மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டில் கொரோனா! இன்றைய நிலவரம்

- Advertisement -

நாட்டில் கொரோனா  தொற்றுக்கு உள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 925 ஆக காணப்படுகின்றது.

சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்று நோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

இதேவேளை, நாட்டில் கொரொனா தொற்றிலிருந்து குணமடைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 445 ஆக காணப்படுகின்றது.

இந்த நிலையில், 471 பேர் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான நிலையில் தொடர்ந்தும் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

இதற்கமைய, தேசிய தொற்று நோய் வைத்தியசாலை,  வெலிக்கந்த ஆதார வைத்தியசாலை, கொழும்பு கிழக்கு ஆதாரவைத்தியசாலை, இரணவில வைத்தியசாலை, காத்தான்குடி ஆதார வைத்தியசாலை, ஹோமாகம ஆதாரவைத்தியசாலை மற்றும் இராணுவ வைத்தியசாலை ஆகியவற்றில்  கொரோனா தொற்று காரணமாக இதுவரை அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இதேவேளை, நாட்டில்  39 ஆயிரத்து 629 பி.சி.ஆர். பரிசோதனைகள் இதுவரை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

இந்த நிலையில், கடந்த 14 ஆம் திகதி  யாழ்ப்பாணம் மாநகரசபை சுகாதார வைத்திய அதிகாரி பிரிவில் 6 பேருக்கு கொரோனா தொற்று தொடர்பான பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்ட நிலையில், அவர்களில் 5 பேருக்கு கொரோனா தொற்றின் தாக்கம் இன்னமும் காணப்படுவதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

யாழ்ப்பாணம் போதனா வைத்தியசாலையின் பணிப்பாளர் தங்கமுத்து சத்தியமூர்த்தி இதனைத் தெரிவித்துள்ளார்.

இதன்படி, குறித்த ஐந்து பேரும்  கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்ட நிலையில் சிகிச்சை பெற்று இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்னரே வீடு திரும்பியுள்ளதாக அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

குறித்த ஐவரும் அரியாலை பகுதியை சேர்ந்தவர்கள் என பணிப்பாளர்  சத்தியமூர்த்தி சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

இந்த நிலையில் குறித்த ஐந்து பேரும் தொடர்ந்தும் இரண்டு வாரங்களுக்கு தங்களது வீடுகளிலேயே சுயதனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்படுமாறு வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளனர்.

இவாறு சுய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்படும் ஐவரும் இரண்டு வாரங்களுக்குப் பின்னர் மீண்டும் பி.சி.ஆர். பரிசோதனைக்கு உட்படுத்துமாறு நோய் தொற்று தடுப்பு நிபுணர்கள் அறிவித்துள்ளதாக யாழ்ப்பாணம் போதனா வைத்தியசாலையின் பணிப்பாளர் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றினால் சடுதியாக அதிகரித்த உயிரிழப்புக்கள்!

கொரோனா தொற்றினால் 8 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் இவ்விடயத்தினைத் தெரிவித்துள்ளது. இதனையடுத்து கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 264 ஆக அதிகரித்துள்ளது.

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 428 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இந்த தகவலை வெளியிட்டுள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 53 ஆயிரத்து...

சுகாதார வழிமுறைகளுடன் நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை நடத்த தீர்மானம் : பிரதி சபாநாயகர்!

கொரோனா தொற்று குறித்த உரிய சுகாதார வழிமுறைகளை கையாண்டு நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை நடாத்துவதற்கு நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக பிரதி சபாநாயகர் ரஞ்சித் சியாம்பலாபிட்டிய குறிப்பிட்டுள்ளார். அத்துடன், நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை ஆரம்பிப்பது குறித்து நாளை நடைபெறவுள்ள கட்சி...

வவுனியாவில் மேலும் மூவருக்கு கொரோனா தொற்று!

வவுனியா மாவட்ட பொது வைத்தியசாலை சிற்றூழியர்கள் இருவர் உட்பட மூவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. யாழ்ப்பாணம் மருத்துவ கூடத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்ட பி.சி.ஆர் பரிசோதனை முடிவுகள் இன்று வெளியாகியுள்ள நிலையில் கொரோனா தொற்றாளர்கள் மூவர்...

புலமைப் பரிசில் பரீட்சை மூலம் பாடசாலை அனுமதிக்குத் தடை? : அமைச்சர் பந்துல!

ஐந்தாம் தர புலமைப் பரிசில் பரீட்சையை மையமாகக் கொண்டு பிரபல பாடசாலைகளுக்கு மாணவர்களை இணைத்துக் கொள்ளும் நடைமுறை குறித்து வர்த்தக அமைச்சர் பந்துல குணவர்தன கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு...

Developed by: SEOGlitz