மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொரோனா குறித்து மகிழ்ச்சி செய்தி!

- Advertisement -

வவுனியா பெரியகட்டு தனிமைப்படுத்தல் நிலையத்தில் தங்கவைக்கப்பட்டிருந்த  111 பேர்  இன்று வெளியேற்றப்பட்டுள்ளனர்.

தனிமைப்படுத்தல் செயற்பாடு நிறைவடைந்ததன்  பின்னர் மேற்கொள்ளபட்ட   p c r பரிசோதனைகளில் இவர்களுக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்படவில்லை  என உறுதி செய்யப்பட்டுள்ள நிலையில்அவர்கள்  அங்கிருந்து வெளியேற்றப்பட்டுள்ளனர்.

- Advertisement -

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான  வெலிசறை கடற்படை  உறுப்பினர்கள் அடையாளம் காணப்பட்டநிலையில் அவர்களுடன் தொடர்பை பேணியவர்கள் பலர்  இவ்வாறு தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்தனர்.

இதற்கமைய  தனிமைப்படுத்தல்  செயற்பாடுகளை நிறைவு  செய்த  கண்டி,மாத்தளை,  அலவ்வ உள்ளிட்ட பகுதிகளைச்   சேர்ந்த 111 பேர்   ராணுவ பாதுகாப்புடன்  ஆறு விசேட பேரூந்துகளில்  இன்று சொந்த ஊர்களுக்கு அனுப்பிவைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 3 பேர் அடையாளம்

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 3 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை ஆயிரத்து...

சச்சின் டெண்டுல்கர் மகனுக்காக என்ன செய்தார் தெரியுமா!

உலகத்தில் கொரோனா தாக்கம் அதிகரித்து வரும் நிலையில் சச்சின் டெண்டுல்கர் தனது மகனுக்கு முடிவெட்டும் காணொளி ஒன்று சமூகவலைத்தளத்தில் வெளியாகியுள்ளது இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் தங்களுடைய கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகின்றனர் Summer time.. And who doesn’t...

ராஜ நாகத்தை குழந்தை போல குளிர்பாட்டும் இளைஞன்: காணொளி உள்ளே!

இந்தியாவில் அதிக விசத்தன்மைக்கொண்ட ராஜ நாகம் ஒன்றை குழந்தையை போல குளிர்ப்பாட்டி விடும் இளைஞர் ஒருவரின் காணொளி இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது இந்த காணொளியை பார்த்த வனத்துறை அதிகாரிகள் பாராட்டி வருகின்றனர் One great survival technique...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான நிலையில் குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு

நாட்டில் கொரோனா தொற்றில் இருந்து குணமடைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 769 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. இதனடிப்படையில் இன்று கொரோனா தொற்றிலிருந்து 15 பேர் குணமடைந்துள்ள நிலையில் 15 பேரும் கடற்படையை சேர்ந்தவர்கள் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது இதற்கமைவாக கொரோனா தொற்றிலிருந்து...

திருநீறு அணிவதன் நோக்கம் !

இந்துக்களின் மகிமை சொல்லும் விடயங்களில் விபூதியும் ஒன்றாகும். இதனை பகவத்கீதையில் யோகம் என்று புகழ்கிறது. நோய் தீர்க்கும் மருந்துகளில் ஒன்றாகவும் திருநிறு காணப்படுகிறது இதனையே மந்திரமாவது நீறு என்று தொடங்கும் தேவாரம் எடுத்துக்காட்டுகிறது. விபுதியை வடக்கு அல்லது...