மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பொதுத் தேர்தல் குறித்து தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவுக்கு கடிதமொன்றை கையளிக்கவுள்ளதாக சுதந்திரக்கட்சி தெரிவிப்பு

- Advertisement -

இந்த ஆண்டுக்கான பொதுத் தேர்தல் தொடர்பில் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவுக்கு கடிதமொன்றை கையளிக்கவுள்ளதாக ஶ்ரீலங்கா சுதந்திரக்கட்சி தெரிவிக்கின்றது,

தற்போதைய கொரோனா அச்சுறுத்தலுக்கு மத்தியில் தேர்தலினை நடத்மதுவது தொடர்பில் தமது கட்சி அடைளாங்கண்டுள்ள அளவுகோல்களை மையப்படுத்தி இந்த கடிதத்தை கையளிக்கவுள்ளதாக ஶ்ரீலங்கா சுதந்திரக்கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் தயாசிறி ஜயசேகர தெரிவித்துள்ளார்,

- Advertisement -

ஶ்ரீலங்கா சுதந்திரக்கட்சியின் தலைவர் மைத்திரிபால சிறிசேனவின் கீழ் நடத்தப்பட்ட சுதந்திரக்கட்சியின் மத்திய செயற்குழுக்கூட்டத்தின் போது இதற்கான தீர்மானம் எட்டப்பட்டுள்ளதாக அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்,

இந்த ஆண்டுக்கான பொதுத் தேர்தலை நடத்துவதற்கான திகதியாக கடந்த ஏப்ரல் மாதம் 25 ஆம் திகதி ஏற்கனவே அறிவிக்கப்பட்டிருந்தாலும் கொரோனா அச்சுறுத்தல் காரணமாக ஜுன் மாதம் 20 ஆம் திகதிக்கு தேர்தல் ஒத்திவைக்கப்பட்டது,

எவ்வாறாயினும் எதிர்வரும் ஜூன் மாதம் 20 ஆம் திகதி தேர்தல் நடத்தப்படுவதற்கு எதிராக உயர்நீதிமன்றத்தில் பல்வேறு அடிப்படை உரிமை மீறல் மனுக்கள் தாக்கல் செய்யப்பட்டு அதன் மீதான விசாரணைகள் இடம்பெற்று வருகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது.,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றினால் சடுதியாக அதிகரித்த உயிரிழப்புக்கள்!

கொரோனா தொற்றினால் 8 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் இவ்விடயத்தினைத் தெரிவித்துள்ளது. இதனையடுத்து கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 264 ஆக அதிகரித்துள்ளது.

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 428 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இந்த தகவலை வெளியிட்டுள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 53 ஆயிரத்து...

சுகாதார வழிமுறைகளுடன் நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை நடத்த தீர்மானம் : பிரதி சபாநாயகர்!

கொரோனா தொற்று குறித்த உரிய சுகாதார வழிமுறைகளை கையாண்டு நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை நடாத்துவதற்கு நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக பிரதி சபாநாயகர் ரஞ்சித் சியாம்பலாபிட்டிய குறிப்பிட்டுள்ளார். அத்துடன், நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை ஆரம்பிப்பது குறித்து நாளை நடைபெறவுள்ள கட்சி...

வவுனியாவில் மேலும் மூவருக்கு கொரோனா தொற்று!

வவுனியா மாவட்ட பொது வைத்தியசாலை சிற்றூழியர்கள் இருவர் உட்பட மூவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. யாழ்ப்பாணம் மருத்துவ கூடத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்ட பி.சி.ஆர் பரிசோதனை முடிவுகள் இன்று வெளியாகியுள்ள நிலையில் கொரோனா தொற்றாளர்கள் மூவர்...

புலமைப் பரிசில் பரீட்சை மூலம் பாடசாலை அனுமதிக்குத் தடை? : அமைச்சர் பந்துல!

ஐந்தாம் தர புலமைப் பரிசில் பரீட்சையை மையமாகக் கொண்டு பிரபல பாடசாலைகளுக்கு மாணவர்களை இணைத்துக் கொள்ளும் நடைமுறை குறித்து வர்த்தக அமைச்சர் பந்துல குணவர்தன கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு...

Developed by: SEOGlitz