மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொழும்பு பங்குச்சந்தையை  டிஜிட்டல் மயப்படுத்த நடவடிக்கை!

- Advertisement -

கொழும்பு பங்குச்சந்தையின் அனைத்து நடவடிக்கைகளையும்  டிஜிட்டல் துவதற்கு  பிணையங்கள்  பரிவர்த்தனை ஆணைக்குழு  தீர்மானித்துள்ளது.

கொரோனா வைரஸ் தொற்று காரணமாக கொழும்பு பங்குச் சந்தையின்  நடவடிக்கைகள் தற்காலிகமாக இடைறுத்தப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

- Advertisement -

இதேவேளை  ஊரடங்கு அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ளதன் காரணமாக கொழும்பு பங்குச்சந்தையின்  நடவடிக்கைகளை  செயற்படுத்துவதில் சிக்கல் நிலை ஏற்பட்டுள்ளதாகவும்  குறித்த ஆணைக்குழு சுட்டிக்காட்டியுள்ளது.

இதன்பிரகாரம்  டிஜிட்டல்மயப்படுத்துவதற்கு தேவையான  திட்டங்களை    முன்வைப்பதற்காக  பிணையங்கள்   பரிவர்த்தனை ஆணைக்குழு மற்றும் கொழும்பு பங்குப்பரிவர்த்தனை தரப்பினரை உள்ளடக்கிய குழுவொன்று அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரத்தொட்டையில் வியாபார நிலையங்கள் மூடப்பட்டுள்ளன…

கொரோனா வைரஸ் தொற்று பரவல் காரணமாக ரத்தொட்டை நகரில் அமைந்துள்ள ஐந்து வியாபார நிலையங்கள் மூடப்பட்டுள்ளன. ரத்தோட்டை, கிரிமெட்டிய பிரதேசத்தில் கொரோனா தொற்றாளர் ஒருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ள நிலையில், அவர் ரத்தொட்டை நகரில் சஞ்சரித்துள்ளார். இதனை...

கொழும்பின் மேலும் சில பகுதிகளுக்கு ஊரடங்கு! சற்று முன் விடுத்த தகவல்!

கோட்டை, புறக்கோட்டை, பொரளை மற்றும் வெலிகடை ஆகிய பொலிஸ் பிரிவுகளுக்கு இன்று மாலை 6 மணிமுதல் தனிமைப்படுத்தல் ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்ப்படுத்தப்படவுள்ளது.

பல்வேறு குற்றச்செயல்களுடன் தொடர்புடைய 188 பேர் கைது!

மேல் மாகாணத்தின் பல பாகங்களிலும் மேற்கொள்ளப்பட்ட விசேட சோதனை நடவடிக்கைகளின் போது பல்வேறு குற்றச்செயல்களுடன் தொடர்புடைய 188 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். இன்று காலை 5 மணியுடன் நிறைவடைந்த 24 மணிநேர காலப்பகுதிக்குள்ளே இந்த...

கொரோனா தொற்றிலிருந்து மேலும் 240 பேர் குணமடைவு!

முப்படையினால் நடாத்திச் செல்லப்படும் தனிமைப்படுத்தல் மத்திய நிலையங்களில் இருந்து 240 பேர் இன்று வீடுகளுக்கு அனுப்பிவைக்கப்படவுள்ளனர். கொரோனா தொற்று பரவலைத் தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இன்று வெளியிட்டுள்ள ஊடக அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய,...

சுங்க அதிகாரிகள் சிலருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி!

சுங்க அதிகாரிகள் சிலர் கொரோனா தொற்றுக்கு இலக்காகியுள்ள போதிலும், கொழும்புத் துறைமுகத்தில் உள்ள கொள்கலன்களை வெளியேற்றும் நடவடிக்கைகள், ஓரளவு கட்டுப்பாட்டின் கீழ் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளன. இதற்கான அனைத்து நடவடிக்கைகளும் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருவதாக, மேலதிக சுங்கப் பணிப்பாளர்...

Developed by: SEOGlitz