மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மதுவரித் திணைக்களத்தின் சுற்றிவளைப்பு நடவடிக்கை : கடந்த சில நாட்களில் 2086 பேர் கைது!

- Advertisement -

நாட்டில் கடந்த சில நாட்களாக மதுவரித் திணைக்களத்தினால் மேற்கொள்ளப்பட்ட சுற்றிவளைப்பு நடவடிககைகளில் 2  ஆயிரத்து 86 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்,

கடந்த மார்ச் மாதம் 16 ஆம் திகதி முதல் 30 ஆம் திகதி வரை மேற்கொள்ளப்பட்ட சுற்றிவளைப்பு நடவடிக்கைளின் போதே இவர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்,

- Advertisement -

சட்டவிரோத மதுபான உற்பத்தி,சட்டவிரோத மதுபான விற்பனை,சட்டவிரோத மதுபான உற்பத்தி நிலையங்கள் மற்றும் சட்டவிரோத சிகரட் விற்பனை ஆகிய குற்றச்சாட்டுக்களிலேயே இவர்கள் கைது செய்யப்பட்டு்ளளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது,

எவ்வாறாயினும் இந்தக் காலப்பகுதியில் சந்தேகநபர்கள் பிணையில் செல்ல அனுமதிக்கப்பட்ட போதிலும் ஊரடங்கு தளரத்தப்பட்டதும் அவர்கள் மீது சட்டநடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என மதுவரித் திணைக்களம் தெரிவிக்கின்றது,

அத்துடன் ஊரடங்கு விதிமுறைகளை மீறி திறந்து வைக்கப்பட்டிருந்த ஆறு மதுபானசாலைகளுக்கு சீல் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது,

ஊரடங்கு விதிமுறைகளை மீறி மது விற்பனை செய்யும் மதுபானசாலைகள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் எனவும் மதுவரித் திணைக்களம் கூறுகின்றது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

வியட்னாமில் மண்சரிவு : ஒரு மில்லியன் மக்கள் பாதிப்பு!

வியட்னாமில் ஏற்பட்டுள்ள வெள்ளம் மற்றும் மண்சரிவில் சிக்குண்டு  சுமார் ஒரு மில்லியன் மக்கள் பாதிப்படைந்துள்ளனர். அத்துடன்   மின்சார வசதியின்னை காரணமாக 56 ஆயிரம் பேர் வீடுகளில் இருந்து வெளியேறியுள்ளதாகவும் சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இதேவேளை வெள்ளம்...

துமிந்த சில்வா விடுதலை விவகாரம் : விலகிக் கொள்வதாக மனோ அறிவிப்பு!

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் துமிந்த சில்வாவை விடுதலை செய்யுமாறு கோரி தயாரிக்கப்பட்டுள்ள மனுவில் இருந்து தான் விலகிக் கொள்வதாக, ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மனோ கணேசன் தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் இன்று இடம்பெற்ற...

ஊரடங்கை மீறுபவர்களைக் கைது செய்ய பொலிஸார் விசேட நடவடிக்கை!

தனிமைப்படுத்தல் ஊரடங்கு சட்டத்தை மீறி செயற்படும் நபர்களைக்கைது செய்ய சிவில் உடையில் பொலிஸ் அதிகாரிகள் ஈடுபடுத்தப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. பொலிஸ் ஊடகப் பேச்சாளரும் பிரதிப் பொலிஸ்மா அதிபருமான அஜித் ரோஹண இதனைத் தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், இன்றைய தினம்...

ஊரடங்கு சட்டத்தை மீறிய குற்றச்சாட்டில் ஆயிரத்திற்கு மேற்பட்டவர்கள் கைது!

தனிமைப்படுத்தல்  ஊரடங்கு சட்டத்தை மீறி செயற்பட்ட குற்றச்சாட்டில் மேலும் 73 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் ஊடகப் பேச்சாளரான பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் அஜித் ரோஹண தெரிவித்துள்ளார். நாட்டின் 68 பொலிஸ் பிரிவுகளில்...

இரயில்வே திணைக்களம் முன்னெடுக்கவுள்ள விசேட திட்டம்!

இரயில்களில் ஆசனங்களை முன்பதிவு செய்துள்ள பொதுமக்களுக்கான சலுகைத் திட்டமொன்றை முன்னெடுப்பதற்கு எதிர்பார்த்துள்ளதாக ரயில்வே திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, முன்பதிவு செய்யப்பட்டுள்ள பயணச்சீட்டுகளின் பெறுமதிக்கு உரிய பணத்தை பொதுமக்கள் மீளப் பெற்றுக்கொள்ளமுடியும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அத்துடன், மாற்றுத்...

Developed by: SEOGlitz