மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நீர்க்கட்டணம் தொடர்பான விசேட அறிவிப்பு!

- Advertisement -

பெப்ரவரி மாதம் இறுதியாக தங்களுக்கு கிடைத்த நீர்க்கட்டண பட்டியலிலுள்ள கட்டணத்துக்கு சமமான தொகையை மார்ச், ஏப்ரல் மற்றும் மே ஆகிய மாதங்களுக்கும் செலுத்துமாறு பாவனையாளர்களை நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்புச் சபை கேட்டுக்கொண்டுள்ளது.

கொரோனா தொற்று காரணமாக நாட்டில் அமுல்படுத்தப்பட்ட ஊரடங்கு உத்தரவினால்  குறித்த காலப்பகுதிக்குள்  நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்புச் சபையின் நீர்மானி வாசிப்பாளர்கள் வீடுகளுக்குச் சென்று நீர்ப்பாவனையை கணக்கிட முடியாமல் போனமையினால்  நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்புச் சபை இந்த நடவடிக்கையை எடுத்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

அத்துடன், நீருக்கான கட்டணங்களுக்கு கூடுதலாகவோ அல்லது  குறைவாகவோ நீர்பாவனை செய்யப்பட்டிருந்தால் குறித்த கட்டணங்கள் 06 மாத நீர்க்கட்டண கணக்கில் நிவர்த்தி செய்யப்படும் எனவும் தெரிவிக்கப்படுகிறது.

இதன் காரணமாக தாமதக் கட்டணம் அறவிடப்படமாட்டாது எனவும் நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்புச் சபையின் தலைவர் நிசாந்த ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை, குறித்த சபைக்கு மாதாந்தம் 4.5 பில்லியன் ரூபா வருமானம் கிடைக்க வேண்டிய நிலையில், இந்த மாதம் 1.35  பில்லியன் ரூபாவே கிடைத்துள்ளதாக அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

இதன் காரணமாக ஊழியர்களுக்கு சம்பளம் வழங்குவதற்கான நிதிப் பற்றாக்குறை ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்புச் சபையின் தலைவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

அத்துடன், நீர் கட்டணம் தொடர்பான பிரச்சினைகளை பொதுமக்கள் 24 மணிநேரமும் 1939 எனும் துரித இலக்கத்திற்கு தொடர்பை ஏற்படுத்தி பெற்றுக்கொள்ள முடியும் எனவும் அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த நிலையில்,  எதிர்காலத்தில் மின்னஞ்சல்  ஊடாக நீர்கட்டண பட்டியலை பெற்றுக்கொள்வதற்கு  பாவனையாளர்கள் தங்களது மின்னஞ்சல்  முகவரியை 0719 399 999 எனும்  தொலைபேசி இலக்கத்திற்கு குறுந்தகவல்  அனுப்புவதன் மூலம் பெற்றுக்கொள்ள முடியும் எனவும் நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்புச் சபையின் தலைவர் நிசாந்த ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஆகஸ்ட் மாதம் ஆரம்பமாகும் கிரிக்கட் சுற்றுத்தொடர்கள்

2020 ஆம் ஆண்டுக்கான ஆண்கள் மற்றும் மகளிருக்கான கிரிக்கட் போட்டித்தொடர்களுக்குரிய மீள் திருத்தப்பட்ட முழுமையான நேர அட்டவனையை அவுஸ்திரேலிய  கிரிக்கட் சபை உத்தியோகபூர்வமாக வெளியிட்டுள்ளது அவுஸ்திரெலியாவில் கொரோனா தொற்று கட்டுப்படுத்தப்பட்டு வருகின்ற நிலையில் அவுஸ்திரேலியா...

நிராயுதபாணியான கறுப்பினத்தவரை கொலை செய்த அமெரிக்க பொலிஸ் அதிகாரி கைது

தடுத்து வைக்கப்பட்டிருந்த நிராயுதபாணியான கறுப்பினத்தவரை கொலை செய்த குற்றச்சாட்டில் அமெரிக்காவின் மினியாபொலிஸ் நகரின் முன்னாள் பொலிஸ் அதிகாரி கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். கடந்த திங்கட்கிழமை 46 வயதான ஜோர்ஜ் ப்லொயிட் எனும் கறுப்பினத்தவர் பொலிஸாரின் முன்...

மேலும் 10 பேருக்கு தொற்று உறுதி….

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 10 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர்.  சுகாதாச அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை ஆயிரத்து...

மேலும் 8 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை ஆயிரத்து 548 ஆக அதிகரித்துள்ளது. சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. தொற்று உறுதி செய்யப்பட்ட 8 பேரும் வெளிநாட்டிலிருந்து நாடு திரும்பியவர்கள் என்று தேசிய...

அங்கஜன் விடுத்துள்ள விசேட அறிவிப்பு

அரசாங்கத்தினால் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ள விவசாய நவீனமயமாக்கல் திட்டத்திற்காக விண்ணப்பிக்கும் கால எல்லை நீடிக்கப்பட்டுள்ளதாக முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அங்கஜன் இராமநாதன் குறிப்பிட்டுள்ளார். நாட்டில் கொரோனா தொற்றுப் பரவல் ஏற்பட்டிருந்த நிலையில், உரிய திகதியில் விண்ணப்பங்கள் அனுப்பமுடியாது...