மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நினைவேந்தல் நிகழ்வில் கூட்டமைப்பினரால் குழப்பம் : உறுப்பினர்கள் வெளிநடப்பு!

- Advertisement -

வவுனியா தெற்கு தமிழ் பிரதேசசபை நினைவேந்தல் நிகழ்வுக்கு கூட்டமைப்பின் இரு வேட்பாளர்களை அழைத்தமையால் குழப்பநிலை ஏற்பட்டுள்ளது.

வவுனியா தெற்கு தமிழ் பிரதேசசபை அமர்வின் போது இடம்பெற்ற முள்ளிவாய்க்கால் நினைவேந்தல் நிகழ்வுக்கு தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் இரு வேட்பாளர்களை அழைத்தமையால் சபையில் குழப்பம் ஏற்பட்டுள்ளதுடன், 12 உறுப்பினர்கள் வெளிநடப்பு செய்துள்ளனர்.

- Advertisement -

இன்று காலை இடம்பெற்ற இச்சம்பவம் தொடர்பில் மேலும் தெரியவருவதாவது,
வவுனியா தெற்கு தமிழ் பிரதேச சபையின் மாதாந்த அமர்வுக்கு சபை தவிசாளர் து.நடராஜசிங்கம் மற்றும் செயலாளர் திருமதி சுகந்தி கிசோர் ஆகியோரால் சபை உறுப்பினர்களுக்கு கடிதம் அனுப்பப்பட்டிருந்தது.

அதன்படி காலை 10 மணிக்கு சபைக்கு வருகை தந்த உறுப்பினர்கள் முள்ளிவாய்கால் மண்ணில் மரணித்தவர்களுக்கு அஞ்சலி செலுத்தினர்.

குறித்த அஞ்சலி நிகழ்வு இடம்பெற்ற போது தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் நாடாளுமன்ற வேட்பாளர்களும் முன்னாள் மகாணசபை உறுப்பினர்களுமான ப.சத்தியலிங்கம் மற்றும் செந்தில்நாதன் மயூரன் ஆகியோர் சபையின் அஞ்சலி நிகழ்வுக்கு பிரசன்னமாகியிருந்தனர்.

இதன்போது ஒரு கட்சியின் வேட்பாளர்களை மட்டும் சபை அஞ்சலி நிகழ்வு எவ்வாறு அழைக்க முடியும் என சபை உறுப்பினர்கள் சிலர் தவிசாளருடன் முரண்பட்டனர்.

இதனையடுத்து சபையில் இருந்து வெளியேறி குறித்த வேட்பாளர்களுடன் பிரதேச சபை வளாகத்தில் அஞ்சலி நிகழ்வை தவிசாளர் நடத்தியிருந்தார்.

தவிசாளர் தனது கட்சி சார்ந்த குறித்த இருவருக்கு மட்டும் அழைப்பு விடுத்தமைக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்தும், தவிசாளரின் தன்னிச்சையான போக்கை கண்டித்தும் 12 உறுப்பினர்கள் வெளிநடப்பு செய்ததாகவும், சபையை எதிர்வரும் வெள்ளிக்கிழமை வரை காரணமின்றி தவிசாளர் ஒத்தி வைத்துள்ளதாகவும் வெளிநடப்பு செய்த உறுப்பினர்கள் தெரிவித்தனர்.

இந்நிலையில், இவ்விடயம் தொடர்பில் தவிசாளர் து.நடராஜசிங்கம் கருத்துத் தெரிவிக்கையில், ‘சபையில் அஞ்சலி நிகழ்வு நடத்த முற்பட்ட வேளை குழப்பம் ஏற்பட்டதால் சபையின் வெளியில் சென்று இந்த அஞ்சலி நிகழ்வை செய்தேன்.

நான் கட்சி பார்த்து செயற்படவில்லை. குழப்பம் காரணமாக சபை ஒத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது’ என அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

நினைவேந்தல் நிகழ்வில் கூட்டமைப்பினரால் குழப்பம் : உறுப்பினர்கள் வெளிநடப்பு! 1 நினைவேந்தல் நிகழ்வில் கூட்டமைப்பினரால் குழப்பம் : உறுப்பினர்கள் வெளிநடப்பு! 2

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் – இன்னும் எதற்கு ?

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் - இன்னும் எதற்கு ? இலங்கை ரசிகராயின் பொறுமையாகப் படியுங்கள்...! லிஹிரு திரிமான்ன இன்னும் எதற்கு என்று கேட்கும் ரசிகர்கள் இப்போதெல்லாம் இலங்கை கிரிக்கெட்டில் ஏராளம் வந்திருக்கிறார்கள், நான்...

விவசாயத்தை தடையின்றி மேற்கொள்ள நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் -ஜனாதிபதி பணிப்புரை

பாரம்பரிய விவசாய முறைகளை எந்தவித தடையும் இன்றி முன்னெடுத்து செல்வதற்கான அனுமதிகளை பெற்றுக்கொடுக்குமாறு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ அதிகாரிகளுக்கு பணிப்புரை விடுத்துள்ளார். கிராமத்துடனான கலந்துரையாடல் செயற்றிட்டத்தின் ஆறாவது கூட்டத்தில் கலந்துகொண்டபோதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். மேலும்,...

விடுதலைப் புலிகள் அமைப்பின் மீதான தடை நீடிப்பு!

அமெரிக்காவின் வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் மீதான தடைப்பட்டியலில் தொடர்ந்தும் விடுதலை புலிகள் அமைப்பு உள்ளடக்கப்பட்டுள்ளது. அமெரிக்க வெளியுறவுத்துறை தனது வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் குறித்த பட்டியலின் புதுப்பித்த அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளது. குறித்த அறிக்கையில் விடுதலை புலிகள்...

பிரத்தியேக வகுப்புகளை மீள ஆரம்பிப்பது தொடர்பில் சுகாதார அமைச்சு விசேட அறிவிப்பு!

மேல் மாகாணம் தவிர்ந்த நாட்டின் ஏனைய பகுதிகளில் பிரத்தியேக வகுப்புகளை 25 ஆம் திகதி முதல் மீள ஆரம்பிக்க சுகாதார அமைச்சு அனுமதி வழங்கியுள்ளது. இதற்கான சுகாதார நடைமுறைகள் அடங்கிய வழிகாட்டல் நேற்றைய தினம்...

தற்போது நடைபெற்று வருகின்ற இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் மூன்றாம் நாள் ஆட்டம் தற்போது நடைபெற்று வருகின்றது. இந்த போட்டியில், தனது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிய இங்கிலாந்து அணி மிகச்சிறப்பாக துடுப்பெடுத்தாடி...

Developed by: SEOGlitz