மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தொழில் திணைக்களம் விடுத்துள்ள தகவல்!

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் பரவல் காராணமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள தனியார் வர்த்தக நிறுவனங்கள் தொடர்பான தகவல்களை பெற்றுக்கொள்வதற்கானகால எல்லை நீடிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொழில் திணைக்களம் விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே இதனைத் தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

இதற்கமைய, குறித்தகால எல்லை இந்த மாதம் 15ஆம் திகதி வரை நீடிக்கப்பட்டுள்ளது.  முன்னதாக, கொரோனாவைரஸ் தொற்று காரணமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள தனியார் வியாபார நிறுவனங்கள் குறித்த தகவல்களை பெற்றுக்கொள்வதற்கான திட்டமொன்று தொழில் திணைக்களத்தினால் ஆரம்பிக்கப்பட்டது.

இதற்கமைய, பாதிப்புகளை எதிர்கொண்டுள்ள  நிறுவன உரிமையாளர்கள் www.labourdept.gov.lk என்ற இணையத்தளத்திற்கு பிரவேசித்து தமது விபரங்களை பதிவிடுமாறு கோரிக்கைவிடுக்கப்பட்டிருந்தது.

இவ்வாறு, கொரோனாவைரஸ் தொற்று காரணமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள தனியார் நிறுவனங்கள் குறித்த தகவல்களை சேகரிக்கும் ஒரு திட்டமாக முன்னெடுக்கப்பட்ட குறித்த செயற்றிட்டம் இந்த வாரத்துடன் நிறைவடையும் என தொழில் திணைக்களம் தெரிவித்திருந்தது.

இந்த நிலையில், கொரோனா வைரஸ்பரவல் காராணமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள தனியார் வர்த்தக நிறுவனங்கள் தொடர்ந்தும் தமது தகவல்களைபதிவு செய்து வருவதால் தகவல்களை பெற்றுக்கொள்வதற்கான கால எல்லை நீடிக்கப்பட்டுள்ளதாகதொழில் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்த 9 பேரின் சடலங்கள் ஓட்டமாவடியில் அடக்கம் செய்யப்பட்டன

கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்த 9 பேரின் சடலங்கள் கிழக்கு மாகாணத்தின் ஓட்டமாவடி சூடுபத்தினசேனை பகுதியில் இன்று அடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளன சுகாதார அமைச்சினால் வெளியிடப்பட்டிருந்த வழிகாட்டுதல்களுக்கு அமைவாக குறித்த சடலங்கள் அடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளன. மேலும், சடலங்களை அடக்கம்...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 85 ஆயிரத்தை அண்மித்துள்ளது

நாட்டில் 338 பேர் கொரோனா தொற்றுக்கு உள்ளான நிலையில் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 84 ஆயிரத்து 948...

ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டங்கள் ஒரே தடவையில் நடப்பதை நிறுத்தவே இவ்வாறு செய்தோம்: சுமந்திரன் விளக்கம்!

யாழ்ப்பாணம் மற்றும் கிளிநொச்சி ஆகிய இரண்டு மாவட்டங்களிலும் ஒரேநாளில் நடைபெறுகின்ற அபிவிருத்தி ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டங்களை தடுக்கும் நோக்கிலேயே யாழ் மாவட்ட ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டத்திலும் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தா கலந்து கொள்ள...

வன்முறை – தீவிரவாதத்தை முடிவுக்கு கொண்டுவருமாறு பரிசுத்த பாப்பரசர் அழைப்பு!

வன்முறை மற்றும் தீவிரவாதத்தை முடிவுக்கு கொண்டுவருமாறு  பரிசுத்த பாப்பரசர் Francis ஈராக் அரசாங்கத்திற்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளார். கொரோனா அச்சுறுத்தலுக்கு பின்னர் பரிசுத்த பாப்பரசர் Francis முதன்முறையாக இன்று ஈராக்கிற்கு உத்தியோகபூர்வ விஜயமொன்றை மேற்கொண்டுள்ளார். இந்த நிலையிலேயே,...

கொரோனா தொற்றினால் மேலும் 4 உயிரிழப்புக்கள் பதிவு – சுகாதார அமைச்சு!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் நான்கு பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பு 10, இராஜகிரிய, கொழும்பு 08 மற்றும் கண்டி உள்ளிட்ட பகுதிகளை சேர்ந்தவர்களே இவ்வாறு...

Developed by: SEOGlitz