மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தனிமைப்படுத்தல் முகாமில் உயிரிழந்த முதியவர்களின் உடல்கள் தகனம் செய்யப்பட்டன.

- Advertisement -

முல்லைத்தீவு  –  கேப்பாப்புலவு தனிமைப்படுத்தல் முகாமில்  உயிரிழந்த இரண்டு முதியவர்களின் சடலங்களும் முள்ளியவளை களிக்காட்டு பகுதியில் தகனம்செய்யப்பட்டுள்ளன.

இதற்கமைய, நேற்று இரவு 11.30 அளவில் அவர்களிடன் சடலங்கள் தகனம் செய்யப்பட்டதாகஎமது பிராந்திய செய்தியாளர் தெரிவித்தார்.

- Advertisement -

முல்லைத்தீவு மாவட்டத்தின் கேப்பாப்புலவு விமானப்படை முகாமில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்த முதியவர்கள் இருவர் நேற்று முந்தினம்  உயிரிழந்திருந்தனர்.

இந்த நிலையில்,  உயிரிழந்தவர்களில்  80 வயதுடைய குணசிங்கபுர பகுதியை சேர்ந்த ஒருவருக்குகொரோனா தொற்று இல்லை என வைத்தியசாலை வட்டாரங்கள் உறுதிப்படுத்திய நிலையில் சடலத்தை முல்லைத்தீவு குமாரபுரம் மாவடிப்புலவு இந்து மாயானத்தில் எரிப்பதற்கு நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டன.

இதற்கமைய,  நேற்று மாலை 4 மணியளவில் முள்ளியவளைபொலிஸார் வைத்தியசாலை பிரேத அறையில் இருந்து சடலத்தை வாகனத்தில் ஏற்றிய பின்னர் வைத்தியசாலை நிர்வாகத்தினரையும் இறுதிக்கிரிகைகள் நடைபெறும் இடத்துக்கு வருமாறு  அழைத்துள்ளனர்.

எனினும், அவர்களை அழைப்பதற்கான நீதிமன்ற உத்தரவு இல்லாத நிலையில் சுமார் இரண்டுமணிநேரமாக சடலம் ஏற்றிய வாகனம்,  வைத்தியசாலை வளாகத்தில் இருந்தது.

இதனைத்தொடர்ந்து அந்த பிரச்சனை முடிவுக்கு கொண்டுவரப்பட்டு சடலம் எடுத்து செல்லதயாரான போது முல்லைத்தீவு இளைஞர் குழு ஒன்று வருகைதந்து உடலத்தை எரிப்பதற்கு தடை விதித்தது  மின்சார சுடுகாடு இங்கு இல்லை எனவும், தமது  பாதுகாப்பை கருதி சடலத்தை வவுனியாவில் உள்ள மின்சார சுடுகாட்டில்  ஏரிக்குமாறும் கோரிக்கைவிடுத்திருந்தனர்.

இதனையடுத்து, குறித்த முதியவரின் உடலம் நேற்று இரவு களிக்காடு காட்டு பகுதியில்  கொண்டு செல்லப்பட்டு எரிப்பதற்கான ஏற்பாடுகள் இடம்பெற்றன.

இதேவேளை, உயிரிழந்த மற்றய முதியவருக்குகொரோனா தொற்று இல்லை என பெறுபேறு கிடைக்கப்பெற்ற நிலையில் நீதிமன்ற அனுமதி பெறப்பட்டு அவரது உடலமும் கொண்டுவரப்பட்டு இரண்டு உடலங்களும் நேற்று இரவு  11.30 அளவில் தகனம் செய்யப்பட்டதாக எமது பிராந்திய செய்தியாளர் தெரிவித்தார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சம்பிக்க ரணவக்கவுக்கு எதிராக கொழும்பு மேல்நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல்!

முன்னாள் அமைச்சர் பாட்டலி சம்பிக்க ரணவக்கவுக்கு எதிராக கொழும்பு மேல்நீதிமன்றத்தில் இன்றைய தினம் குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளது. கடந்த 2016ஆம் ஆண்டில் ராஜகிரிய பகுதியில் விபத்தை ஏற்படுத்தி இளைஞர் ஒருவருக்கு பாரிய காயத்தை ஏற்படுத்தியமை...

ரஞ்சன் ராமநாயக்க மீதான வழக்கு விசாரணைகள் ஒத்திவைப்பு!

நீதிமன்றத்தை அவமதிப்புக்குள்ளாக்கியதாகக் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டுள்ள நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரஞ்சன் ராமநாயக்க மீதான வழக்கு விசாரணைகள் ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளன. இதன்படி, குறித்த வழக்கு எதிர்வரும் நவம்பர் 6ஆம் திகதி வரை ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளதாக உயர்நீதிமன்றம் இன்று அறிவித்துள்ளது. குறித்த வழக்கு, சிசிர...

நாடாளுமன்றத்தில் சமர்பிக்கப்பட்ட 20 ஆம் திருத்தத்தின் இராண்டாம் வாசிப்பு- முழு விபரம் உள்ளே!

அரசியலமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தத்தின் இரண்டாம் வாசிப்பு நீதியமைச்சர் அலிசப்ரியினால் இன்று காலை நாடாளுமன்றத்தில் முன்வைக்கப்பட்டுள்ளது. உயர்நீதிமன்றத்தினால் முன்வைக்கப்பட்ட ஆலோசனைகளுக்கு அமைவாக மாற்றங்கள் செய்யப்பட்டு 20 ஆவது திருத்தம் நாடாளுமன்றத்தில் முன்வைக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, இருபதாம் திருத்த...

இமயமலை எல்லையை தாண்டி இந்திய நாட்டுக்குள் பிரவேசித்த சீன இராணுவர் திருப்பி அனுப்பி வைப்பு!

இமயமலைப் பகுதியில் எல்லை தாண்டி தமது நாட்டுக்குள் பிரவேசித்த சீன இராணுவ சிப்பாய் ஒருவர் திருப்பி அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக இந்திய இராணுவ அதிகாரிகள் தெரிவித்துள்ளனர். சீன மக்கள் விடுதலை இராணுவத்தை சேர்ந்த குறித்த சிப்பாய், நேற்று...

ட்ரம்ப் தன்னிடம் சீன வங்கிக் கணக்கொன்று உள்ளதாக ஒப்புக் கொண்டுள்ளார்

அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் ட்ரம்ப் தன்னிடம் சீன வங்கிக் கணக்கொன்று உள்ளதாக ஒப்புக் கொண்டுள்ளார் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அமெரிக்காவின் முன்னணி நாளிதழான நியூயோர்க் டைம்ஸ் இந்த தகவலை வெளியிட்டுள்ளது. இந்த சீன வங்கிக் கணக்கானது Trump...

Developed by: SEOGlitz