மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டினது தற்போதைய நிலையில் புதிய மைதானம் அவசியமில்லை : யோசித ராஜபக்ச

- Advertisement -

நாட்டில் தற்போது நிலவும் அசாதாரண நிலைமையில் புதிய கிரிக்கெட் மைதானத்தை நிர்மாணிப்பது போன்ற பாரிய உட்கட்டமைப்பு திட்டங்கள் அவசியமற்றவை என பிரதமர் மகிந்த ராஜபக்சவினது புதல்வர் யோசித ராஜபக்ச குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தனது டுவிட்டர் பக்கத்திலேயே இவ்விடயத்தினைப் பதிவேற்றியுள்ளார்.
குறித்த விடயம் தொடர்பாக அவர் மேலும் குறிப்பிடுகையில்,
புதிய கிரிக்கெட் மைதானத்தை நிர்மாணிப்பது எமக்குப் பெருமை மற்றும் மகிழ்ச்சியான விடயமாகும்.

- Advertisement -

ஆனால் தற்போது நாட்டில் நிலவும் நோய்த் தொற்றுக் காரணமாக எழுந்துள்ள சுகாதார நெருக்கடியைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். எனவே புதிய கிரிக்கெட் மைதானத்தை நிர்மாணிப்பது போன்ற பெரிய உட்கட்டமைப்புத் திட்டங்கள் காலத்தின் தேவை அல்ல என்று நான் தனிப்பட்ட முறையில் உணர்கிறேன்.

ஆகவே இந்த திட்டங்களை பின்னர் கவனிக்க முடியும், இப்போதே போதுமான நிதி இருந்தால், உள்கட்டமைப்பு இல்லாத பகுதிகளில் புதிய திட்டங்களை தொடங்குவதன் மூலம் விளையாட்டை மேலும் மேம்படுத்துவதை இலங்கைக் கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை கவனிக்க வேண்டும். தற்காலிக முடிவுகள் எடுக்கக்கூடாது’ என அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை குறித்த மைதானம் அமைப்பது தொடர்பில், இலங்கை கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் தலைவர் மஹேல ஜெயவர்தன, நாட்டில் தற்போதுள்ள கிரிக்கெட் மைதானங்கள் முழுமையாக பயன்படுத்தப்படாத நிலையில், இலங்கைக்கு மேலும் ஒரு மைதானம் அவசியம் தானா என்று கேள்வி எழுப்பியிருந்தார்.

அத்துடன் இலங்கையில் இருக்கும் மைதானங்களில் சர்வதேச மற்றும் உள்ளூர் கிரிக்கெட் போட்டிகள் கூட இடம்பெறுவதில்லை என்றும் அவர் தனது டுவிட்டர் பதிவில் சுட்டிக்காட்டியிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

அமரர் ஆறுமுகன் தொண்டமானின் பூதவுடலிற்கு நாளை நாடாளுமன்றத்தில் அஞ்சலி!

அமரர் ஆறுமுகன் தொண்டமானின் பூதவுடல்  அரச மரியாதை நிமித்தம் நாளைய தினம்  நாடாளுமன்றத்தில் வைக்கப்படவுள்ளது. அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் இன்று வெளியிட்ட ஊடக அறிக்கையிலேயே இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, அமரர் ஆறுமுகன் தொண்டமானின் பூதவுடல் நாளைய...

வடமாகாண நிர்வாகச் செயற்பாடுகளைக் குழப்புவதற்கு இடமளிக்க மாட்டேன் : ஆளுநர் சாள்ஸ்!

வடமாகாண நிர்வாகச் செயற்பாடுகள் உள்ளிட்ட வடக்கின் அமைதியான நிலைமைகளை குழப்பியடிப்பதற்கு சிலர் முயற்சிப்பதாக வடமாகாண ஆளுநர் பிஸ்.எஸ்.எம்.சார்ள்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். மூன்று மாதங்கள் விடுப்பில் செல்வதற்கான அனுமதி கோரியமை, உட்பட அண்மைக்காலமாக வெளிவந்து கொண்டிருக்கும் தகவல்கள்...

சிறுபோகச் செய்கைக்காக மன்னார் கட்டுக்கரைக்குளம் திறப்பு!

மன்னார் கட்டுக்கரை குளத்தின் கீழான சிறு போக நெற் செய்கைக்கான நீர் விநியோகம் வைபவ ரீதியாக திறந்து வைக்கப்பட்டது. குறித்த நிகழ்வு இன்று புதன்கிழமை காலை 9.30 மணிக்கு மன்னார் மாவட்ட நீர்பாசன பணிப்பாளர்...

தொண்டமான் மறைவு : வேட்பாளர் வெற்றிடம் குறித்து தேர்தல் திணைக்களம் விளக்கம்!

தேர்தலொன்றை நடத்தும் நோக்கத்துக்காக நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், வாக்கெடுப்புக்கு முன்னதாக, குறித்த வேட்பாளர் மரணித்தால் பின்பற்ற வேண்டிய நடைமுறைகள் குறித்து தேர்தல்கள் சட்டத்தில் தெளிவுபடுத்தப்பட்டுள்ளது. மலையகத்தின் மூத்த தொழிற்சங்கவாதியும், இலங்கை தொழிலாளர் காங்கிரஸ் கட்சியின்...

யாழ். கொட்டடி மீன் சந்தையினை மீளத் திறக்குமாறு கோரிக்கை!

யாழ்ப்பாணம் கொட்டடி மீன் சந்தையினை மீளவும் மக்கள் பாவனைக்கு திறந்து விடுமாறு மீன் வியாபாரிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர். கொரோனா தாக்கத்தின் காரணமாக யாழ் மாவட்டத்தில் பிறப்பிக்கப்பட்டிருந்த ஊரடங்கு சட்டம் தற்போது பகுதியளவில் தளர்த்தப்பட்டு மீண்டும்...