மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தொழில் திணைக்களம் விடுத்துள்ள தகவல்!

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் பரவல் காராணமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள தனியார் வர்த்தக நிறுவனங்கள் தொடர்பான தகவல்களை பெற்றுக்கொள்வதற்கானகால எல்லை நீடிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொழில் திணைக்களம் விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே இதனைத் தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

இதற்கமைய, குறித்தகால எல்லை இந்த மாதம் 15ஆம் திகதி வரை நீடிக்கப்பட்டுள்ளது.  முன்னதாக, கொரோனாவைரஸ் தொற்று காரணமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள தனியார் வியாபார நிறுவனங்கள் குறித்த தகவல்களை பெற்றுக்கொள்வதற்கான திட்டமொன்று தொழில் திணைக்களத்தினால் ஆரம்பிக்கப்பட்டது.

இதற்கமைய, பாதிப்புகளை எதிர்கொண்டுள்ள  நிறுவன உரிமையாளர்கள் www.labourdept.gov.lk என்ற இணையத்தளத்திற்கு பிரவேசித்து தமது விபரங்களை பதிவிடுமாறு கோரிக்கைவிடுக்கப்பட்டிருந்தது.

இவ்வாறு, கொரோனாவைரஸ் தொற்று காரணமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள தனியார் நிறுவனங்கள் குறித்த தகவல்களை சேகரிக்கும் ஒரு திட்டமாக முன்னெடுக்கப்பட்ட குறித்த செயற்றிட்டம் இந்த வாரத்துடன் நிறைவடையும் என தொழில் திணைக்களம் தெரிவித்திருந்தது.

இந்த நிலையில், கொரோனா வைரஸ்பரவல் காராணமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள தனியார் வர்த்தக நிறுவனங்கள் தொடர்ந்தும் தமது தகவல்களைபதிவு செய்து வருவதால் தகவல்களை பெற்றுக்கொள்வதற்கான கால எல்லை நீடிக்கப்பட்டுள்ளதாகதொழில் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை சடுதியாக அதிகரிப்பு! சற்றுமுன் வெளியான தகவல்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 120 பேர் சற்று முன்னர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்த மினுவாங்கொடை கொரோனா தொற்றாளர்கள் 37 பேர் மற்றும்  அவர்களுடன் நெருங்கிப் பழகிய 83 பேர் ஆகியோருக்கே இவ்வாறு தொற்று...

சாரா என்ற புலஸ்தினி வழக்கு தொடர்பில் நீதிமன்ற உத்தரவு!

தற்கொலை தாக்குதலுடன் தொடர்புடையதாகக் கூறப்படும் சாரா என்ற புலஸ்தினி எனும் நபர் தொடர்பாக தகவல் வழங்கிய நபரிற்கு விடுக்கப்பட்ட அச்சுறுத்தல் குறித்த வழக்கு, தேவை ஏற்படின் மீண்டும் அழைக்கப்படும் என கல்முனை நீதிமன்ற...

உலக வர்த்தக மையத்தில் ஊழியர் ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று!

கொழும்பில் அமைந்துள்ள உலக வர்த்தக மையத்தில் அமைந்துள்ள நிறுவனமொன்றின் ஊழியர் ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளமை உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. இன்றைய தினம் அவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக உலக வர்த்தக மையம் வெளியிட்டுள்ள...

அனைத்து குடும்பங்களுக்கும் 5000 ஆயிரம் ரூபா வழங்கப்பட வேண்டும்- சாள்ஸ் நிர்மலநாதன்

அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்படும் 5 ஆயிரம் ரூபா கொடுப்பனவு நாட்டில் தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ள அனைத்து குடும்பங்களுக்கும் வழங்கப்பட வேண்டுமென நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சாள்ஸ் நிர்மலநாதன் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார். நாடாளுமன்றத்தில் இன்று உரையாற்றும் போதே  அவர் இவ்வாறு...

அரசாங்கம் மீது குற்றம் சுமத்திய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்!

ரிஷாட் பதியுதீனின் பெயரைப் பயன்படுத்தி அரசாங்கம் நாட்டில் பல்வேறு விடயங்களை மறைத்து வருவதாக அகில இலங்கை மக்கள் காங்கிரஸின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் முஷாரப் தெரிவித்துள்ளார் நாடாளுமன்றில் இன்று உரையாற்றிய போதே அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார், CAPITAL...

Developed by: SEOGlitz