மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தபால் மா அதிபர் விடுக்கும் விசேட அறிவிப்பு!

- Advertisement -

ஊரடங்கு அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள பகுதிகள் உட்பட அனைத்து மாவட்டங்களிலும் தபால் விநியோக நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்படுவதாக தபால் மா அதிபர் ரஞ்சித் ஆரியரத்ன தெரிவித்துள்ளார்.

குறிப்பாக, மூன்றில் ஒரு பகுதி பணியாளர்களுடன் தமது நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்படுவதாக அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

- Advertisement -

பெரும்பாலான பணியாளர்கள்  சேவைக்கு திரும்ப முடியாது உள்ள நிலையில், கடிதங்கள்மற்றும் பொருட்கள் இதுவரை நூறு வீதம் விநியோகிக்கப்படவில்லை என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்

இதன்படி, நாளாந்தம் தமது சேவைகள் முன்னெடுக்கப்படாத காரணத்தினால் சுமார் ஒரு லட்சத்து 50 ஆயிரம் கடிதங்கள் நிலுவையில் உள்ளதாகவும் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

குறிப்பாக அஞ்சல் வழங்குவதில் அரச நிறுவனங்கள்மற்றும் தனியார் துறை நிறுவனங்களுக்கே முன்னுரிமை வழங்கப்படுவதாக அவர் அத்துடன், சாதாரண நாட்களில், நாளாந்தம்1.3 மில்லியன் கடிதங்களையும், பொதிகளையும் விநியோகிப்பதாக தபால் மா அதிபர் ரஞ்சித்ஆரியரத்ன மேலும் கூறியுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 3 பேர் அடையாளம்

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 3 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை ஆயிரத்து...

சச்சின் டெண்டுல்கர் மகனுக்காக என்ன செய்தார் தெரியுமா!

உலகத்தில் கொரோனா தாக்கம் அதிகரித்து வரும் நிலையில் சச்சின் டெண்டுல்கர் தனது மகனுக்கு முடிவெட்டும் காணொளி ஒன்று சமூகவலைத்தளத்தில் வெளியாகியுள்ளது இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் தங்களுடைய கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகின்றனர் Summer time.. And who doesn’t...

ராஜ நாகத்தை குழந்தை போல குளிர்பாட்டும் இளைஞன்: காணொளி உள்ளே!

இந்தியாவில் அதிக விசத்தன்மைக்கொண்ட ராஜ நாகம் ஒன்றை குழந்தையை போல குளிர்ப்பாட்டி விடும் இளைஞர் ஒருவரின் காணொளி இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது இந்த காணொளியை பார்த்த வனத்துறை அதிகாரிகள் பாராட்டி வருகின்றனர் One great survival technique...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான நிலையில் குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு

நாட்டில் கொரோனா தொற்றில் இருந்து குணமடைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 769 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. இதனடிப்படையில் இன்று கொரோனா தொற்றிலிருந்து 15 பேர் குணமடைந்துள்ள நிலையில் 15 பேரும் கடற்படையை சேர்ந்தவர்கள் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது இதற்கமைவாக கொரோனா தொற்றிலிருந்து...

திருநீறு அணிவதன் நோக்கம் !

இந்துக்களின் மகிமை சொல்லும் விடயங்களில் விபூதியும் ஒன்றாகும். இதனை பகவத்கீதையில் யோகம் என்று புகழ்கிறது. நோய் தீர்க்கும் மருந்துகளில் ஒன்றாகவும் திருநிறு காணப்படுகிறது இதனையே மந்திரமாவது நீறு என்று தொடங்கும் தேவாரம் எடுத்துக்காட்டுகிறது. விபுதியை வடக்கு அல்லது...