மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இஸ்லாமிய அமைப்பு அரசாங்கத்திடம் விடுக்கும் கோரிக்கை!

- Advertisement -

கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டு உயிரிழக்கின்ற முஸ்லிம்களின் உடல்களை புதைப்பதற்கு அனுமதி வழங்குமாறு இஸ்லாமிய அமைப்புகளின் மலேசிய ஆலோசனைக் குழு இலங்கை அரசாங்கத்தை வலியுறுத்தியுள்ளது.

சிறுபான்மை முஸ்லிம்களின் மீதான தற்போதைய மதக் குழப்பம் இலங்கையின் பல்லின ஒற்றுமைமற்றும் சகவாழ்வுக்கு ஏற்றதாக இல்லை என, அந்த அமைப்பின்  தலைவர் Azmi Abdul Hamid தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

மலேசியாவின் New Straits Times பத்திரிகைக்கு வழங்கிய செவ்வியொன்றிலேயே,அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். ஒரு குறிப்பிட்ட மதத்தைப் பின்பற்றுபவர்கள் குறிவைக்கப்படுவதை ஏற்றுக் கொள்ளமுடியாது என அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

அத்துடன், முஸ்லிம்களின் மத உரிமைகளை மதிக்காது தகனம் செய்வதற்கான தீர்மானம்மிகவும் மூர்க்கத்தனமானது என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது இந்த செயற்பாடானது, முஸ்லிம்களின் மத சுதந்திரத்திற்கு எதிரான செயற்பாடு மாத்திரமன்றி,சர்வதேச மனித உரிமை மீறல் செயற்பாடாகும் எனவும் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 3 பேர் அடையாளம்

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 3 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை ஆயிரத்து...

சச்சின் டெண்டுல்கர் மகனுக்காக என்ன செய்தார் தெரியுமா!

உலகத்தில் கொரோனா தாக்கம் அதிகரித்து வரும் நிலையில் சச்சின் டெண்டுல்கர் தனது மகனுக்கு முடிவெட்டும் காணொளி ஒன்று சமூகவலைத்தளத்தில் வெளியாகியுள்ளது இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் தங்களுடைய கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகின்றனர் Summer time.. And who doesn’t...

ராஜ நாகத்தை குழந்தை போல குளிர்பாட்டும் இளைஞன்: காணொளி உள்ளே!

இந்தியாவில் அதிக விசத்தன்மைக்கொண்ட ராஜ நாகம் ஒன்றை குழந்தையை போல குளிர்ப்பாட்டி விடும் இளைஞர் ஒருவரின் காணொளி இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது இந்த காணொளியை பார்த்த வனத்துறை அதிகாரிகள் பாராட்டி வருகின்றனர் One great survival technique...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான நிலையில் குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு

நாட்டில் கொரோனா தொற்றில் இருந்து குணமடைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 769 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. இதனடிப்படையில் இன்று கொரோனா தொற்றிலிருந்து 15 பேர் குணமடைந்துள்ள நிலையில் 15 பேரும் கடற்படையை சேர்ந்தவர்கள் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது இதற்கமைவாக கொரோனா தொற்றிலிருந்து...

திருநீறு அணிவதன் நோக்கம் !

இந்துக்களின் மகிமை சொல்லும் விடயங்களில் விபூதியும் ஒன்றாகும். இதனை பகவத்கீதையில் யோகம் என்று புகழ்கிறது. நோய் தீர்க்கும் மருந்துகளில் ஒன்றாகவும் திருநிறு காணப்படுகிறது இதனையே மந்திரமாவது நீறு என்று தொடங்கும் தேவாரம் எடுத்துக்காட்டுகிறது. விபுதியை வடக்கு அல்லது...