மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு வெளியிட்டுள்ள விசேட அறிக்கை!

- Advertisement -

ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள பகுதிகளில் அத்தியாவசிய பொருட்கொள்வனவுகள் மற்றும் மருந்து பொருட்களை கொள்வனவு செய்வதற்கு மாத்திரமே அடையாள அட்டையின் இறுதி இலக்கத்தின் பிரகாரம் வெளியில் செல்வதற்கு அனுமதிக்கப்படுவதாக ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு அறிவித்துள்ளது.

ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இதற்கமைய ஊரடங்கு அமுலில் உள்ள பகுதிகளில் அடையாள அட்டையின் இறுதி இலக்கத்தின் பிரகாரம் 1 மற்றும் இரண்டு ஆகிய இறுதி இலக்கத்தை கொண்டவர்கள் இன்று வெளியில் செல்வதற்கு அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

கொரோனா அபாய வலயங்களாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ள கொழும்பு . கம்பஹா, புத்தளம் , களுத்துறை ஆகிய மாவட்டங்களில் ஊரடங்கு தொடர்ந்தும் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

அலி சப்ரியை பதவி நீக்குமாறு கோரி ஆர்ப்பாட்டம்..!

நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரியை பதவி நீக்குமாறு கோரி இன்றைய தினம் கண்டியில் ஆர்ப்பாட்டமொன்று மேற்கொள்ளப்படவுள்ளது. சட்டத்தரணிகளை சிரேஷ்ட பொலிஸ் அதிகாரிகளாக நியமிக்க நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரி அமைச்சரவை பத்திரம் முன்வைத்துள்ளமையை கண்டித்து...

தாதியர்களுக்கான பட்டம் தொடர்பில் கல்வி அமைச்சர் விடுத்த விசேட அறிவித்தல்!

பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழு சட்டத்தில் இந்த வருடம் திருத்தம் ஏற்படுத்தப்படவுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜீ.எல். பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். கல்வி அமைச்சில் நேற்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு உரையாற்றிய போதே அவர் இவ்வாறு...

சீரற்ற வானிலை காரணமாக 50 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் பாதிப்பு!

நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் நிலவிவரும் சீரற்ற வானிலை காரணமாக,  50 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக அனர்த்த முகாமைத்துவ மத்திய நிலையம் குறிப்பிட்டுள்ளது. இதன்படி, கிழக்கு மாகாணத்திலேயே அதிக பாதிப்புகள் ஏற்பட்டுள்ளதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, கிழக்கு மாகாணத்தில்...

நாட்டின் இன்றைய வானிலை…!

நாட்டின் பல பாகங்களில் இன்றும் மழையுடனான வானிலை நிலவும் என வளிமண்டளவியல் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதன்படி வடக்கு, வடமத்திய, கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களிலும், மாத்தளை மற்றும் அம்பாந்தோட்டை ஆகிய மாவட்டங்களிலும் மழையுடனான வானிலை...

நாட்டில் நிலவும் கொரோனா தொற்றின் தற்போதைய நிலவரம்…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கபட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 52 ஆயிரத்து 313 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 715 பேர் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்டதை தொடர்ந்தே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. இதன்படி, பேலியகொடை கொரோனா...

Developed by: SEOGlitz