மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

முகமாலைப் பகுதியில் எலும்புக்கூட்டு எச்சங்கள் கண்டுபிடிப்பு!

- Advertisement -

முகமாலைப் பகுதியில் எலும்புக்கூட்டு எச்சங்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளதாகப் பளைப் பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

குறித்த எலும்புக்கூட்டு எச்சங்களுடன், துப்பாக்கி மற்றும் தமிழீழ விடுதலைப்புலிகளின் சீருடைகள் என்பன கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன.

- Advertisement -

அப்பகுதியில் கண்ணிவெடி அகற்றும் செயற்பாடுகளை மேற்கொள்ளும் அமைப்பினரால் பொலிஸாருக்கு தகவல் வழங்கப்பட்டதையடுத்து அப்பிரதேசத்தில் பளை பொலிஸாரினால் விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளன.

குறித்த எச்சங்கள் மற்றும் துப்பாக்கி ஆகியன பதுங்குக் குழி ஒன்றினுள் புதைந்து காணப்பட்ட நிலையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன.

குறித்த பிரதேசம் விடுதலைப்புலிகளின் முன்னரங்க காவலரண் அமைந்திருந்த பகுதி என்பதும் குறிப்பிட்ட எலும்புக்கூடுகளின் எச்சங்கள் விடுதலைப்புலிகளின் பெண் போராளிகளுடையதாக இருக்கலாம் எனவும் சந்தேகிக்கப்படுகின்றது.

மேற்படி எச்சங்கள் தொடர்பாக பளைப் பொலிஸார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

முகமாலைப் பகுதியில் எலும்புக்கூட்டு எச்சங்கள் கண்டுபிடிப்பு! 1

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மாவையின் தலைமைத்துவ பலவீனமே தேர்தலில் பின்னடைவை ஏற்படுத்தியது : சிவகரன்!

மாவை சேனாதிராஜாவினுடைய தலைமைத்துவ பலவீனமே இன்று தேர்தலில் பாரிய தாக்க நிலையை ஏற்படுத்தியுள்ளதாக தமிழ் தேசிய வாழ்வுரிமை இயக்கத்தின் தலைவர் வி.எஸ்.சிவகரன் தெரிவித்துள்ளார். மன்னாரில் இன்று  இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்து...

நாடாளுமன்ற அமர்வை எதிர்வரும் 20 ஆம் திகதி ஆரம்பிக்கத் தீர்மானம்!

இலங்கை ஜனநாயக சோசலிச குடியரசின் 9 ஆவது நாடாளுமன்றத்தின் கன்னி அமர்வை எதிர்வரும் 20 ஆம் திகதி ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தலைமையில் ஆரம்பிப்பதற்கு திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, அமர்வு ஆரம்பமாகும் நேரம் குறிப்பிடப்பட்ட வர்த்தமானி...

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரின் மகனுக்கு பிணை

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மேர்வின் சில்வாவின் மகன் மாலக்க சில்வாவிற்கு பிணை வழங்கப்பட்டுள்ளது நபர் ஒருவரை பணம் கேட்டு அச்சுறுத்தியமை மற்றும் நபர் ஒருவருக்கு கொலை அச்சுறுத்தல் விடுத்தமை உள்ளிட்ட குற்றச்சாட்டுக்களில் மாலக்க சில்வா...

புதிய அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் விசேட கவனஞ் செலுத்த வேண்டியவை!

புதிய அமைச்சரவைக் கூட்டத்தின் போது, இரண்டு விடயங்கள் குறித்து விசேட கவனஞ் செலுத்தப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, அரசியலமைப்பு சீர்திருத்தம் மற்றும் புதிய வரவு செலவுத் திட்டத்தை நாடாளுமன்றத்தில் முன்வைப்பது தொடர்பான விடயங்களுக்கே முன்னுரிமை வழங்கப்படவுள்ளதாக...

நாட்டில் கொரோனா தொற்றிலிருந்து குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு

நாட்டில் கொரோனா தொற்றிலிருந்து குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை 2 ஆயிரத்து 638 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 16 பேர் குணமடைந்ததை அடுத்து இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. மேலும் நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 2...