மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொழும்பிற்கு வரும் பயணிகளுக்காக புதிய பேரூந்து சேவைகள்!

- Advertisement -

அலுவலகங்களுக்குச் செல்லும் பொதுமக்களின் நலன் கருதி புதிய போக்குவரத்து ஒழுங்குமுறைகள் ஏற்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக இலங்கை போக்குவரத்து சபை அறிவித்துள்ளது.

இதன்படி பேருந்துகளில் கடமைகளுக்கு செல்லும் மக்களுக்காக அலுவலக பேருந்து சேவைகளை வழங்கும் புதிய திட்டமொன்று ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இதனடிப்படையில், நாட்டின் அனைத்து பிரதேசங்களில் இருந்தும் கொழும்பிற்கு வருகைதரும் பயணிகளுக்காக குறித்த பேருந்து சேவைகள் இடம்பெறவுள்ளன.

குறித்த புதிய பேருந்து சேவைகள் இரத்தினபுரி, கேகாலை, சிலாபம், ஹம்பாந்தோட்டை, தங்கல்ல, மாத்தறை, காலி, அம்பலாங்கொடை, அலுத்கம, களுத்துறை, ஆகிய பகுதிகளில் இருந்து முன்னெடுக்கவுள்ளன.

மேற்படி பேருந்துகளில் பயணிக்க விரும்புவோர் தம்மைப் பதிவு செய்து கொள்வதன் ஊடாக, கொழும்பு மற்றும் புறநகர் பகுதிகளுக்கு பயணிக்க முடியும் என இலங்கை போக்குவரத்து சபை குறிப்பிட்டுள்ளது.

குறித்த சேவையினைப் பெற்றுக் கொள்வதற்கு மாதிரி விண்ணப்பமொன்றை தயாரித்து WORD அல்லது PDF முறையில் இலங்கை போக்குவரத்து சபைக்கான முகநூல் தளத்திற்கு Sri Lanka Transport Board – SLTB (https://www.facebook.com/officialSLTB/ ) அல்லது  [email protected] என்ற மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பி வைப்பதன் மூலம் பெற்றுக்கொள்ள முடியும் என இலங்கை போக்குவரத்து சபை மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

66 நாட்களின் பின்னர் ஊரடங்கு தளர்வு – வெளியே செல்லும் உங்களுக்கு விசேட அறிவித்தல்

நாடு முழுவதும் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள ஊரடங்கு சட்டம் இன்று முதல் தற்காலிகமாக தளர்த்தப்பட்டுள்ள நிலையில், கொழும்பு மற்றும் கம்பஹா மாவட்டங்கள் தவிர்ந்த ஏனைய பகுதிகளில் மாவட்டங்களுக்கு இடையிலான போக்குவரத்திற்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது இந்த நிலையில், அலுவலக...

கொழும்பு பங்குச் சந்தையின் பரிவர்த்தனை நடவடிக்கைகளில் மாற்றம்!

கொழும்பு பங்குச் சந்தையின் நாளாந்த பரிவர்த்தனை நடவடிக்கைகளின் கால எல்லையை நீடிப்பதற்குத் தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது. இதனடிப்படையில் கொழும்பு பங்குச் சந்தையின் நாளாந்த பரிவர்த்தனை கால எல்லையை முற்பகல் 11 மணியிலிருந்து பிற்பகல் 2.30 மணி வரை...

41 பேருக்கு கொரோனா தொற்று!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 16 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை ஆயிரத்து 182 ஆக அதிகரித்துள்ளது. இந்த நிலையில் இன்று...

மேலும் இருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை ஆயிரத்து 166 ஆக அதிகரித்துள்ளது. இதேவேளை, நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால்...