மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஊரடங்குச் சட்டம் குறித்த விசேட அறிவிப்பு!

- Advertisement -

நாட்டில் நாளைமுதல் அனைத்து மாவட்டங்களிலும் இரவு 10 மணி முதல் மறுநாள் அதிகாலை 4 மணிவரை மாத்திரமே ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்ப்படுத்தப்பட்டிருக்கும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மறு அறிவித்தல் வரை இந்த நடைமுறை தொடர்ந்தும் அமுல்ப்படுத்தப்பட்டிருக்கும் என ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

ஊரடங்கு சட்டம் தளர்த்தப்பட்டுள்ள சந்தர்ப்பங்களில் நிறுவனங்கள், தொழிற்சாலைகள் மற்றும் விற்பனை நிலையங்களை நடாத்திசெல்லும் போதும், போக்குவரத்தின் போதும் சுகாதார தரப்பினரின் ஆலோசனைகளை பின்பற்றுமாறு அறிவுறுத்தல் விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும், தொற்றுநீக்கும் செயற்பாடுகள், முகக்கவசம் அணிதல், இடைக்கிடையே கைகளை கழுவுதல் மற்றும் சமூக இடைவெளியை பின்பற்றுதல் உள்ளிட்ட விடயங்களில் பொதுமக்கள் தொடர்ந்தும் கவனம் செலுத்த வேண்டுமெனவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

இதேபோன்று அரச மற்றும் தனியார் துறைகளின் சேவைகளுக்கு தேவையான மனிதவளம் குறித்து தீர்மானங்களை மேற்கொள்ளும் போது, நிறுவன உரிமையாளர்கள் சுகாதார நிலைமைகளை கருத்தில் கொள்ளுமாறும் ஆலோசனை வழங்கப்பட்டுள்ளது.

ஊரடங்கு சட்டம் தளர்த்தப்படும் சந்தர்ப்பங்களில் சுகாதார நியமங்களை கண்டிப்பாக கடைபிடிக்குமாறு அரசாங்கம் பொதுமக்களிடம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளது.

இதேவேளை, நாளைய தினம் முதல் கொழும்பு மற்றும் கம்பஹா மாவட்டங்கள் தவிர்ந்த ஏனைய பகுதிகளில் மாவட்டங்களுக்கு இடையிலான போக்குவரத்திற்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளமையும் குறிப்பிடத்தக்கது.

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

SL v IND: இந்திய அணியை 4 விக்கெட்டுகளினால் வீழ்த்தியது இலங்கை…!

இந்திய அணிக்கு எதிரான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டியில் இலங்கை அணி 4 விக்கெட்டுகளினால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இந்திய அணி 20 ஓவர்கள் நிறைவில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு...

ஜப்பானிலிருந்து ஒரு தொகை Astrazeneca தடுப்பூசிகள் நாட்டுக்கு வரவுள்ளது.

ஜப்பானின் நிதியுதவியில் இலங்கைக்கு வழங்கப்படவுள்ள Astrazeneca தடுப்பூசிகள் எதிர்வரும் நாட்களில் நாட்டுக்கு கிடைக்கும் என எதிர்பார்ப்பதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவிக்கின்றது. ஒலிம்பிக் போட்டிகள் காரணமாக இலங்கையை அண்மித்த பிராந்தியங்களுக்கு விமானங்கள் வருகை தருவதில்லை என...

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல் இரத்தினபுரியில் கண்டுபிடிப்பு

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல்லொன்று இலங்கையில் தற்செயலான முறையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இரத்தினபுரி பகுதியில் நபர் ஒருவர் தனது வீட்டுக்காக கிணறு தோண்டிய போது இந்த மாணிக்கக் கல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. வெளிர் நீல நிறத்திலான...

இலங்கை – இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைப்பு

இலங்கை மற்றும் இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இன்று இரவு 8 மணிக்கு குறித்த போட்டி ஆரம்பமாகவிருந்த நிலையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்திய அணி வீரர் ஒருவர்...

சிறுவர் பணியாளர்களை கண்டறியும் நடவடிக்கை முன்னெடுப்பு!

வீட்டு பணியாளர்களாக பணிபுரியும் 16 வயதுக்குட்பட்ட சிறுவர்களை  கண்டறியும் வகையில் பொலிஸாரினால் விசேட நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் கடந்த சில நாட்களில் பதிவு செய்யப்பட்ட சம்பவங்களை  அடிப்படையாகக் கொண்டு இந்த நடவடிக்கை...

Developed by: SEOGlitz