மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திற்கு உட்பட்ட நாடுகளுக்கு நிதி வழங்க இணக்கம்!

- Advertisement -

ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திற்கு உட்பட்ட நாடுகளுக்கு ஐரோப்பிய உறுப்பு நிதியை வழங்குவதற்கு பிரான்ஸ் மற்றும் ஜெர்மன் ஆகிய நாடுகள் முன்மொழிந்துள்ளன.

கொரோனா வைரஸ் பரவலால் மிகவும் மோசமான நிலையில் பாதிக்கப்பட்டுள்ள ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திற்கு உட்பட்ட நாடுகளுக்கு இந்த நிதியை வழங்க வேண்டுமென குறித்த நாடுகள் குறிப்பிட்டுள்ளன.

- Advertisement -

இதற்கமைய, நேற்றைய தினம் இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலின் பின்னர் பிரான்ஸ் ஜனாதிபதி மற்றும் ஜெர்மன் அதிபர் ஆகியோர் குறித்த நிதியை மானியமாக வழங்குவதற்கு இணக்கம் தெரிவித்துள்ளனர்.

இதேவேளை, ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திற்கு உட்பட்ட நாடுகளுக்கு இவ்வாறு மானியமாக வழங்கப்படும் நிதியை எதிர்காலத்தில் பசுமை முதலீட்டுக்கு வழங்க வேண்டுமெனவும் இரு நாட்டு ஜனாதிபதிகளும் கோரிக்கை முன்வைத்துள்ளமை சுட்டிக்காட்டத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

66 நாட்களின் பின்னர் ஊரடங்கு தளர்வு – வெளியே செல்லும் உங்களுக்கு விசேட அறிவித்தல்

நாடு முழுவதும் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள ஊரடங்கு சட்டம் இன்று முதல் தற்காலிகமாக தளர்த்தப்பட்டுள்ள நிலையில், கொழும்பு மற்றும் கம்பஹா மாவட்டங்கள் தவிர்ந்த ஏனைய பகுதிகளில் மாவட்டங்களுக்கு இடையிலான போக்குவரத்திற்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது இந்த நிலையில், அலுவலக...

கொழும்பு பங்குச் சந்தையின் பரிவர்த்தனை நடவடிக்கைகளில் மாற்றம்!

கொழும்பு பங்குச் சந்தையின் நாளாந்த பரிவர்த்தனை நடவடிக்கைகளின் கால எல்லையை நீடிப்பதற்குத் தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது. இதனடிப்படையில் கொழும்பு பங்குச் சந்தையின் நாளாந்த பரிவர்த்தனை கால எல்லையை முற்பகல் 11 மணியிலிருந்து பிற்பகல் 2.30 மணி வரை...

41 பேருக்கு கொரோனா தொற்று!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 16 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை ஆயிரத்து 182 ஆக அதிகரித்துள்ளது. இந்த நிலையில் இன்று...

மேலும் இருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை ஆயிரத்து 166 ஆக அதிகரித்துள்ளது. இதேவேளை, நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால்...