மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

சினிமாத்துறையினர் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட அனுமதி!

- Advertisement -

உள்ளூர் சினிமாத்துறை மற்றும் தொலைக்காட்சித் தொடர்களுக்கான படப்பிடிப்புக்களுக்குரிய செயல்பாட்டு வழிகாட்டுதல்களை சுகாதார அமைச்சு வெளியிட்டுள்ளது.

நாட்டில் தற்போது பல தொழிற்துறைகள் வழமைக்குத் திரும்பிவரும் நிலையில் சினிமாத்துறையினர் தொடர்பான சில நடவடிக்கைகளை மீண்டும் ஆரம்பிப்பது குறித்து கவனம் செலுத்தப்பட்டுள்ளதாக அரசாங்கம் அறிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

எனவே குறித்த துறையினர் தமது தொழில் நடவடிக்கைகளை மீள ஆரம்பிக்கும்போது கொரோனா வைரஸிலிருந்து தம்மைப் பாதுகாக்க வேண்டிய முன்னெச்சரிக்கைகள் குறித்த வழிகாட்டுதல்கள் சுகாதார அமைச்சினால் வெளியிடப்பட்டுள்ளன.

அவற்றில் தமது நிகழ்ச்சிகளுக்கான தயாரிப்புக்கு முந்தைய விவாதங்களை இணையத்தினூடாக மேற்கொள்வது போன்ற வழிகாட்டுதல்கள் உள்ளடங்கியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கதாகும்.

குறித்த துறையினர் தமது தொழில் நடவடிக்கைகளில் நோய்த்தொற்றுப் பரவுவதைக் குறைக்க தேவையான சுகாதாரம் மற்றும் நடத்தை குறித்த சுகாதார வழிகாட்டுதல்களை அனைவரும் கட்டாயமாகப் பின்பற்ற வேண்டும் என சுகாதார அமைச்சு அறிவுறுத்தியுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மாவையின் தலைமைத்துவ பலவீனமே தேர்தலில் பின்னடைவை ஏற்படுத்தியது : சிவகரன்!

மாவை சேனாதிராஜாவினுடைய தலைமைத்துவ பலவீனமே இன்று தேர்தலில் பாரிய தாக்க நிலையை ஏற்படுத்தியுள்ளதாக தமிழ் தேசிய வாழ்வுரிமை இயக்கத்தின் தலைவர் வி.எஸ்.சிவகரன் தெரிவித்துள்ளார். மன்னாரில் இன்று  இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்து...

நாடாளுமன்ற அமர்வை எதிர்வரும் 20 ஆம் திகதி ஆரம்பிக்கத் தீர்மானம்!

இலங்கை ஜனநாயக சோசலிச குடியரசின் 9 ஆவது நாடாளுமன்றத்தின் கன்னி அமர்வை எதிர்வரும் 20 ஆம் திகதி ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தலைமையில் ஆரம்பிப்பதற்கு திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, அமர்வு ஆரம்பமாகும் நேரம் குறிப்பிடப்பட்ட வர்த்தமானி...

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரின் மகனுக்கு பிணை

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மேர்வின் சில்வாவின் மகன் மாலக்க சில்வாவிற்கு பிணை வழங்கப்பட்டுள்ளது நபர் ஒருவரை பணம் கேட்டு அச்சுறுத்தியமை மற்றும் நபர் ஒருவருக்கு கொலை அச்சுறுத்தல் விடுத்தமை உள்ளிட்ட குற்றச்சாட்டுக்களில் மாலக்க சில்வா...

புதிய அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் விசேட கவனஞ் செலுத்த வேண்டியவை!

புதிய அமைச்சரவைக் கூட்டத்தின் போது, இரண்டு விடயங்கள் குறித்து விசேட கவனஞ் செலுத்தப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, அரசியலமைப்பு சீர்திருத்தம் மற்றும் புதிய வரவு செலவுத் திட்டத்தை நாடாளுமன்றத்தில் முன்வைப்பது தொடர்பான விடயங்களுக்கே முன்னுரிமை வழங்கப்படவுள்ளதாக...

நாட்டில் கொரோனா தொற்றிலிருந்து குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு

நாட்டில் கொரோனா தொற்றிலிருந்து குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை 2 ஆயிரத்து 638 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 16 பேர் குணமடைந்ததை அடுத்து இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. மேலும் நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 2...