மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இஸ்லாமிய அமைப்பு அரசாங்கத்திடம் விடுக்கும் கோரிக்கை!

- Advertisement -

கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டு உயிரிழக்கின்ற முஸ்லிம்களின் உடல்களை புதைப்பதற்கு அனுமதி வழங்குமாறு இஸ்லாமிய அமைப்புகளின் மலேசிய ஆலோசனைக் குழு இலங்கை அரசாங்கத்தை வலியுறுத்தியுள்ளது.

சிறுபான்மை முஸ்லிம்களின் மீதான தற்போதைய மதக் குழப்பம் இலங்கையின் பல்லின ஒற்றுமைமற்றும் சகவாழ்வுக்கு ஏற்றதாக இல்லை என, அந்த அமைப்பின்  தலைவர் Azmi Abdul Hamid தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

மலேசியாவின் New Straits Times பத்திரிகைக்கு வழங்கிய செவ்வியொன்றிலேயே,அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். ஒரு குறிப்பிட்ட மதத்தைப் பின்பற்றுபவர்கள் குறிவைக்கப்படுவதை ஏற்றுக் கொள்ளமுடியாது என அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

அத்துடன், முஸ்லிம்களின் மத உரிமைகளை மதிக்காது தகனம் செய்வதற்கான தீர்மானம்மிகவும் மூர்க்கத்தனமானது என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது இந்த செயற்பாடானது, முஸ்லிம்களின் மத சுதந்திரத்திற்கு எதிரான செயற்பாடு மாத்திரமன்றி,சர்வதேச மனித உரிமை மீறல் செயற்பாடாகும் எனவும் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் – இன்னும் எதற்கு ?

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் - இன்னும் எதற்கு ? இலங்கை ரசிகராயின் பொறுமையாகப் படியுங்கள்...! லிஹிரு திரிமான்ன இன்னும் எதற்கு என்று கேட்கும் ரசிகர்கள் இப்போதெல்லாம் இலங்கை கிரிக்கெட்டில் ஏராளம் வந்திருக்கிறார்கள், நான்...

விவசாயத்தை தடையின்றி மேற்கொள்ள நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் -ஜனாதிபதி பணிப்புரை

பாரம்பரிய விவசாய முறைகளை எந்தவித தடையும் இன்றி முன்னெடுத்து செல்வதற்கான அனுமதிகளை பெற்றுக்கொடுக்குமாறு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ அதிகாரிகளுக்கு பணிப்புரை விடுத்துள்ளார். கிராமத்துடனான கலந்துரையாடல் செயற்றிட்டத்தின் ஆறாவது கூட்டத்தில் கலந்துகொண்டபோதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். மேலும்,...

விடுதலைப் புலிகள் அமைப்பின் மீதான தடை நீடிப்பு!

அமெரிக்காவின் வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் மீதான தடைப்பட்டியலில் தொடர்ந்தும் விடுதலை புலிகள் அமைப்பு உள்ளடக்கப்பட்டுள்ளது. அமெரிக்க வெளியுறவுத்துறை தனது வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் குறித்த பட்டியலின் புதுப்பித்த அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளது. குறித்த அறிக்கையில் விடுதலை புலிகள்...

பிரத்தியேக வகுப்புகளை மீள ஆரம்பிப்பது தொடர்பில் சுகாதார அமைச்சு விசேட அறிவிப்பு!

மேல் மாகாணம் தவிர்ந்த நாட்டின் ஏனைய பகுதிகளில் பிரத்தியேக வகுப்புகளை 25 ஆம் திகதி முதல் மீள ஆரம்பிக்க சுகாதார அமைச்சு அனுமதி வழங்கியுள்ளது. இதற்கான சுகாதார நடைமுறைகள் அடங்கிய வழிகாட்டல் நேற்றைய தினம்...

தற்போது நடைபெற்று வருகின்ற இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் மூன்றாம் நாள் ஆட்டம் தற்போது நடைபெற்று வருகின்றது. இந்த போட்டியில், தனது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிய இங்கிலாந்து அணி மிகச்சிறப்பாக துடுப்பெடுத்தாடி...

Developed by: SEOGlitz