மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஓய்வூதியத் திணைக்கள ஊழியர்களுக்கான புதிய திட்டம்!

- Advertisement -

ஓய்வூதியத் திணைக்கள ஊழியர்கள் தமது வீடுகளில் இருந்தவாறு கடமைகளை மேற்கொள்வதற்கு இணையத்தளம் மூலமான புதிய செயற்பாடுகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளன.

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் பரவல் காரணமாக வீட்டிலிருந்து பணியாற்றும் அரசாங்கத்தின் செயற்திட்டத்திற்கு அமைவாக ஓய்வூதியத் திணைக்களம் இந்த முறைமையை ஆரம்பித்துள்ளது

- Advertisement -

அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய, வீடுகளில் இருந்தவாறு கடமைகளை மேற்கொள்ளும் செயற்பாடுகள் இணையதளத்தில் சேர்க்கபட்டமை தொடர்பான சுற்றறிக்கை ஒன்றையும் ஓய்வூதிய திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ளது.

இதன்படி, ஓய்வுபெற்ற இலங்கை இராணுவ அதிகாரியின் தரவுகள் முதலாவது விண்ணப்பமாக இந்த கட்டமைப்புக்குள் உள்வாங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், உள்நாட்டலுவல்கள், மாகாண சபை மற்றும் உள்ளூராட்சி அமைச்சின் செயலாளர், தகவல் தொடர்பாடல் மற்றும் தொழில்நுட்ப முகாமைத்துவ சபையில் உறுப்பினர், ஓய்வூதிய திணைக்களத்தின் பணிப்பாளர் நாயகம், ஓய்வூதிய திணைக்களத்தின் மேலதிக பணிப்பாளர் நாயகம், ஓய்வூதிய திணைக்கள அதிகாரிகள் மற்றும் இலங்கை இராணுவத்தின் ஓய்வூதிய பிரிவின் அதிகாரிகள் உள்ளிட்ட பலர் meet.gov.lk எனும் இணையத்தள முகவரி ஊடாக விண்ணப்பித்துள்ளனர்

குறித்த வேலைத் திட்டத்திற்கமைய தற்போது 500இற்கும் மேற்பட்ட விண்ணப்பங்கள் பல்வேறு நிறுவனங்களினால் ஓய்வூதிய திணைக்களத்தின் இணையத்தளத்தில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன.

இந்த நிலையில், ஓய்வூதிய திணைக்களத்தின் பணியாளர்கள் வீடுகளில் இருந்தவாறு விண்ணப்பங்களை பரிசோதிக்கும் பணிகளை ஆரம்பித்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

முன்னணி நடிகர்களிடையில் நேரடி மோதல்..?

தமிழ் திரையுலகில் பிசியான நடிகர்களாக வலம் வரும் தனுஷ், சந்தானம் ஆகியோரின் படங்கள் ஒரே நாளில் வெளியாகவுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. மாஸ்டர் படத்திற்கு திரையரங்குகளில் கிடைத்த வரவேற்பால், முன்னணி நடிகர்களின் படங்கள் வரிசையாக வெளியாக...

7 விக்கெட்டுக்களால் வெற்றியை தன்வசப்படுத்திய பங்களாதேஷ் அணி!

மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணிக்கு எதிரான கிரிக்கெட் தொடரின் இரண்டாவது ஒருநாள் சர்வதேச போட்டியில் பங்களாதேஷ் அணி 7 விக்கெட்டுக்களால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. முதலில் துப்பெடுத்தாடிய மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணி சகல விக்கெட்டுக்களையும் இழந்து 148...

Pfizer நிறுவனத்திற்கு எச்சரிக்கை விடுத்த இத்தாலி!

கொரோனா தடுப்பூசி விநியோகத்தை மட்டுப்படுத்தினால் சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என இத்தாலி எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது. ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தினால் Pfizer நிறுவனத்திடம் இருந்து 600 மில்லியன் கொரோனா தடுப்பூசிகளை வழங்குமாறு கோரப்பட்டுள்ளது. எனினும், Pfizer நிறுவனத்திடம் இருந்து...

இன்று இடம்பெற்ற இலங்கை – இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான 2 ஆவது டெஸ்ட் கிரிக்கட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான  இரண்டாவது டெஸ்ட் கிரிக்கட் போட்டியின் முதலாவது நாள் ஆட்டம் இன்று இடம்பெற்றது. போட்டியில்  நாண சுழற்சியில் வெற்றி  பெற்று முதல் இனிங்ஸில் துடுப்படுத்தாடி வரும் இலங்கை அணி இன்றைய...

நாட்டில் சடுதியாக அதிகரித்து கொரோனா தொற்று..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளாள மேலும் 438 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 56 ஆயிரத்து 860...

Developed by: SEOGlitz