மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மன்னிப்புக் கோரிய ஒஸ்ட்ரிய ஜனாதிபதி!

- Advertisement -

கொரோனா தொற்றை கட்டுப்படுத்துவதற்காக நடைமுறைப்படுத்தப்பட்ட விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்டமை தொடர்பில் ஒஸ்ட்ரிய ஜனாதிபதி மன்னிப்புக் கோரியுள்ளார்.

அனுமதிக்கப்பட்ட காலஅவசாகத்தை விட உணவகம் ஒன்றில் அதிகநேரம் தங்கியிருந்து ஒஸ்ட்ரிய ஜனாதிபதி கொரோனா வைரஸ் ஒழிப்பு நடவடிக்கைகளை மீறிசெயற்பட்டதாக குற்றச்சாட்டுக்கள் முன்வைக்கப்பட்டதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்திருந்தன.

- Advertisement -

இந்த நிலையில் ஒஸ்ட்ரிய ஜனாதிபதி மன்னிப்பு கோரியுள்ளதாக அந்த நாட்டு ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன.

இதேவேளை ஒஸ்ட்ரியாவில் இதுவரையான காலப்பகுதியில் 16 ஆயிரத்து 503 கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதுடன் 640 உயிரிழப்புக்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இந்து சமுத்துரத்தை அண்மித்த பகுதியில் நிலநடுக்கம் – விடுக்கப்பட்டுள்ள முக்கிய அறிவிப்பு..!

இந்து சமூத்திரத்தில் தென்பிராந்தியத்திற்கு அன்மித்த பகுதியில் ஏற்பட்பட்ட நிலநடுக்கம் காரணமாக இலங்கைக்கு எந்தவித பாதிப்பும் இல்லை என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. குறிப்பாக மொரிஸியஸ் பகுதியில் 6.6 சிக்டர் அளவில் இன்று மாலை 7.35 க்கு இந்த...

நோன்புப் பெருநாள் குறித்து சற்று முன் வெளியான அறிவிப்பு….!

புனித ஷவ்வால் மாத்திற்கான தலைப்பிறை நாட்டின் எப்பாகத்திலும் தென்படாத நிலையில் நாளை மறுதினம் புனித ஈதுல் பித்ர் நோன்புப் பெருநாளை கொண்டாடுவதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக, கொழும்பு பெரிய பள்ளிவாசல் அறிவித்துள்ளது. ஷவ்வால் மாத தலைப் பிறையை...

நாடளாவிய ரீதியில் பயணத்தடை அமுலில்..!

நாடளாவிய ரீதியில் பயணத்தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய நாளை இரவு 11 மணிமுதல் எதிர்வரும் 17 ஆம் திகதி அதிகாலை 4 மணிவரை இந்த பயணத்தடை விதிக்கப்படவுள்ளதாக இராணுவத்தளபதி சவேந்திர சில்வா தெரிவித்தார். இதேவேளை, கிழக்கு மாகாண...

கடத்தப்பட்ட வர்த்தகர் உயிருடன் மீட்பு

பண்டாரவளை நகரில் கடந்த்தப்பட்ட வர்த்தகர் அமுனுதோவ பகுதியில் வைத்து மீட்கப்பட்டுள்ளார்.. இவர் நேற்று முன்தினம் கடத்தப்பட்ட நிலையில் நேற்றைய தினம் காயங்களுடன் மீட்கப்பட்டுள்ளார். கடத்தப்பட்ட மரக்கறி வர்த்தகரிடமிருந்து 37 ஆயிரம் ரூபா பணமும் 90 ஆயிரம்...

பிலியந்தலை வழியாக பயணிக்க முழுமையாக தடை

நிலவுகின்ற கொரோனா நிலைமையை கருத்தில் கொண்டு பிலியந்தலை வழியாக பயணிக்க முழுமையாக தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. பிலியந்தலை காவல் துறை அதிகாரத்திற்குட்பட்ட 19 கிராம உத்தியோகத்தர்கள் பிரிவுகள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இதற்கமைய, தம்பே, படகெந்தர வடக்கு, கெஸ்பேவ வடக்கு,...

Developed by: SEOGlitz