மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மங்கள சமரவீர மீண்டும் குற்றப்புலனாய்வு பிரிவில்  முன்னிலை!

- Advertisement -

முன்னாள் நிதி அமைச்சர் மங்கள சமரவீர இன்று  மீண்டும் குற்றப்புலனாய்வு பிரிவில் முன்னிலையாகியுள்ளார்.

கடந்த ஜனாதிபதி தேர்தலின்போது, புத்தளம் மாவட்டத்தில் முகாம்களில் தங்கியுள்ளவர்களை  வாக்களிப்பில் ஈடுபடுத்துவதற்காக, இலங்கை போக்குவரத்து சபை பேருந்தின் மூலம் மன்னாருக்கு அழைத்துச் செல்வதற்கான நிதி வசதிகளை ஏற்படுத்திக் கொடுத்தமை தொடர்பில் வாக்குமூலம் வழங்குவதற்காகவே  அவர் இவ்வாறு மீண்டும் குற்றப்புலனாய்வு பிரிவில் முன்னிலையாகி உள்ளார்.

- Advertisement -

இந்த விடயம் தொடர்பில் முன்னதாக வாக்குமூலமொன்றை பெற்றுக்கொள்ளும் வகையில் கடந்த 14ஆம் திகதி முன்னாள் நிதி அமைச்சர் மங்கள சமரவீர  குற்றப் புலனாய்வு பிரிவுக்கு அழைக்கப்பட்டிருந்தார்.

இதற்கமைய அன்றையதினம் பிற்பகல் 2 மணிக்கு குற்றப்புலனாய்வு பிரிவில் முன்னிலையான முன்னாள் நிதி அமைச்சர் மங்கள சமரவீரவிடம்  குற்றப் புலனாய்வு பிரிவினர் ஐந்து மணி நேர விசாரணைகளை முன்னெடுத்திருந்தனர்.

இந்த நிலையிலேயே அவர் குறித்த சம்பவம் தொடர்பில்  வாக்குமூலம் வழங்குவதற்காக மீண்டும் இரண்டாவது நாளாகவும் இன்று குற்றப்புலனாய்வு பிரிவில் முன்னிலையாகியுள்ளார்.

இதேவேளை, இந்த விடயம் தொடர்பில் முன்னாள் அமைச்சர் ரிஷாட் பதியுதீனும் பல சந்தர்ப்பங்களில் குற்றப்புலனாய்வு பிரிவினால் விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் – இன்னும் எதற்கு ?

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் - இன்னும் எதற்கு ? இலங்கை ரசிகராயின் பொறுமையாகப் படியுங்கள்...! லிஹிரு திரிமான்ன இன்னும் எதற்கு என்று கேட்கும் ரசிகர்கள் இப்போதெல்லாம் இலங்கை கிரிக்கெட்டில் ஏராளம் வந்திருக்கிறார்கள், நான்...

விவசாயத்தை தடையின்றி மேற்கொள்ள நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் -ஜனாதிபதி பணிப்புரை

பாரம்பரிய விவசாய முறைகளை எந்தவித தடையும் இன்றி முன்னெடுத்து செல்வதற்கான அனுமதிகளை பெற்றுக்கொடுக்குமாறு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ அதிகாரிகளுக்கு பணிப்புரை விடுத்துள்ளார். கிராமத்துடனான கலந்துரையாடல் செயற்றிட்டத்தின் ஆறாவது கூட்டத்தில் கலந்துகொண்டபோதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். மேலும்,...

விடுதலைப் புலிகள் அமைப்பின் மீதான தடை நீடிப்பு!

அமெரிக்காவின் வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் மீதான தடைப்பட்டியலில் தொடர்ந்தும் விடுதலை புலிகள் அமைப்பு உள்ளடக்கப்பட்டுள்ளது. அமெரிக்க வெளியுறவுத்துறை தனது வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் குறித்த பட்டியலின் புதுப்பித்த அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளது. குறித்த அறிக்கையில் விடுதலை புலிகள்...

பிரத்தியேக வகுப்புகளை மீள ஆரம்பிப்பது தொடர்பில் சுகாதார அமைச்சு விசேட அறிவிப்பு!

மேல் மாகாணம் தவிர்ந்த நாட்டின் ஏனைய பகுதிகளில் பிரத்தியேக வகுப்புகளை 25 ஆம் திகதி முதல் மீள ஆரம்பிக்க சுகாதார அமைச்சு அனுமதி வழங்கியுள்ளது. இதற்கான சுகாதார நடைமுறைகள் அடங்கிய வழிகாட்டல் நேற்றைய தினம்...

தற்போது நடைபெற்று வருகின்ற இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் மூன்றாம் நாள் ஆட்டம் தற்போது நடைபெற்று வருகின்றது. இந்த போட்டியில், தனது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிய இங்கிலாந்து அணி மிகச்சிறப்பாக துடுப்பெடுத்தாடி...

Developed by: SEOGlitz