மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஊரடங்குச் சட்டம் குறித்த விசேட அறிவிப்பு!

- Advertisement -

நாட்டில் நாளைமுதல் அனைத்து மாவட்டங்களிலும் இரவு 10 மணி முதல் மறுநாள் அதிகாலை 4 மணிவரை மாத்திரமே ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்ப்படுத்தப்பட்டிருக்கும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மறு அறிவித்தல் வரை இந்த நடைமுறை தொடர்ந்தும் அமுல்ப்படுத்தப்பட்டிருக்கும் என ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

ஊரடங்கு சட்டம் தளர்த்தப்பட்டுள்ள சந்தர்ப்பங்களில் நிறுவனங்கள், தொழிற்சாலைகள் மற்றும் விற்பனை நிலையங்களை நடாத்திசெல்லும் போதும், போக்குவரத்தின் போதும் சுகாதார தரப்பினரின் ஆலோசனைகளை பின்பற்றுமாறு அறிவுறுத்தல் விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும், தொற்றுநீக்கும் செயற்பாடுகள், முகக்கவசம் அணிதல், இடைக்கிடையே கைகளை கழுவுதல் மற்றும் சமூக இடைவெளியை பின்பற்றுதல் உள்ளிட்ட விடயங்களில் பொதுமக்கள் தொடர்ந்தும் கவனம் செலுத்த வேண்டுமெனவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

இதேபோன்று அரச மற்றும் தனியார் துறைகளின் சேவைகளுக்கு தேவையான மனிதவளம் குறித்து தீர்மானங்களை மேற்கொள்ளும் போது, நிறுவன உரிமையாளர்கள் சுகாதார நிலைமைகளை கருத்தில் கொள்ளுமாறும் ஆலோசனை வழங்கப்பட்டுள்ளது.

ஊரடங்கு சட்டம் தளர்த்தப்படும் சந்தர்ப்பங்களில் சுகாதார நியமங்களை கண்டிப்பாக கடைபிடிக்குமாறு அரசாங்கம் பொதுமக்களிடம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளது.

இதேவேளை, நாளைய தினம் முதல் கொழும்பு மற்றும் கம்பஹா மாவட்டங்கள் தவிர்ந்த ஏனைய பகுதிகளில் மாவட்டங்களுக்கு இடையிலான போக்குவரத்திற்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளமையும் குறிப்பிடத்தக்கது.

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாட்டில் 70 கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடனடியாக தனிமைப்படுத்தல்…!

நாட்டில் 10 மாவட்டங்களுக்கு உட்பட்ட 70 கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, கம்பஹா மாவட்டத்திற்கு உட்பட்ட...

காசா மீது 7 ஆவது நாளாகவும் தாக்குதல்

முற்றுகையிடப்பட்டுள்ள காஸா பிராந்தியத்தின் மீது இஸ்ரேலிய இராணுவத்தினர் ஏழாவது நாளாக இன்றும் தாக்குதல்களை முன்னெடுத்துள்ளனர். இதன் காரணமாக 13 சிறுவர்கள் உள்ளிட்ட 33 பேர் இன்றைய நாளில் மாத்திரம் உயிரிழந்துள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன. இதன்...

நினைவுத்தூபி தொடர்பிலான இராணுவத்தின் கருத்தை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது

முள்ளிவாய்க்கால் நினைவுத்தூபி தகர்க்கப்பட்ட விடயத்தில் தொடர்பு இல்லை என ராணுவம் கூறுவது ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய விடயமல்ல என ஈழமக்கள் புரட்சிகர விடுதலை முன்னணியின் தலைவர் சுரேஷ் பிரேமச்சந்திரன் தெரிவித்துள்ளார். யாழ்ப்பாணத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பின்...

போக்குவரத்து தொடர்பில் ஊடகப்பேச்சாளர் தெரிவித்துள்ள விடயம்

பயணத்தடை தளரத்தப்படுகின்ற போதிலும்  எதிர்வரும் 31 ஆம் திகதி வரை கண்காணிப்பு நடவடிக்கை  தொடர்ந்தும் முன்னெடுக்கப்படும் என பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் அஜித் ரோஹன தெரிவித்துள்ளார் நாடளாவிய ரீதியில் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள பயணத்தடை  ...

துறைமுக நகர ஆணைக்குழு சட்டமூலம் தொடர்பான நிலைப்பாடு நாடாளுமன்றில் சமர்ப்பிக்கப்படும்

கொழும்பு துறைமுக நகர ஆணைக்குழு சட்டமூலம் தொடர்பான உயர்நீதிமன்றத்தின் நிலைப்பாடு சபாநாயகர் மஹிந்த யாப்பா அபேவர்தனவினால் நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்கப்படவுள்ளதாக நாடாளுமன்ற தொடர்பாடல் பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் 18 ஆம் திகதி ஆரம்பமாகவுள்ள நாடாளுமன்ற...

Developed by: SEOGlitz