மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைக்கும் திட்டம் மீளப் பெறப்பட்டது! (2ஆம் இணைப்பு)

- Advertisement -

ஹோமாகம பகுதியில் 40 மில்லியன் டொலர் செலவில் புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைக்கும் திட்டம் மீளப் பெறப்பட்டுள்ளது.

பிரதமர் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷ தலைமையில் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்களுடன் இன்று அலரிமாளிகையில் இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலில் குறித்த முடிவு எட்டப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைப்பதற்கான தருணம் இதுவல்ல : முன்னாள் வீரர்கள் வலியுறுத்து!

40 மில்லியன் டொலர் செலவில் அமைக்கப்படவுள்ள புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் குறித்து, முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்கள் மற்றும் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷவிற்கும் இடையில் இடம்பெற்ற கலந்துரையாடல் நிறைவடைந்துள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சுமார் 40 ஆயிரம் இருக்கைகளை கொண்ட நாட்டின் மிகப்பெரிய கிரிக்கெட் மைதானம் ஒன்று ஹோமாகம பகுதியில் அமைக்கப்படவுள்ளது.

இந்த விடயம் தொடர்பாக கலந்துரையாடுவதற்கு முன்னாள் இலங்கைக் கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு பிரதமர் அழைப்பு விடுத்திருந்த நிலையில் இன்று அலரிமாளிகையில் குறித்த சந்திப்பு இடம்பெற்றது.

குறித்த சந்திப்பில் நாட்டின் பாடசாலை மற்றும் ஏனைய கிரிக்கெட் அமைப்புக்களின் உள்ளகக் கட்டமைப்புக்களை மேம்படுத்துவது தொடர்பிலும் உடன்பாடு எட்டப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும் ஏற்கனவே பல மைதானங்கள் இருப்பதால் அவற்றினது பயன்பாட்டினை அதிகரிக்க வேண்டும் எனவும், புதிதாக பல கோடி ரூபாய் செலவில் மைதானங்கள் அமைப்பதற்கு இது ஏதுவான தருணமல்ல எனவும் முத்த கிரிக்கெட் வீரர்களால் வலியுறுத்தப்பட்டதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

குறித்த கலந்துரையாடலில் மூத்த கிரிக்கெட் வீரர்கள் சனத் ஜெயசூர்யா, ரோஷன் மகானாமா, குமார் சங்கக்கார, மகேல ஜெயவர்தனா, லசித் மலிங்க மற்றும் இலங்கை கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபையின் அதிகாரிகள், அமைச்சர்கள் சிலரும் கலந்துகொண்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைக்கும் திட்டம் மீளப் பெறப்பட்டது! (2ஆம் இணைப்பு) 1 புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைக்கும் திட்டம் மீளப் பெறப்பட்டது! (2ஆம் இணைப்பு) 2 புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைக்கும் திட்டம் மீளப் பெறப்பட்டது! (2ஆம் இணைப்பு) 3 புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைக்கும் திட்டம் மீளப் பெறப்பட்டது! (2ஆம் இணைப்பு) 4

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பயணக்கட்டுப்பாடு குறித்து இராணுவத் தளபதி சற்றுமுன்னர் விடுத்த அறிவிப்பு

இன்று நள்ளிரவு 12 மணி முதல் எதிர்வரும் 30 ஆம் திகதி நள்ளிரவு வரை மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பயணக் கட்டுப்பாடுகள் விதிக்கப்படும் என இராணுவத் தளபதி ஜெனரல் ஷவேந்திர சில்வா தெரிவித்துள்ளார். இருப்பினும், இந்த கட்டுப்பாடுகள்...

மூன்று மாத குழந்தையையும் ஆட்கொண்டது கொரோனா

நாட்டில் கொரோனா தொற்று காரணமாக நேற்றைய தினம் மேலும் 26 உயிரிழப்புகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. அவர்களில் வத்தேகம பகுதியைச் சேர்ந்த மூன்று மாத குழந்தையொன்றும் உள்ளடங்குவதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. கண்டி தேசிய வைத்தியசாலையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த...

பஸ் மற்றும் ரயில் சேவைகள் இடைநிறுத்தம் – முழுமையான தகவல் உள்ளே

பயணக் கட்டுப்பாடுகள் விதிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், மாகாணங்களுக்கு இடையிலான ரயில் சேவைகள் தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளன ரயில்வே திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, மாகாணங்களுக்குள் மாத்திரமே ரயில் சேவைகள் முன்னெடுக்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை,இலங்கை போக்குவரத்து...

நாட்டின் மேலும் சில பகுதிகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் முடக்கம்

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக நாட்டின் மேலும் சில பகுதிகள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இதன்படி, மாத்தறை மாவட்டத்திற்கு உட்பட்ட உயன்வத்த மற்றும் உயன்வத்த வடக்கு ஆகிய கிராம சேவகர் பிரிவுகள் இன்று காலை முதல் உடன்...

எதிர்வரும் 30 ஆம் திகதி வரை பயணக்கட்டுப்பாடு – சற்று முன்னர் வெளியான செய்தி

அனைத்து மாகாணங்களுக்குமிடையில் பயணக்கட்டுப்பாடுகளை விதிக்க தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. எதிர்வரும் 30 ஆம் திகதி வரை இவ்வாறு பயணக்கட்டுப்பாடு விதிக்கப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய அனைத்து மாகாணங்களுக்குமடையில் பயணக்கட்டுப்பாடுகளை விதித்தல், மக்கள்...

Developed by: SEOGlitz