மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மங்கள் சமரவீர குற்றப்புலனாய்வு பிரிவில் ஐந்து மணி நேர வாக்குமூலம்

- Advertisement -

முன்னாள் நிதி அமைச்சர் மங்கள் சமரவீர குற்றப்புலனாய்வு பிரிவில் சுமார் ஐந்து மணி நேரம் வாக்குமூலம் வழங்கியுள்ளார்.

கடந்த ஜனாதிபதித் தேர்தலின்போது, புத்தளம் மாவட்டத்தில் முகாம்களில் தங்கியுள்ளவர்களை  வாக்களிப்பில் ஈடுபடுத்துவதற்காக, இலங்கை போக்குவரத்து சபைக்குச் சொந்தமான பேருந்தின் மூலம்  அழைத்துச் செல்வதற்காக நிதி வசதிகளை ஏற்படுத்திக் கொடுத்தமை தொடர்பில் வாக்குமூலம் பெற்றுக் கொள்வதற்காகவே அவர் குற்றப் புலனாய்வு பிரிவுக்கு அழைக்கப்பட்டிருந்தார்.

- Advertisement -

இதற்கமைய நேற்று பிற்பகல்  2 மணிக்கு முன்னாள் நிதி அமைச்சர் மங்கள் சமரவீர குற்றப்புலனாய்வு பிரிவில் முன்னிலையாகி இருந்தார்.

இந்த நிலையில், குற்றப்புலனாய்வு பிரிவினரால் சுமார் ஐந்து மணி நேர விசாரணை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரியவந்துள்ளது.

இதேவேளை, இந்த விடயம் தொடர்பில் முன்னாள் அமைச்சர் ரிஷாட் பதியுதீனுன் பல்வேறு  சந்தர்ப்பங்களில் குற்றப்புலனாய்வு பிரிவில்  விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

உங்களுக்கு மாற்று யாரும் கிடையாது- டி. இமான்….

தமிழ் சினிமாவின் பாடகர் டி.இமான் "நாங்கள் அனைவரும் உங்களை இழக்கின்றோம்" என தனது ஆழ்ந்த இரக்கங்களை தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளார். We Miss You SPB Sir.#Annaatthe#RIPSPB pic.twitter.com/08gNLOsUsO — D.IMMAN (@immancomposer) September...

எனக்கு முன்னுதாரணமாக இருந்தவர் SPB – ஹரிகரன் இரங்கல்.

It is so tragic, the most unfortunate happening. SPB sir was a humble & helpful human being. He was one of the most phenomenal...

வெற்றியின் குரல்- ஏ.ஆர். ரஹ்மானின் அனுதாபங்கள்………

பாடகர் ஏ.ஆர். ரஹ்மான் "வெற்றியின் குரல் அன்பு, பக்தி மகிழ்ச்சி" எனக்கூறி தனது அனுதாபங்களை தெரிவித்துள்ளார். The Voice of Victory,Love,Devotion and Joy! #RIPSPBalaSubramanyam pic.twitter.com/nd3H8oRcnO — A.R.Rahman (@arrahman) September 25, 2020

தென்கொரிய அதிகாரி உயிரிழந்த சம்பவம் குறித்து வட கொரிய தலைவர் மன்னிப்பு!

தென்கொரிய அதிகாரி ஒருவர் உயிரிழந்த சம்பவம் தொடர்பில் வட கொரிய தலைவர் Kim Jong-un மன்னிப்புக் கோரியுள்ளார். 47 வயதான தென்கொரிய அதிகாரி ஒருவர் அண்மையில் சடலமாக மீட்கப்பட்டிருந்தார். இந்த நிலையில குறித்த நபர் வடகொரிய...

விராட் கோலிக்கு விதிக்கப்பட்டுள்ள இழப்பீடு!

13 ஆவது ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டியில் ரோயல் செலஞ்சர்ஸின் பெங்களூர் அணித் தலைவர் விராட் கோலிக்கு இந்திய நாணய மதிப்பில் 12 இலட்சம் ரூபா அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளது. ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் தொடரில் நேற்று டுபாயில்...

Developed by: SEOGlitz