மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மே மாதத்திற்கான 5 ஆயிரம் கொடுப்பனவு செலுத்தும் நடவடிக்கை 11ஆம்திகதி ஆரம்பம்!

- Advertisement -

மே மாதத்திற்கான 5 ஆயிரம் கொடுப்பனவு செலுத்தும் நடவடிக்கை இந்த மாதம் 11ஆம்திகதி ஆரம்பமாக உள்ளது.

ஜனாதிபதி  ஊடகப் பிரிவு  வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

அத்துடன், குறித்த 5ஆயிரம் கொடுப்பனவுகளை இந்த மாதம் 11ஆம் திகதி முதல் 15ஆம்திகதி வரை வீடுகளுக்கு சென்று கையளிக்குமாறு கிராம உத்தியோகத்தர்களுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

இதன் அடிப்படையில்,  முதியவர்கள், விசேட தேவையுடையவர்கள் மற்றும் சிறுநீரகநோயினால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள்,  விவசாயிகள் மற்றும் ஓய்வூதியம் பெறுபவர்கள் ஆகியோருக்கே 5 ஆயிரம் ரூபா வழங்குவதற்கு அரசாங்கத்தால் தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய, குறித்த திட்டத்தின் ஊடாக இந்த மாதம் 6 இலட்சத்து 29 ஆயிரத்திற்கும்மேற்பட்டவர்களுக்கு  5 ஆயிரம் ரூபா கொடுப்பனவு வழங்கப்பட உள்ளதாக முதியோர்களுக்கானதேசிய செயலகம் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

இதவேளை, அனைத்து ஓய்வூதியக் கொடுப்பனவுகளும் இன்றும்  நாளையும் வழங்கப்படவுள்ளன.

பொருளாதார மற்றும் வறுமை ஒழிப்புக்கான ஜனாதிபதி செயலணி இதற்கான நடவடிக்கைகளைமுன்னெடுத்துள்ளது  ஓய்வூதியம் பெறும் அனைத்து ஓய்வூதியக்காரர்களுக்குமான ஓய்வூதியம் மாதாந்தம்10ஆம் திகதி வழமையாக வழங்கப்பட்டு வருகிறது.

எனினும்,  வெசாக் தினம் மற்றும் எதிர்வரும்10 ஆம் திகதி  வார இறுதி நாள் என்ற காரணத்திங்களினால்,  இந்த மாதத்திற்கான ஓய்வூதிய கொடுப்பனவுகளை இன்றும்நாளையும் வழங்குவதற்கு அரசாங்கம் தீர்மானித்துள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்த 9 பேரின் சடலங்கள் ஓட்டமாவடியில் அடக்கம் செய்யப்பட்டன

கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்த 9 பேரின் சடலங்கள் கிழக்கு மாகாணத்தின் ஓட்டமாவடி சூடுபத்தினசேனை பகுதியில் இன்று அடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளன சுகாதார அமைச்சினால் வெளியிடப்பட்டிருந்த வழிகாட்டுதல்களுக்கு அமைவாக குறித்த சடலங்கள் அடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளன. மேலும், சடலங்களை அடக்கம்...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 85 ஆயிரத்தை அண்மித்துள்ளது

நாட்டில் 338 பேர் கொரோனா தொற்றுக்கு உள்ளான நிலையில் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 84 ஆயிரத்து 948...

ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டங்கள் ஒரே தடவையில் நடப்பதை நிறுத்தவே இவ்வாறு செய்தோம்: சுமந்திரன் விளக்கம்!

யாழ்ப்பாணம் மற்றும் கிளிநொச்சி ஆகிய இரண்டு மாவட்டங்களிலும் ஒரேநாளில் நடைபெறுகின்ற அபிவிருத்தி ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டங்களை தடுக்கும் நோக்கிலேயே யாழ் மாவட்ட ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டத்திலும் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தா கலந்து கொள்ள...

வன்முறை – தீவிரவாதத்தை முடிவுக்கு கொண்டுவருமாறு பரிசுத்த பாப்பரசர் அழைப்பு!

வன்முறை மற்றும் தீவிரவாதத்தை முடிவுக்கு கொண்டுவருமாறு  பரிசுத்த பாப்பரசர் Francis ஈராக் அரசாங்கத்திற்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளார். கொரோனா அச்சுறுத்தலுக்கு பின்னர் பரிசுத்த பாப்பரசர் Francis முதன்முறையாக இன்று ஈராக்கிற்கு உத்தியோகபூர்வ விஜயமொன்றை மேற்கொண்டுள்ளார். இந்த நிலையிலேயே,...

கொரோனா தொற்றினால் மேலும் 4 உயிரிழப்புக்கள் பதிவு – சுகாதார அமைச்சு!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் நான்கு பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பு 10, இராஜகிரிய, கொழும்பு 08 மற்றும் கண்டி உள்ளிட்ட பகுதிகளை சேர்ந்தவர்களே இவ்வாறு...

Developed by: SEOGlitz