மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாவலப்பிட்டி நகரசபை தலைவர் ஹட்டன் நீதவானிடம் முன்னிலை

- Advertisement -

தனிமைப்படுத்தல் சட்டவிதிமுறைகளை மீறிய குற்றச்சாட்டில் கைது செய்யப்பட்ட நாவலப்பிட்டிய நகரசபை தலைவர் உட்பட 7 பேர் ஹட்டன் நீதவான் முன்னிலையில் முன்னிலைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர்

.ஏழு சந்தேகநபர்களும் ஊரடங்கு விதிமுறைகளை மீறிய குற்றச்சாட்டில் நேற்று இரவு கைது செய்யப்பட்டதாக எமது பிராந்திய செய்தியாளர் தெரிவித்தார்.

- Advertisement -

கைது செய்யப்பட்ட இன்றைய தினம் அட்டன் நீதவான் முன்னிலையில் முன்னிலைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர்

.தனிமைப்படுத்தல் சட்டவிதிமுறைகளை மீறும் வகையில் கினிகத்தேனை பகுதியிலுள்ள சுற்றுலா விடுதியொன்றில் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டிருந்த வேளையிலேயே இவர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக பொலிஸார் தெரிவிக்கின்றனர்,

ஹட்டன் பொலிஸாரின் ஊழல் ஒழிப்பு பிரிவுக்கு கிடைக்கப்பெற்ற இரகசிய தகவலொன்றின் அடிப்படையில், வட்டவளை மற்றும் கினிகத்தேனை பொலிஸார் இணைந்து குறித்த சுற்றுலா விடுதியை நேற்று இரவு சுற்றிவளைத்து இவர்களை கைது செய்துள்ளனர்.

அத்துடன் இதன் போது தப்பிச் சென்றவர்களை கைது செய்ய பொலிஸார் நடவடிக்கை எடுத்து வருகின்றனர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஐ.நா. மனித உரிமைகள் ஆணைக்குழுவினால் முன்வைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டை மறுத்த இலங்கை!

கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழக்கும் நபர்களின் விவகாரத்தில், இலங்கை அரசாங்கம் இனவாத ரீதியாக செயற்படுவதாக, ஐக்கிய நாடுகளின் மனித உரிமைகள் ஆணைக்குழுவினால் முன்வைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டை இலங்கை அரசாங்கம் மறுத்துள்ளது. அமைச்சரவை முடிவுகளை அறிவிக்கும் இன்றைய  ஊடகவியலாளர்...

குடியரசு தினத்தில் 50 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட உழவு இயந்திரங்களுடன் விவசாயிகள் பேரணி – பொலிஸார் கண்ணீர் புகைப் பிரயோகம்

இந்தியாவின் - டெல்லி மாநிலத்தில் 50 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட உழவு இயந்திரங்களைக் கொண்டு விவசாயிகளால் பாரிய எதிர்ப்புப் பேரணியொன்று முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ள வேளாண்மை சட்டத்தை எதிர்த்தும், அதானி உள்ளிட்ட நிறுவனங்களின் செயற்பாடுகளுக்கு எதிர்ப்புத்...

ஐ.தே.க தேசிய அமைப்பாளர் பதவியிலிருந்து விலக நவீன் தயார்..!

ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தேசிய அமைப்பாளர் பதவியிலிருந்து விலகுவதற்கு, முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் நவீன் திஸாநாயக்க விருப்பம் தெரிவித்துள்ளார். ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்ரமசிங்கவுக்கு அனுப்பிவைத்துள்ள கடிதத்திலேயே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். இதன்படி,...

நாட்டில் நேற்று மாத்திரம் 843 பேருக்கு தொற்று உறுதி – கொழும்பு மாவட்டத்தில் மாத்திரம் 50 வீதத்திற்கும் அதிகளவானோர் பதிவு

நாட்டில் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்ட கொரோனா தொற்றாளர்களில் 50 வீதத்திற்கும் அதிகளவானவர்கள் கொழும்பு மாவட்டத்தில் பதிவாகியுள்ளனர். இதன்படி, நேற்றைய தினம் 843 கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையில், அதில் 480 பேர்...

ரஞ்சனை அங்குனுகொலபெலஸ்ஸ சிறைச்சாலைக்கு மாற்ற நடவடிக்கை!

நீதிமன்ற அவமதிப்பு வழக்கில் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ள ரஞ்சன் ராமநாயக்கவை, அங்குனுகொலபெலஸ்ஸ சிறைச்சாலைக்கு  அனுப்பிவைக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக சிறைச்சாலைகள் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. நீதிமன்ற அவமதிப்பு வழக்கில் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ள ரஞ்சன் ராமநாயக்க, நீர்கொழும்பு பல்லன்சேன தனிமைப்படுத்தல்...

Developed by: SEOGlitz