மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பொதுத் தேர்தல் குறித்து தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவுக்கு கடிதமொன்றை கையளிக்கவுள்ளதாக சுதந்திரக்கட்சி தெரிவிப்பு

- Advertisement -

இந்த ஆண்டுக்கான பொதுத் தேர்தல் தொடர்பில் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவுக்கு கடிதமொன்றை கையளிக்கவுள்ளதாக ஶ்ரீலங்கா சுதந்திரக்கட்சி தெரிவிக்கின்றது,

தற்போதைய கொரோனா அச்சுறுத்தலுக்கு மத்தியில் தேர்தலினை நடத்மதுவது தொடர்பில் தமது கட்சி அடைளாங்கண்டுள்ள அளவுகோல்களை மையப்படுத்தி இந்த கடிதத்தை கையளிக்கவுள்ளதாக ஶ்ரீலங்கா சுதந்திரக்கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் தயாசிறி ஜயசேகர தெரிவித்துள்ளார்,

- Advertisement -

ஶ்ரீலங்கா சுதந்திரக்கட்சியின் தலைவர் மைத்திரிபால சிறிசேனவின் கீழ் நடத்தப்பட்ட சுதந்திரக்கட்சியின் மத்திய செயற்குழுக்கூட்டத்தின் போது இதற்கான தீர்மானம் எட்டப்பட்டுள்ளதாக அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்,

இந்த ஆண்டுக்கான பொதுத் தேர்தலை நடத்துவதற்கான திகதியாக கடந்த ஏப்ரல் மாதம் 25 ஆம் திகதி ஏற்கனவே அறிவிக்கப்பட்டிருந்தாலும் கொரோனா அச்சுறுத்தல் காரணமாக ஜுன் மாதம் 20 ஆம் திகதிக்கு தேர்தல் ஒத்திவைக்கப்பட்டது,

எவ்வாறாயினும் எதிர்வரும் ஜூன் மாதம் 20 ஆம் திகதி தேர்தல் நடத்தப்படுவதற்கு எதிராக உயர்நீதிமன்றத்தில் பல்வேறு அடிப்படை உரிமை மீறல் மனுக்கள் தாக்கல் செய்யப்பட்டு அதன் மீதான விசாரணைகள் இடம்பெற்று வருகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது.,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

வவுனியாவில் வெடிபொருட்கள் மீட்பு!

வவுனியா வடக்கு கட்டையர்குளம் மதியாமடு பகுதியின் தனியார் காணியொன்றில் இருந்து வெடிபொருட்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளன. குறித்த, காணியில் அமைந்துள்ள கிணற்றில் இருந்தே இவ்வாறு வெடிபொருட்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளதாக புளியங்குளம் பொலிஸார் தெரிவிக்கின்றனர். குறித்த கிணற்றை அதன் உரிமையாளர் சுத்தம்...

மீண்டும் மின் தடை ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு: பொதுமக்களுக்கு எச்சரிக்கை!

நாடு முழுவதும் மீண்டும் மின் தடை ஏற்படுவதற்கான வாய்ப்புள்ளதாக எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது. தேசிய மின்சார கட்டமைப்பு தொடர்பில் முறையற்ற திட்டங்கள் இல்லாத காரணத்தினாலேயே, மீண்டும் மின் தடை ஏற்படுவதற்கான வாய்ப்புள்ளதாக மின்சார சபையின் பிரதிப்...

IPL இன் இரண்டாவது போட்டி இன்று!

11 ஆவது இந்தியன் பிரிமியர் லிக் தொடரின் இரண்டாவது போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்த போட்டியில், டெல்லி கெப்பிட்டல்ஸ் மற்றும் கிங்ஸ் லெவன் பஞ்சாப் அணிகள் பலப்பரீட்சை நடத்தவுள்ளன. அத்துடன், இந்த போட்டி டுபாயில் இன்று...

இறக்குமதி செய்யப்பட்ட வாகனங்களில் 90 வீதமான வாகனங்கள் விற்பனை!

நாட்டில் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட வாகனங்களில் 90 வீதமான வாகனங்கள் விற்கப்பட்டுள்ளதாக வாகன இறக்குமதியாளர் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. வாகன இறக்குமதி தற்காலிகமாக நிறுத்தப்பட்டுள்ள நிலையில் இந்தநிலை எதிர்வரும் இரண்டு வருடங்களுக்கு தொடருமென தெரிவிக்கப்பட்டது. இந்த நிலையில், குறிப்பிட்ட...

ஐ.தே.க வின் பொதுச் செயலாளர் பதவி துறக்க தீர்மானம்!

ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பதவியைத் துறப்பதற்கு தான் இதுவரை தீர்மானிக்கவில்லை என முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அகில விராஜ் காரியவசம் தெரிவிக்கின்றார். எவ்வாறாயினும், கட்சியின் மேம்பாட்டுக்காக பொதுச் செயலாளர் பதவியில் மாற்றம்...

Developed by: SEOGlitz