே 5 ஆயிரம் ரூபா வழங்குவதற்கு அரசாங்கத்தால் தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய, குறித்த திட்டத்தின் ஊடாக இந்த மாதம் 6 இலட்சத்து 29 ஆயிரத்திற்கும்மேற்பட்டவர்களுக்கு  5 ஆயிரம் ரூபா கொடுப்பனவு வழங்கப்பட உள்ளதாக முதியோர்களுக்கானதேசிய செயலகம் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

இதவேளை, அனைத்து ஓய்வூதியக் கொடுப்பனவுகளும் இன்றும்  நாளையும் வழங்கப்படவுள்ளன.

பொருளாதார மற்றும் வறுமை ஒழிப்புக்கான ஜனாதிபதி செயலணி இதற்கான நடவடிக்கைகளைமுன்னெடுத்துள்ளது  ஓய்வூதியம் பெறும் அனைத்து ஓய்வூதியக்காரர்களுக்குமான ஓய்வூதியம் மாதாந்தம்10ஆம் திகதி வழமையாக வழங்கப்பட்டு வருகிறது.

எனினும்,  வெசாக் தினம் மற்றும் எதிர்வரும்10 ஆம் திகதி  வார இறுதி நாள் என்ற காரணத்திங்களினால்,  இந்த மாதத்திற்கான ஓய்வூதிய கொடுப்பனவுகளை இன்றும்நாளையும் வழங்குவதற்கு அரசாங்கம் தீர்மானித்துள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

அரசாங்கத்தின் தீர்மானத்தை எதிர்த்த சூடான் அரசியல் கட்சிகள்!

இஸ்ரேலுடன் சுமூகமான உறவைப் பேணும் அரசாங்கத்தின் தீர்மானத்தை சூடான் அரசியல் கட்சிகள்  நிராகரித்துள்ளன. இந்த நிலையில், குறித்த ஒப்பந்தத்திற்கு எதிராக எதிர்க்கட்சியொன்று உறுவாக்கப்படுமென சூடான் அதிகாரிகள் எதிர்வுகூறியுள்ளனர். நாடுகளுக்கிடையிலான மோதலை முடிவுக்கு கொண்டுவர இணங்கியுள்ளதாக இஸ்ரேல்,...

ரத்தொட்டையில் வியாபார நிலையங்கள் மூடப்பட்டுள்ளன…

கொரோனா வைரஸ் தொற்று பரவல் காரணமாக ரத்தொட்டை நகரில் அமைந்துள்ள ஐந்து வியாபார நிலையங்கள் மூடப்பட்டுள்ளன. ரத்தோட்டை, கிரிமெட்டிய பிரதேசத்தில் கொரோனா தொற்றாளர் ஒருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ள நிலையில், அவர் ரத்தொட்டை நகரில் சஞ்சரித்துள்ளார். இதனை...

கொழும்பின் மேலும் சில பகுதிகளுக்கு ஊரடங்கு! சற்று முன் விடுத்த தகவல்!

கோட்டை, புறக்கோட்டை, பொரளை மற்றும் வெலிகடை ஆகிய பொலிஸ் பிரிவுகளுக்கு இன்று மாலை 6 மணிமுதல் தனிமைப்படுத்தல் ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்ப்படுத்தப்படவுள்ளது.

பல்வேறு குற்றச்செயல்களுடன் தொடர்புடைய 188 பேர் கைது!

மேல் மாகாணத்தின் பல பாகங்களிலும் மேற்கொள்ளப்பட்ட விசேட சோதனை நடவடிக்கைகளின் போது பல்வேறு குற்றச்செயல்களுடன் தொடர்புடைய 188 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். இன்று காலை 5 மணியுடன் நிறைவடைந்த 24 மணிநேர காலப்பகுதிக்குள்ளே இந்த...

கொரோனா தொற்றிலிருந்து மேலும் 240 பேர் குணமடைவு!

முப்படையினால் நடாத்திச் செல்லப்படும் தனிமைப்படுத்தல் மத்திய நிலையங்களில் இருந்து 240 பேர் இன்று வீடுகளுக்கு அனுப்பிவைக்கப்படவுள்ளனர். கொரோனா தொற்று பரவலைத் தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இன்று வெளியிட்டுள்ள ஊடக அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய,...

Developed by: SEOGlitz