மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைக்கும் திட்டம் மீளப் பெறப்பட்டது! (2ஆம் இணைப்பு)

- Advertisement -

ஹோமாகம பகுதியில் 40 மில்லியன் டொலர் செலவில் புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைக்கும் திட்டம் மீளப் பெறப்பட்டுள்ளது.

பிரதமர் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷ தலைமையில் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்களுடன் இன்று அலரிமாளிகையில் இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலில் குறித்த முடிவு எட்டப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைப்பதற்கான தருணம் இதுவல்ல : முன்னாள் வீரர்கள் வலியுறுத்து!

40 மில்லியன் டொலர் செலவில் அமைக்கப்படவுள்ள புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் குறித்து, முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்கள் மற்றும் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷவிற்கும் இடையில் இடம்பெற்ற கலந்துரையாடல் நிறைவடைந்துள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சுமார் 40 ஆயிரம் இருக்கைகளை கொண்ட நாட்டின் மிகப்பெரிய கிரிக்கெட் மைதானம் ஒன்று ஹோமாகம பகுதியில் அமைக்கப்படவுள்ளது.

இந்த விடயம் தொடர்பாக கலந்துரையாடுவதற்கு முன்னாள் இலங்கைக் கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு பிரதமர் அழைப்பு விடுத்திருந்த நிலையில் இன்று அலரிமாளிகையில் குறித்த சந்திப்பு இடம்பெற்றது.

குறித்த சந்திப்பில் நாட்டின் பாடசாலை மற்றும் ஏனைய கிரிக்கெட் அமைப்புக்களின் உள்ளகக் கட்டமைப்புக்களை மேம்படுத்துவது தொடர்பிலும் உடன்பாடு எட்டப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும் ஏற்கனவே பல மைதானங்கள் இருப்பதால் அவற்றினது பயன்பாட்டினை அதிகரிக்க வேண்டும் எனவும், புதிதாக பல கோடி ரூபாய் செலவில் மைதானங்கள் அமைப்பதற்கு இது ஏதுவான தருணமல்ல எனவும் முத்த கிரிக்கெட் வீரர்களால் வலியுறுத்தப்பட்டதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

குறித்த கலந்துரையாடலில் மூத்த கிரிக்கெட் வீரர்கள் சனத் ஜெயசூர்யா, ரோஷன் மகானாமா, குமார் சங்கக்கார, மகேல ஜெயவர்தனா, லசித் மலிங்க மற்றும் இலங்கை கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபையின் அதிகாரிகள், அமைச்சர்கள் சிலரும் கலந்துகொண்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைக்கும் திட்டம் மீளப் பெறப்பட்டது! (2ஆம் இணைப்பு) 1 புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைக்கும் திட்டம் மீளப் பெறப்பட்டது! (2ஆம் இணைப்பு) 2 புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைக்கும் திட்டம் மீளப் பெறப்பட்டது! (2ஆம் இணைப்பு) 3 புதிய கிரிக்கெட் மைதானம் அமைக்கும் திட்டம் மீளப் பெறப்பட்டது! (2ஆம் இணைப்பு) 4

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

SL v IND: இந்திய அணியை 4 விக்கெட்டுகளினால் வீழ்த்தியது இலங்கை…!

இந்திய அணிக்கு எதிரான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டியில் இலங்கை அணி 4 விக்கெட்டுகளினால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இந்திய அணி 20 ஓவர்கள் நிறைவில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு...

ஜப்பானிலிருந்து ஒரு தொகை Astrazeneca தடுப்பூசிகள் நாட்டுக்கு வரவுள்ளது.

ஜப்பானின் நிதியுதவியில் இலங்கைக்கு வழங்கப்படவுள்ள Astrazeneca தடுப்பூசிகள் எதிர்வரும் நாட்களில் நாட்டுக்கு கிடைக்கும் என எதிர்பார்ப்பதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவிக்கின்றது. ஒலிம்பிக் போட்டிகள் காரணமாக இலங்கையை அண்மித்த பிராந்தியங்களுக்கு விமானங்கள் வருகை தருவதில்லை என...

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல் இரத்தினபுரியில் கண்டுபிடிப்பு

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல்லொன்று இலங்கையில் தற்செயலான முறையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இரத்தினபுரி பகுதியில் நபர் ஒருவர் தனது வீட்டுக்காக கிணறு தோண்டிய போது இந்த மாணிக்கக் கல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. வெளிர் நீல நிறத்திலான...

இலங்கை – இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைப்பு

இலங்கை மற்றும் இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இன்று இரவு 8 மணிக்கு குறித்த போட்டி ஆரம்பமாகவிருந்த நிலையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்திய அணி வீரர் ஒருவர்...

சிறுவர் பணியாளர்களை கண்டறியும் நடவடிக்கை முன்னெடுப்பு!

வீட்டு பணியாளர்களாக பணிபுரியும் 16 வயதுக்குட்பட்ட சிறுவர்களை  கண்டறியும் வகையில் பொலிஸாரினால் விசேட நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் கடந்த சில நாட்களில் பதிவு செய்யப்பட்ட சம்பவங்களை  அடிப்படையாகக் கொண்டு இந்த நடவடிக்கை...

Developed by: SEOGlitz