மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஓய்வூதியத் திணைக்கள ஊழியர்களுக்கான புதிய திட்டம்!

- Advertisement -

ஓய்வூதியத் திணைக்கள ஊழியர்கள் தமது வீடுகளில் இருந்தவாறு கடமைகளை மேற்கொள்வதற்கு இணையத்தளம் மூலமான புதிய செயற்பாடுகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளன.

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் பரவல் காரணமாக வீட்டிலிருந்து பணியாற்றும் அரசாங்கத்தின் செயற்திட்டத்திற்கு அமைவாக ஓய்வூதியத் திணைக்களம் இந்த முறைமையை ஆரம்பித்துள்ளது

- Advertisement -

அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய, வீடுகளில் இருந்தவாறு கடமைகளை மேற்கொள்ளும் செயற்பாடுகள் இணையதளத்தில் சேர்க்கபட்டமை தொடர்பான சுற்றறிக்கை ஒன்றையும் ஓய்வூதிய திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ளது.

இதன்படி, ஓய்வுபெற்ற இலங்கை இராணுவ அதிகாரியின் தரவுகள் முதலாவது விண்ணப்பமாக இந்த கட்டமைப்புக்குள் உள்வாங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், உள்நாட்டலுவல்கள், மாகாண சபை மற்றும் உள்ளூராட்சி அமைச்சின் செயலாளர், தகவல் தொடர்பாடல் மற்றும் தொழில்நுட்ப முகாமைத்துவ சபையில் உறுப்பினர், ஓய்வூதிய திணைக்களத்தின் பணிப்பாளர் நாயகம், ஓய்வூதிய திணைக்களத்தின் மேலதிக பணிப்பாளர் நாயகம், ஓய்வூதிய திணைக்கள அதிகாரிகள் மற்றும் இலங்கை இராணுவத்தின் ஓய்வூதிய பிரிவின் அதிகாரிகள் உள்ளிட்ட பலர் meet.gov.lk எனும் இணையத்தள முகவரி ஊடாக விண்ணப்பித்துள்ளனர்

குறித்த வேலைத் திட்டத்திற்கமைய தற்போது 500இற்கும் மேற்பட்ட விண்ணப்பங்கள் பல்வேறு நிறுவனங்களினால் ஓய்வூதிய திணைக்களத்தின் இணையத்தளத்தில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன.

இந்த நிலையில், ஓய்வூதிய திணைக்களத்தின் பணியாளர்கள் வீடுகளில் இருந்தவாறு விண்ணப்பங்களை பரிசோதிக்கும் பணிகளை ஆரம்பித்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மஹவ – கெத்தக்கவ்வயில் அடையாளம் தெரியாத நபர்களினால் தங்க ஆபரணங்கள் கொள்ளை!

மஹவ - கெத்தக்கவ்வ பிரதேசத்தில் PCR பரிசோதனை மேற்கொள்வதாக குறிப்பிட்டு அடையாளம் தெரியாத நபர்களினால் தங்க ஆபரணங்கள் கொள்ளையிடப்பட்டுள்ளது. இந்த சம்பவம் நேற்று இடம்பெற்றுள்ளதாக பொலிஸ் ஊடகப்பேச்சாளர் பிரதி பொலிஸ்மாஅதிபர் அஜித் ரோஹன குறிப்பிட்டார். பொது...

அமெரிக்க ஜனாதிபதித் தேர்தலில் 80 மில்லியனுக்கும் அதிகமான மக்கள் வாக்களித்துள்ளனர்

அமெரிக்க ஜனாதிபதித் தேர்தலில் 80 மில்லியனுக்கும் அதிகமான மக்கள் வாக்களித்துள்ளனர். அமெரிக்காவின் Florida பல்கலைக்கழகத்தினால் மேற்கொள்ளப்பட்ட கணக்கெடுப்பின் அடிப்படையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. எதிர்வரும் நவம்பர் மாதம் 3 ஆம் திகதி நடைபெறவுள்ள அமெரிக்க ஜனாதிபதித்...

பொலிஸ் அதிகாரியொருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி!

உயிர்த்த ஞாயிறு தொடர்பில் விசாரணை ஆணைக்குழுவில் கடமையில் ஈடுபட்டிருந்த பொலிஸ் அதிகாரி ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. குறித்த நபர் உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பில் விசாரிக்கும் மண்டபத்துக்கும் வருகை தந்துள்ளதாக தகவல்கள்...

நாட்டில் வளி மாசுபாட்டின் அளவு அதிகரித்துள்ளது: தேசிய கட்டட ஆராய்ச்சி நிறுவனம்!

நாட்டில் வளி மாசுபாட்டின் அளவு அதிகரித்துள்ளதாக தேசிய கட்டட ஆராய்ச்சி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி கொழும்பு, கண்டி, புத்தளம், வவுனியா, யாழ்ப்பாணம் உள்ளிட்ட பல பகுதிகளில் வளிமண்டலத்தில் தூசு படலங்களின் அளவு சடுதியாக அதிகரித்துள்ளதாக...

ஹட்டனில் இருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி!

ஹட்டன் கொட்டகலை ட்ரேடன் தோட்டப்பகுதியில் இருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. பேலியகொடை மீன் சந்தையில் பணியாற்றிய மற்றும் அவருடன் தொடர்புவைத்திருந்த ஒருவருக்கே கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக கொட்டகல வைத்திய அதிகாரி அலுவலகம் தெரிவிக்கின்றது. இவர்கள் இருவரும்...

Developed by: SEOGlitz