மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நினைவேந்தல் நிகழ்வில் கூட்டமைப்பினரால் குழப்பம் : உறுப்பினர்கள் வெளிநடப்பு!

- Advertisement -

வவுனியா தெற்கு தமிழ் பிரதேசசபை நினைவேந்தல் நிகழ்வுக்கு கூட்டமைப்பின் இரு வேட்பாளர்களை அழைத்தமையால் குழப்பநிலை ஏற்பட்டுள்ளது.

வவுனியா தெற்கு தமிழ் பிரதேசசபை அமர்வின் போது இடம்பெற்ற முள்ளிவாய்க்கால் நினைவேந்தல் நிகழ்வுக்கு தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் இரு வேட்பாளர்களை அழைத்தமையால் சபையில் குழப்பம் ஏற்பட்டுள்ளதுடன், 12 உறுப்பினர்கள் வெளிநடப்பு செய்துள்ளனர்.

- Advertisement -

இன்று காலை இடம்பெற்ற இச்சம்பவம் தொடர்பில் மேலும் தெரியவருவதாவது,
வவுனியா தெற்கு தமிழ் பிரதேச சபையின் மாதாந்த அமர்வுக்கு சபை தவிசாளர் து.நடராஜசிங்கம் மற்றும் செயலாளர் திருமதி சுகந்தி கிசோர் ஆகியோரால் சபை உறுப்பினர்களுக்கு கடிதம் அனுப்பப்பட்டிருந்தது.

அதன்படி காலை 10 மணிக்கு சபைக்கு வருகை தந்த உறுப்பினர்கள் முள்ளிவாய்கால் மண்ணில் மரணித்தவர்களுக்கு அஞ்சலி செலுத்தினர்.

குறித்த அஞ்சலி நிகழ்வு இடம்பெற்ற போது தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் நாடாளுமன்ற வேட்பாளர்களும் முன்னாள் மகாணசபை உறுப்பினர்களுமான ப.சத்தியலிங்கம் மற்றும் செந்தில்நாதன் மயூரன் ஆகியோர் சபையின் அஞ்சலி நிகழ்வுக்கு பிரசன்னமாகியிருந்தனர்.

இதன்போது ஒரு கட்சியின் வேட்பாளர்களை மட்டும் சபை அஞ்சலி நிகழ்வு எவ்வாறு அழைக்க முடியும் என சபை உறுப்பினர்கள் சிலர் தவிசாளருடன் முரண்பட்டனர்.

இதனையடுத்து சபையில் இருந்து வெளியேறி குறித்த வேட்பாளர்களுடன் பிரதேச சபை வளாகத்தில் அஞ்சலி நிகழ்வை தவிசாளர் நடத்தியிருந்தார்.

தவிசாளர் தனது கட்சி சார்ந்த குறித்த இருவருக்கு மட்டும் அழைப்பு விடுத்தமைக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்தும், தவிசாளரின் தன்னிச்சையான போக்கை கண்டித்தும் 12 உறுப்பினர்கள் வெளிநடப்பு செய்ததாகவும், சபையை எதிர்வரும் வெள்ளிக்கிழமை வரை காரணமின்றி தவிசாளர் ஒத்தி வைத்துள்ளதாகவும் வெளிநடப்பு செய்த உறுப்பினர்கள் தெரிவித்தனர்.

இந்நிலையில், இவ்விடயம் தொடர்பில் தவிசாளர் து.நடராஜசிங்கம் கருத்துத் தெரிவிக்கையில், ‘சபையில் அஞ்சலி நிகழ்வு நடத்த முற்பட்ட வேளை குழப்பம் ஏற்பட்டதால் சபையின் வெளியில் சென்று இந்த அஞ்சலி நிகழ்வை செய்தேன்.

நான் கட்சி பார்த்து செயற்படவில்லை. குழப்பம் காரணமாக சபை ஒத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது’ என அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

நினைவேந்தல் நிகழ்வில் கூட்டமைப்பினரால் குழப்பம் : உறுப்பினர்கள் வெளிநடப்பு! 1 நினைவேந்தல் நிகழ்வில் கூட்டமைப்பினரால் குழப்பம் : உறுப்பினர்கள் வெளிநடப்பு! 2

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பாடசாலை செல்லாத மாணவர்கள் தொடர்பில் விசேட தீர்மானம்!

கொழும்பு மாவட்டத்தில் பாடசாலை செல்லாத மாணவர்கள் தொடர்பில் கணக்கெடுப்பொன்றை நடத்துவதற்கு கொழும்பு மாவட்ட செயலகம் தீர்மானித்துள்ளது பாடசாலை மாணவர்கள் பலர், ஹெரோயின் உள்ளிட்ட போதைப்பொருளுக்கு அடிமையாகியுள்ள காரணத்தினால் பாடசாலைகளுக்கு செல்வதில்லை என தகவல் கிடைக்கப்...

கொழும்பு சர்வதேச புத்தக கண்காட்சி இன்றுடன் நிறைவு!

2020 ஆம் ஆண்டுக்கான கொழும்பு சர்வதேச புத்தக கண்காட்சி இன்றுடன் நிறைவடையும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இலங்கை நூல் வெளியீட்டாளர்களின் சங்கத்தினால், 22 ஆவது முறையாகவும் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட கொழும்பு சர்வதேச புத்தக கண்காட்சி, கடந்த...

போதைப்பொருளுடன் சீதுவை பகுதியில் மூன்று சந்தேக நபர்கள் கைது!

சீதுவை பகுதியில் போதைப்பொருட்களுடன் மூன்று சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். குறித்த சந்தேகநபர்களிடம் இருந்து 150 கிராம் ஹெரொயின் மற்றும் கேரள கஞ்சா 6 கிலோ ஆகியன கைப்பற்றப்பட்டுள்ளன. இந்த நிலையில், குறித்த...

இலங்கயில் தயாரிக்கப்பட்ட கவச வாகனங்கள் மாலி நாட்டிற்கு அனுப்பி வைப்பு!

இலங்கை இராணுவத்தினரால் தயாரிக்கப்பட்ட புதிய ஒன்பது நவீன Unibuffels கவச வாகனங்கள், மாலி நாட்டில் பரீட்சார்த்த நடவடிக்கைகளுக்காக ஈடுபடுத்தப்பட்டுள்ளன. அத்துடன்,  புதிய மீட்பு வாகனம் மற்றும் மூன்று கொள்கலன்களும் இவ்வாறு பரீட்சார்த்த நடவடிக்கைகளுக்காக ஈடுபடுத்தப்பட்டுள்ளதாக...

புதிய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கான செயலமர்வு இன்று!

புதிய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு, ஜனநாயகம் தொடர்பான விசேட செயலமர்வொன்று இன்று நடைபெறவுள்ளது. ஜனாநாயகத்தின் முக்கியத்துவம் மற்றும் அதன் உள்ளடக்கம் குறித்து இதன்போது தெளிவுபடுத்தப்படவுள்ளதாக தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் சட்டப் பணிப்பாளர் சட்டத்தரணி நிமல் புன்ச்சிஹேவா தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி,...

Developed by: SEOGlitz