மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டினது தற்போதைய நிலையில் புதிய மைதானம் அவசியமில்லை : யோசித ராஜபக்ச

- Advertisement -

நாட்டில் தற்போது நிலவும் அசாதாரண நிலைமையில் புதிய கிரிக்கெட் மைதானத்தை நிர்மாணிப்பது போன்ற பாரிய உட்கட்டமைப்பு திட்டங்கள் அவசியமற்றவை என பிரதமர் மகிந்த ராஜபக்சவினது புதல்வர் யோசித ராஜபக்ச குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தனது டுவிட்டர் பக்கத்திலேயே இவ்விடயத்தினைப் பதிவேற்றியுள்ளார்.
குறித்த விடயம் தொடர்பாக அவர் மேலும் குறிப்பிடுகையில்,
புதிய கிரிக்கெட் மைதானத்தை நிர்மாணிப்பது எமக்குப் பெருமை மற்றும் மகிழ்ச்சியான விடயமாகும்.

- Advertisement -

ஆனால் தற்போது நாட்டில் நிலவும் நோய்த் தொற்றுக் காரணமாக எழுந்துள்ள சுகாதார நெருக்கடியைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். எனவே புதிய கிரிக்கெட் மைதானத்தை நிர்மாணிப்பது போன்ற பெரிய உட்கட்டமைப்புத் திட்டங்கள் காலத்தின் தேவை அல்ல என்று நான் தனிப்பட்ட முறையில் உணர்கிறேன்.

ஆகவே இந்த திட்டங்களை பின்னர் கவனிக்க முடியும், இப்போதே போதுமான நிதி இருந்தால், உள்கட்டமைப்பு இல்லாத பகுதிகளில் புதிய திட்டங்களை தொடங்குவதன் மூலம் விளையாட்டை மேலும் மேம்படுத்துவதை இலங்கைக் கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை கவனிக்க வேண்டும். தற்காலிக முடிவுகள் எடுக்கக்கூடாது’ என அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை குறித்த மைதானம் அமைப்பது தொடர்பில், இலங்கை கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் தலைவர் மஹேல ஜெயவர்தன, நாட்டில் தற்போதுள்ள கிரிக்கெட் மைதானங்கள் முழுமையாக பயன்படுத்தப்படாத நிலையில், இலங்கைக்கு மேலும் ஒரு மைதானம் அவசியம் தானா என்று கேள்வி எழுப்பியிருந்தார்.

அத்துடன் இலங்கையில் இருக்கும் மைதானங்களில் சர்வதேச மற்றும் உள்ளூர் கிரிக்கெட் போட்டிகள் கூட இடம்பெறுவதில்லை என்றும் அவர் தனது டுவிட்டர் பதிவில் சுட்டிக்காட்டியிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் – இன்னும் எதற்கு ?

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் - இன்னும் எதற்கு ? இலங்கை ரசிகராயின் பொறுமையாகப் படியுங்கள்...! லிஹிரு திரிமான்ன இன்னும் எதற்கு என்று கேட்கும் ரசிகர்கள் இப்போதெல்லாம் இலங்கை கிரிக்கெட்டில் ஏராளம் வந்திருக்கிறார்கள், நான்...

விவசாயத்தை தடையின்றி மேற்கொள்ள நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் -ஜனாதிபதி பணிப்புரை

பாரம்பரிய விவசாய முறைகளை எந்தவித தடையும் இன்றி முன்னெடுத்து செல்வதற்கான அனுமதிகளை பெற்றுக்கொடுக்குமாறு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ அதிகாரிகளுக்கு பணிப்புரை விடுத்துள்ளார். கிராமத்துடனான கலந்துரையாடல் செயற்றிட்டத்தின் ஆறாவது கூட்டத்தில் கலந்துகொண்டபோதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். மேலும்,...

விடுதலைப் புலிகள் அமைப்பின் மீதான தடை நீடிப்பு!

அமெரிக்காவின் வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் மீதான தடைப்பட்டியலில் தொடர்ந்தும் விடுதலை புலிகள் அமைப்பு உள்ளடக்கப்பட்டுள்ளது. அமெரிக்க வெளியுறவுத்துறை தனது வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் குறித்த பட்டியலின் புதுப்பித்த அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளது. குறித்த அறிக்கையில் விடுதலை புலிகள்...

பிரத்தியேக வகுப்புகளை மீள ஆரம்பிப்பது தொடர்பில் சுகாதார அமைச்சு விசேட அறிவிப்பு!

மேல் மாகாணம் தவிர்ந்த நாட்டின் ஏனைய பகுதிகளில் பிரத்தியேக வகுப்புகளை 25 ஆம் திகதி முதல் மீள ஆரம்பிக்க சுகாதார அமைச்சு அனுமதி வழங்கியுள்ளது. இதற்கான சுகாதார நடைமுறைகள் அடங்கிய வழிகாட்டல் நேற்றைய தினம்...

தற்போது நடைபெற்று வருகின்ற இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் மூன்றாம் நாள் ஆட்டம் தற்போது நடைபெற்று வருகின்றது. இந்த போட்டியில், தனது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிய இங்கிலாந்து அணி மிகச்சிறப்பாக துடுப்பெடுத்தாடி...

Developed by: SEOGlitz