மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பிரித்தானியா, அவுஸ்திரேலியா – இலங்கை மாணவர்களை அழைத்துவர நடவடிக்கை…

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் தாக்கம் காரணமாக நாடு திரும்ப முடியாத நிலையில், வெளிநாடுகளில் சிக்கியுள்ள இலங்கை மாணவர்களை நாட்டுக்கு அழைத்து வருவதற்கான செயற்றிட்டத்தின் இரண்டாம் கட்டம் நாளை ஆரம்பமாக உள்ளது.

ஏற்கனவே மேற்கொள்ளப்பட்ட முதற்கட்ட செயற்றிட்டத்தில் இந்தியா, நேபாளம், பங்களாதேஷ் மற்றும் பாகிஸ்தான் ஆகிய தெற்காசிய நாடுகளில் இருந்து இலங்கை மாணவர்கள் அழைத்து வரப்பட்டிருந்தனர்.

- Advertisement -

இதன்படி, இரண்டாம் கட்ட செயற்றிட்டத்தில் பிரித்தானியா மற்றும் அவுஸ்திரேலியா ஆகிய நாடுகளில் சிக்கியுள்ள மாணவர்கள் அழைத்து வரப்பட உள்ளனர்.

இலங்கை வெளியுறவு அமைச்சு, அந்த நாடுகளில் உள்ள தூதரகங்கள் மற்றும் அந்த நாடுகளில் உள்ள இலங்கை சிவில் விமான சேவை அதிகாரிகள் ஆகியோர் ஒன்றிணைந்து இந்த நடவடிக்கையை முன்னெடுத்துள்ளனர்.

இதன் அடிப்படையில், நாளை, நாளை மறுதினம் மற்றும் 5 ஆகிய திகதிகளில் ஶ்ரீலங்கன் எயார்லைன்ஸின் விசேட விமானங்கள், பிரித்தானியாவின் மூன்று முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஊடாக அந்த நாட்டில் சிக்கியுள்ள இலங்கை மாணவர்களை அழைத்து வரவுள்ளன.

இதேவேளை, எதிர்வரும் 8ஆம் திகதி, அவுஸ்திரேலியாவின் மெல்பேர்ன் நகருக்கு செல்லவுள்ள விசேட விமானம் மூலம் அந்த நாட்டில் சிக்கியுள்ள இலங்கை மாணவர்கள் அழைத்து வரப்பட உள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்படும் மேலும் சில பகுதிகள்..!

நாட்டின் சில பகுதிகள் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அரசாங்க தகவல் திணைக்களம் விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, இந்துருவ பகுதியைச் சேர்ந்த துந்துருவ கிழக்கு மற்றும் மேற்கு ஆகிய பகுதிகளே இவ்வாறு...

கொரோனா தடுப்பூசி பொதுமக்களுக்கு வழங்கப்படமாட்டாதா?- ரணில் விளக்கம்

கொரோனா தொற்று பரவல் இந்த வருடத்துக்குள் முடிவுக்கு வரும் என தான் கருதவில்லை என ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்கிரமசிங்க தெரிவித்துள்ளார். நுகேகொடையில் நேற்று இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலொன்றின் பின்னர் ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த...

எதிர்வரும் 21ஆம் திகதி விமான நிலையங்கள் திறக்கப்படுமா?

எதிர்வரும் 21ஆம் திகதி நாட்டின் விமான நிலையங்கள் திறக்கப்பட உள்ள நிலையில், சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கான சுகாதார நடைமுறைகளை சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு வெளியிட்டுள்ளது. இதன்படி, அனைத்து நாடுகளினதும் சுற்றுலா பயணிகள் நாட்டுக்கு வருகை தர முடியும்...

அலி சப்ரியை பதவி நீக்குமாறு கோரி ஆர்ப்பாட்டம்..!

நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரியை பதவி நீக்குமாறு கோரி இன்றைய தினம் கண்டியில் ஆர்ப்பாட்டமொன்று மேற்கொள்ளப்படவுள்ளது. சட்டத்தரணிகளை சிரேஷ்ட பொலிஸ் அதிகாரிகளாக நியமிக்க நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரி அமைச்சரவை பத்திரம் முன்வைத்துள்ளமையை கண்டித்து...

தாதியர்களுக்கான பட்டம் தொடர்பில் கல்வி அமைச்சர் விடுத்த விசேட அறிவித்தல்!

பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழு சட்டத்தில் இந்த வருடம் திருத்தம் ஏற்படுத்தப்படவுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜீ.எல். பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். கல்வி அமைச்சில் நேற்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு உரையாற்றிய போதே அவர் இவ்வாறு...

Developed by: SEOGlitz