மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நீர்க்கட்டணம் தொடர்பான விசேட அறிவிப்பு!

- Advertisement -

பெப்ரவரி மாதம் இறுதியாக தங்களுக்கு கிடைத்த நீர்க்கட்டண பட்டியலிலுள்ள கட்டணத்துக்கு சமமான தொகையை மார்ச், ஏப்ரல் மற்றும் மே ஆகிய மாதங்களுக்கும் செலுத்துமாறு பாவனையாளர்களை நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்புச் சபை கேட்டுக்கொண்டுள்ளது.

கொரோனா தொற்று காரணமாக நாட்டில் அமுல்படுத்தப்பட்ட ஊரடங்கு உத்தரவினால்  குறித்த காலப்பகுதிக்குள்  நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்புச் சபையின் நீர்மானி வாசிப்பாளர்கள் வீடுகளுக்குச் சென்று நீர்ப்பாவனையை கணக்கிட முடியாமல் போனமையினால்  நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்புச் சபை இந்த நடவடிக்கையை எடுத்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

அத்துடன், நீருக்கான கட்டணங்களுக்கு கூடுதலாகவோ அல்லது  குறைவாகவோ நீர்பாவனை செய்யப்பட்டிருந்தால் குறித்த கட்டணங்கள் 06 மாத நீர்க்கட்டண கணக்கில் நிவர்த்தி செய்யப்படும் எனவும் தெரிவிக்கப்படுகிறது.

இதன் காரணமாக தாமதக் கட்டணம் அறவிடப்படமாட்டாது எனவும் நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்புச் சபையின் தலைவர் நிசாந்த ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை, குறித்த சபைக்கு மாதாந்தம் 4.5 பில்லியன் ரூபா வருமானம் கிடைக்க வேண்டிய நிலையில், இந்த மாதம் 1.35  பில்லியன் ரூபாவே கிடைத்துள்ளதாக அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

இதன் காரணமாக ஊழியர்களுக்கு சம்பளம் வழங்குவதற்கான நிதிப் பற்றாக்குறை ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்புச் சபையின் தலைவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

அத்துடன், நீர் கட்டணம் தொடர்பான பிரச்சினைகளை பொதுமக்கள் 24 மணிநேரமும் 1939 எனும் துரித இலக்கத்திற்கு தொடர்பை ஏற்படுத்தி பெற்றுக்கொள்ள முடியும் எனவும் அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த நிலையில்,  எதிர்காலத்தில் மின்னஞ்சல்  ஊடாக நீர்கட்டண பட்டியலை பெற்றுக்கொள்வதற்கு  பாவனையாளர்கள் தங்களது மின்னஞ்சல்  முகவரியை 0719 399 999 எனும்  தொலைபேசி இலக்கத்திற்கு குறுந்தகவல்  அனுப்புவதன் மூலம் பெற்றுக்கொள்ள முடியும் எனவும் நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்புச் சபையின் தலைவர் நிசாந்த ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

SL v IND: இந்திய அணியை 4 விக்கெட்டுகளினால் வீழ்த்தியது இலங்கை…!

இந்திய அணிக்கு எதிரான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டியில் இலங்கை அணி 4 விக்கெட்டுகளினால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இந்திய அணி 20 ஓவர்கள் நிறைவில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு...

ஜப்பானிலிருந்து ஒரு தொகை Astrazeneca தடுப்பூசிகள் நாட்டுக்கு வரவுள்ளது.

ஜப்பானின் நிதியுதவியில் இலங்கைக்கு வழங்கப்படவுள்ள Astrazeneca தடுப்பூசிகள் எதிர்வரும் நாட்களில் நாட்டுக்கு கிடைக்கும் என எதிர்பார்ப்பதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவிக்கின்றது. ஒலிம்பிக் போட்டிகள் காரணமாக இலங்கையை அண்மித்த பிராந்தியங்களுக்கு விமானங்கள் வருகை தருவதில்லை என...

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல் இரத்தினபுரியில் கண்டுபிடிப்பு

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல்லொன்று இலங்கையில் தற்செயலான முறையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இரத்தினபுரி பகுதியில் நபர் ஒருவர் தனது வீட்டுக்காக கிணறு தோண்டிய போது இந்த மாணிக்கக் கல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. வெளிர் நீல நிறத்திலான...

இலங்கை – இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைப்பு

இலங்கை மற்றும் இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இன்று இரவு 8 மணிக்கு குறித்த போட்டி ஆரம்பமாகவிருந்த நிலையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்திய அணி வீரர் ஒருவர்...

சிறுவர் பணியாளர்களை கண்டறியும் நடவடிக்கை முன்னெடுப்பு!

வீட்டு பணியாளர்களாக பணிபுரியும் 16 வயதுக்குட்பட்ட சிறுவர்களை  கண்டறியும் வகையில் பொலிஸாரினால் விசேட நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் கடந்த சில நாட்களில் பதிவு செய்யப்பட்ட சம்பவங்களை  அடிப்படையாகக் கொண்டு இந்த நடவடிக்கை...

Developed by: SEOGlitz