மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பிரேசில் சுகாதாரத் துறை அமைச்சர் இராஜினாமா!

- Advertisement -

கொரோனா தொற்றை கட்டுப்படுத்துவதற்கு பிரேசில் அரசாங்கம் மேற்கொள்ளும் திட்டங்களுக்கு எதிா்ப்பு தெரிவித்து, அந்த நாட்டு சுகாதாரத் துறை அமைச்சர் நெல்சன் டேயிச் தனது பதவியை இராஜினாமா செய்துள்ளார்.

பிரேசில் ஜனாதிபதி மனித உயிர்களை மதிக்கவில்லை என அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

- Advertisement -

இதேவேளை, இந்த விவகாரத்தில் பிரேசில் ஜனாதியுடன் ஏற்பட்ட கருத்து முரண்பாட்டையடுத்து, இதற்கு முன்னதாக கடமையாற்றிய சுகாதார அமைச்சரும் தனது பதவியை இராஜினாமா செய்திருந்தார்.

இந்த நிலையில், கடந்த மாதம் 17 ஆம் திகதி நெல்சன் டேயிச் சுகாதார அமைச்சராக பதவியேற்று இருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பிக் பொஸ் சீசன் 4 ஆரம்பிக்கும் திகதி அறிவிப்பு!

மக்களிடையே வரவேற்பை பெற்ற நிகழ்ச்சியான பிக் பொஸ் சீசன் 4 ஆரம்பிக்கும் திகதி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. கொரோனா அச்சுறுத்தல் காரணமாக தாமதமடைந்திருந்த குறித்த நிகழ்ச்சி தற்போது அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகியுள்ளது. கடந்த மாதம் பிக் பொஸ் 4வது...

கரையோர இரயில் சேவைகள் பாதிப்பு!

கரையோர இரயில் சேவைகள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக இரயில்வே திணைக்களம் குறிப்பிட்டுள்ளது. வெலிகம இரயில் நிலையத்திற்கு அண்மையில் இரயில் ஒன்று இயந்திரக் கோளாறு காரணமாக நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளதால் குறித்த மார்க்கத்தின் ஊடான புகையிரத சேவைகளில் தாமதநிலை ஏற்பட்டுள்ளதாகத்...

ரஷ்யாவின் எதிர்க்கட்சித் தலைவரின் சொத்துக்கள் முடக்கம்!

ரஷ்யாவின் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் அலெக்ஸி நவால்னியின் (Alexei Navalny) இன் சொத்துக்கள் முடக்கப்பட்டுள்ளதாக அவரது சட்டத்தரணி குறிப்பிட்டுள்ளார். அலெக்ஸி நவால்னியின் வங்கிக் கணக்குகள் மற்றும் மொஸ்கோவில் அமைந்துள்ள அவருக்குச் சொந்தமான குடியிருப்புத் தொகுதி என்பன...

எஸ்.பி.பியின் உடல்நலம் குறித்து கமல் வெளியிட்டுள்ள தகவல்!

பிரபல பாடகர் எஸ்.பி. பாலசுப்ரமணியத்தினது உடல்நிலையில் சற்றுப்பின்னடைவு ஏற்பட்டுள்ளதாக நடிகர் கமல்ஹாசன் குறிப்பிட்டுள்ளார். சென்னையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ள எஸ்.பி. பாலசுப்ரமணியத்தினது உடல்நிலை குறித்து அறிந்து கொள்வதற்கு வைத்தியசாலைக்கு  நடிகர் கமல்ஹாசன் சென்றிருந்தார். இந்நிலையிலேயே எஸ்.பி.பி...

Developed by: SEOGlitz