மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

முட்டை ஒன்றின் விற்பனை விலை அதிகரிப்பு!

- Advertisement -

முட்டை ஒன்றின்  சில்லறை விற்பனை விலை   16 ரூபாவாக அதிகரித்துள்ளதென   புறக்கோட்டை  மொத்த விற்பனையாளர்கள் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது.

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ்  பரவல்  ஏற்பட்ட ஆரம்பகட்டத்தில்  பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்‌ஷவின்  ஆலோசனைக்கு அமைய  முட்டை ஒன்றின்  சில்லறை விற்பனை விலை 10 ரூபாவாக குறைக்கப்பட்ட நிலையில், தற்போது  முட்டை ஒன்றின் விலை  16 ரூபாவாக அதிகரித்துள்ளதென   புறக்கோட்டை  மொத்த விற்பனையாளர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

நேற்று முதல் இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் குறித்த விற்பனையாளர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

இதேவேளை  ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்படுத்தப்பட்ட  கடந்த இரண்டுமாத காலகட்டத்தில்  50 மில்லியன் முட்டைகள் சேகரிக்கப்பட்டதாக கால்நடைத்துறை சுட்டிக்காட்டியுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

க.பொ.த. உயர்தரப்பரீட்சை ஓகஸ்ட் மாதம் நடத்தப்படுமா?

கல்விப் பொதுத் தராதர உயர்தரப்பரீட்சையை எதிர்வரும் ஓகஸ்ட் மாதம் நடத்துவதற்கான சாத்தியப்பாடுகள் குறைவாகவே காணப்படுவதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. நாட்டில் ஏற்பட்டுள்ள கொரோனா அச்சுறுத்தலையடுத்து, கடந்த மார்ச் மாதம் 13 ஆம் திகதி முதல் பாடசாலைகள் மூடப்பட்டன. இந்த...

கட்டாரிலிருந்து 235 இலங்கையர்கள் நாட்டிற்கு வருகை

கொரோனா அச்சுறுத்தலுக்கு மத்தியில் கட்டாரில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த இலங்கைப் பிரஜைகள் 268 பேர் நாட்டை வந்தடைந்துள்ளனர். இதற்கமைய, அவர்கள் கட்டாரின் தோஹா நகரிலிருந்து ஶ்ரீ லங்கன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான UL - 218 எனும்...

ஊரடங்கை மீறிய குற்றச்சாட்டில் மேலும் 411 பேர் கைது!

ஊரடங்கு சட்ட விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட குற்றச்சாட்டில் மேலும் 411 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். நேற்றிரவு 10 மணி முதல் இன்று அதிகாலை 4.00 மணிவரையான ஆறு மணித்தியால காலப்பகுதியிலேயே அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக...

வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் விடுத்துள்ள விசேட அறிவிப்பு

இலங்கையைச் சூழவுள்ள கீழ் வளிமண்டலத்தில் ஏற்பட்ட தளம்பல் நிலை காரணமாக நாடு முழுவதும் தற்போது நிலவும் மழையுடனான வானிலை அடுத்த சில நாட்களில் மேலும் அதிகரிக்கும் என  எதிர்பார்க்கப்படுகின்றது. இதற்கமைய, மேல், சப்ரகமுவ, மத்திய,...

பிரித்தானியாவில் ஜூன் 15 முதல் அத்தியாவசிய வணிக நிறுவனங்களை திறப்பதற்கு தீர்மானம்

பிரித்தானியாவில் எதிர்வரும் ஜுன் மாதம் 15 ஆம் திகதி முதல் அத்தியாவசிய வணிக நிறுவனங்களை திறப்பதற்கு தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டுள்ளது. பிரித்தானிய பிரதமர் போரிஸ் ஜோன்சன் இந்த விடயத்தை உத்தியோகபூர்வமாக தெரிவித்துள்ளார். இதேவேளை ஜூன் 8-ம் திகதி...