மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டினது தற்போதைய நிலையில் புதிய மைதானம் அவசியமில்லை : யோசித ராஜபக்ச

- Advertisement -

நாட்டில் தற்போது நிலவும் அசாதாரண நிலைமையில் புதிய கிரிக்கெட் மைதானத்தை நிர்மாணிப்பது போன்ற பாரிய உட்கட்டமைப்பு திட்டங்கள் அவசியமற்றவை என பிரதமர் மகிந்த ராஜபக்சவினது புதல்வர் யோசித ராஜபக்ச குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தனது டுவிட்டர் பக்கத்திலேயே இவ்விடயத்தினைப் பதிவேற்றியுள்ளார்.
குறித்த விடயம் தொடர்பாக அவர் மேலும் குறிப்பிடுகையில்,
புதிய கிரிக்கெட் மைதானத்தை நிர்மாணிப்பது எமக்குப் பெருமை மற்றும் மகிழ்ச்சியான விடயமாகும்.

- Advertisement -

ஆனால் தற்போது நாட்டில் நிலவும் நோய்த் தொற்றுக் காரணமாக எழுந்துள்ள சுகாதார நெருக்கடியைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். எனவே புதிய கிரிக்கெட் மைதானத்தை நிர்மாணிப்பது போன்ற பெரிய உட்கட்டமைப்புத் திட்டங்கள் காலத்தின் தேவை அல்ல என்று நான் தனிப்பட்ட முறையில் உணர்கிறேன்.

ஆகவே இந்த திட்டங்களை பின்னர் கவனிக்க முடியும், இப்போதே போதுமான நிதி இருந்தால், உள்கட்டமைப்பு இல்லாத பகுதிகளில் புதிய திட்டங்களை தொடங்குவதன் மூலம் விளையாட்டை மேலும் மேம்படுத்துவதை இலங்கைக் கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை கவனிக்க வேண்டும். தற்காலிக முடிவுகள் எடுக்கக்கூடாது’ என அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை குறித்த மைதானம் அமைப்பது தொடர்பில், இலங்கை கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் தலைவர் மஹேல ஜெயவர்தன, நாட்டில் தற்போதுள்ள கிரிக்கெட் மைதானங்கள் முழுமையாக பயன்படுத்தப்படாத நிலையில், இலங்கைக்கு மேலும் ஒரு மைதானம் அவசியம் தானா என்று கேள்வி எழுப்பியிருந்தார்.

அத்துடன் இலங்கையில் இருக்கும் மைதானங்களில் சர்வதேச மற்றும் உள்ளூர் கிரிக்கெட் போட்டிகள் கூட இடம்பெறுவதில்லை என்றும் அவர் தனது டுவிட்டர் பதிவில் சுட்டிக்காட்டியிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

புதிய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கான செயலமர்வு இன்று!

புதிய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு, ஜனநாயகம் தொடர்பான விசேட செயலமர்வொன்று இன்று நடைபெறவுள்ளது. ஜனாநாயகத்தின் முக்கியத்துவம் மற்றும் அதன் உள்ளடக்கம் குறித்து இதன்போது தெளிவுபடுத்தப்படவுள்ளதாக தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் சட்டப் பணிப்பாளர் சட்டத்தரணி நிமல் புன்ச்சிஹேவா தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி,...

கொரோனா தொற்று அச்சம் – மூடப்படும் இலங்கைத் தூதரகம்!

குவைத்திலுள்ள இலங்கைத் தூதரகம் தற்காலிகமாக மூடப்பட்டுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. குவைத்திலுள்ள இலங்கைத் தூதரகத்தின் பணியாளர்கள் மூவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. அத்துடன், தூதரகத்தின் தங்குமிட விடுதியிலுள்ள 44 பேருக்கும் கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இதன் காரணமாக, குவைத்திலுள்ள இலங்கைத்...

பாடும் நிலாவின் மறைவிற்காக கடற்கரையில் வடிவமைத்த ஓவியம்!

புகழ்பெற்ற பிண்ணனி பாடகர் எஸ்.பி.பாலசுப்ரமணியத்திற்கு அஞ்சலி செலுத்தும் முகமாக இந்தியாவின் ஓடிசா மாநிலத்தில் புரி கடற்கரையில் எஸ்.பி.பி யின் படத்தை வடிவமைத்துள்ளார். இச் சிற்பத்தை சர்வதேச மணற்சிலை வடிவமைப்பாளர் ஒருவர் வடிவமைத்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது. Tribute to legendary...

எஸ்.பி.பி யின் பூதவுடல் அரச மரியாதையுடன் நல்லடக்கம்…..

மறைந்த பாடகர் எஸ் பி பாலசுப்பிரமணியத்தின் பூதவுடல்  அரச மரியாதையுடன் நல்லடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது. திருவள்ளுர் மாவட்டம்  தாமரைப்பாக்கத்தில் உள்ள  அவரது பண்ணை இல்லம் பகுதியில்   ராணுவ  மரியாதை அணிவகுப்புக்கள் இடம்பெற்றதுடன்  72  குண்டுகள்...

Developed by: SEOGlitz