மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொழும்பிற்கு வரும் பயணிகளுக்காக புதிய பேரூந்து சேவைகள்!

- Advertisement -

அலுவலகங்களுக்குச் செல்லும் பொதுமக்களின் நலன் கருதி புதிய போக்குவரத்து ஒழுங்குமுறைகள் ஏற்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக இலங்கை போக்குவரத்து சபை அறிவித்துள்ளது.

இதன்படி பேருந்துகளில் கடமைகளுக்கு செல்லும் மக்களுக்காக அலுவலக பேருந்து சேவைகளை வழங்கும் புதிய திட்டமொன்று ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இதனடிப்படையில், நாட்டின் அனைத்து பிரதேசங்களில் இருந்தும் கொழும்பிற்கு வருகைதரும் பயணிகளுக்காக குறித்த பேருந்து சேவைகள் இடம்பெறவுள்ளன.

குறித்த புதிய பேருந்து சேவைகள் இரத்தினபுரி, கேகாலை, சிலாபம், ஹம்பாந்தோட்டை, தங்கல்ல, மாத்தறை, காலி, அம்பலாங்கொடை, அலுத்கம, களுத்துறை, ஆகிய பகுதிகளில் இருந்து முன்னெடுக்கவுள்ளன.

மேற்படி பேருந்துகளில் பயணிக்க விரும்புவோர் தம்மைப் பதிவு செய்து கொள்வதன் ஊடாக, கொழும்பு மற்றும் புறநகர் பகுதிகளுக்கு பயணிக்க முடியும் என இலங்கை போக்குவரத்து சபை குறிப்பிட்டுள்ளது.

குறித்த சேவையினைப் பெற்றுக் கொள்வதற்கு மாதிரி விண்ணப்பமொன்றை தயாரித்து WORD அல்லது PDF முறையில் இலங்கை போக்குவரத்து சபைக்கான முகநூல் தளத்திற்கு Sri Lanka Transport Board – SLTB (https://www.facebook.com/officialSLTB/ ) அல்லது  [email protected] என்ற மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பி வைப்பதன் மூலம் பெற்றுக்கொள்ள முடியும் என இலங்கை போக்குவரத்து சபை மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சீரற்ற வானிலை: 56 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்டோர் பாதிப்பு…!

நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் நிலவிவரும் சீரற்ற வானிலை காரணமாக, 56 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக அனர்த்த முகாமைத்துவ மத்திய நிலையம் குறிப்பிட்டுள்ளது. இதன்படி, கிழக்கு மாகாணத்திலேயே அதிக பாதிப்புகள் ஏற்பட்டுள்ளதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, கிழக்கு மாகாணத்தில்...

தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்ட பகுதிகள்…!

நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள தனிமைப்படுத்தல் நடவடிக்கை இன்று காலை 5 மணி முதல் தளர்த்தப்பட்டுள்ளதாக கொரோனா தடுப்பு செயலணி தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, எஹெலியகொட பொலிஸ் பிரிவிற்குட்பட்ட மின்னான, போபத்தெல்ல, வெலேகொட, அஸ்கஹுல மற்றும் யகுதாகொட...

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 51 ஆயிரத்தை கடந்துள்ளது..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கபட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 51 ஆயிரத்து 594 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 695 பேர் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்டதை தொடர்ந்தே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. இதன்படி, பேலியக்கொடை கொரோனா...

பசறையில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

பசறையில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான இருவர் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக பசறை பொதுசுகாதார பரிசோதகர் தெரிவித்துள்ளார். இதற்கமைய, இவர்கள் கொழும்பில் பணிபுரிபவர்களென்றும், பொங்கல் விடுமுறைக்காக கிராமத்திற்கு வருகைதந்தவர்கள் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, குறித்த தொற்றாளர்கள் கோணக்கலை...

மகர ராசி நேயர்களே அலுவலக பணிகளில் இன்று கூடுதல் கவனம் தேவை..!

மேஷம் - மனதை அரித்துக் கொண்டிருந்த ஒரு விஷயத்தில் முக்கியமான இன்று முடிவை எடுப்பீர்கள். உங்களின் நிதானமான போக்கு பெரிய முன்னேற்றத்திற்கு வழியைத் தேடித் தரும். புதிய வாய்ப்புகள் நல்ல வருமானத்தைக் கொண்டு...

Developed by: SEOGlitz