மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நைஜிரியாவின் புதிய அறிவிப்பு!

- Advertisement -

நைஜிரியா தமது நாட்டின் செயற்பாடுகளை முடக்கும் நடவடிக்கையை சில நகரங்களில் தளர்த்தியுள்ளது.

இதற்கமைய, நைஜிரியாவில் செயற்பாடுகளை முடக்கும் நடவடிக்கை தளர்த்தப்பட்ட பகுதிகளில் வர்த்தக நடவடிக்கைகள் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளன.

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் பரவல் காரணமாக கடந்த ஐந்து வாரங்களுக்கு முன்னர், நைஜிரியா தமது நாட்டின் செயற்பாடுகளை முடக்கும் நடவடிக்கையை ஆரம்பித்தது.

இந்த நிலையில், நைஜிரியா தமது நாட்டின் செயற்பாடுகளை முடக்கியதன் காரணமாக அந்த நாட்டு மக்களின் பொருளாதாரம் சரிவடைந்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

இதன் காரணமாக நைஜிரிய மக்கள் பட்டினியால் வாழக்கூடிய சூழ்நிலை ஏற்படும் என நைஜிரிய அரசாங்கம் அறிவித்துள்ளது.

இதற்கமையவே, நைஜிரியா தமது நாட்டின் செயற்பாடுகளை பகுதியளவில் தளர்த்தியுள்ளது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்கும் கோரிக்கைக்கு ஜனாதிபதி விடுத்துள்ள அறிவிப்பு…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவலை கட்டுப்படுத்தும் நோக்கில் பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்குமாறு முன்வைக்கப்பட்ட கோரிக்கை ஜனாதிபதியினால் நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது. இராஜாங்க அமைச்சர்களான சுதர்ஷனி பெர்ணான்டோபுள்ளே மற்றும் சன்ன ஜயசுமன ஆகியோர் இந்த ஜனாதிபதியிடம் கோரிக்கையொன்றை முன்வைத்திருந்தனர். கடந்த...

சில மாகாணங்களில் பலத்த மழை – சற்று முன்னர் வெளியான அறிக்கை…!

கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களிலும் ஹம்பாந்தோட்டை மாவட்டத்தின் சில இடங்களிலும் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழைபெய்யும் சாத்தியம் உள்ளதாக எதிர்வுக்கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

சுற்றுலா இடங்கள் மறு அறிவித்தல் வரை மூடப்பட்டன…!

அனைத்து சுற்றுலா இடங்கள், பூங்காக்கள், முகாம்கள் மற்றும் சுற்றுலா விடுதிகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கபட்டுள்ளது. கொரோனா தொற்று பரவலை அடிப்படையாக கொண்டே இந்த திர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

வாழைச்சேனை பகுதியில் கோர விபத்து – பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இருவர் உயிரிழப்பு..!

கொழும்பு - மட்டக்களப்பு பிரதான வீதியின் வாழைச்சேனை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இரண்டு பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். இந்த விபத்து நேற்று இரவு இடம்பெற்றதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். காரொன்று வேககட்டுப்பாட்டை இழந்து விபத்துக்குள்ளாகியுள்ளதாக...

பாடசாலைகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானம்..!

நாடளாவிய ரீதியில் உள்ள அனைத்து பாடசாலைகளையும் மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானிக்கபட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல்.பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவல் அதிகரித்துள்ளதை கவனத்தில் கொண்டு, இன்றைய தினம் வரையில் பாடசாலைகளை மூடுவதற்கு...

Developed by: SEOGlitz