மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கை பொறுப்புக்கூறலை உறுதிப்படுத்த வேண்டும் – அமெரிக்கா வலியுறுத்து!

- Advertisement -

இலங்கை அரசாங்கம் தனது பொறுப்புக்கூறலை உறுதி செய்வதன்மூலம் நாட்டினது ஸ்திரத்தன்மையை உறுதிப்படுத்திக்கொள்ள முடியுமென அமெரிக்காவின் மத்திய மற்றும் தெற்காசிய விவகாரங்களிற்கான பணியகத்தின் முதன்மைத் துணை உதவிச் செயலாளர் அலைஸ் வெல்ஸ் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இலங்கையின் சிறந்த நண்பனாக விளங்கும் அமெரிக்கா, பயங்கரவாதத்திற்கு எதிரான நடவடிக்கைகளுக்கும் மிகவும் உறுதுணையான இருந்து வந்துள்ளதாகவும் அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

மேலும், 2019 உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல்களின் பின்னர் குறித்த தாக்குதலை மேற்கொண்டவர்களை கைதுசெய்வதற்கான அனைத்து நடவடிக்கைகளிற்கும் அமெரிக்கா தனது ஆதரவை வழங்கியதுடன், நாட்டினது மீள்கட்டமைப்புச் செயற்பாடுகளுக்கும் தொடர்ந்தும் தனது ஆதரவினை வழங்கி வருகின்றது எனத் தெரிவித்துள்ளார்.

இலங்கை தனது பொறுப்புக்கூறலை உறுதி செய்வதன் முக்கியத்துவத்தை அமெரிக்கா வலியுறுத்துவதுடன், அது நாட்டினது நீண்டகால ஸ்திரத்தன்மைக்கு உதவி புரியுமெனவும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

அத்துடன், இந்தோ-பசிபிக் பிராந்தியத்தில் இலங்கையின் மதிப்புமிக்க பங்காளனாக அமெரிக்கா இருப்பதாகவும், இலங்கையுடனான அமெரிக்காவின் உறவின் முக்கியத்துவத்தையும் அலைஸ் வெல்ஸ் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கெப்பிட்டல் தொலைக்காட்சியின் இன்றைய காலை நேர பிரதான செய்திகள் | 07:30 | 30.05.2020

மறைந்த இலங்கைத்தொழிலாளர் காங்கிரஸின் தலைவரும், அமைச்சருமான ஆறுமுகன் தொண்டமானின் பூதவுடல் இன்றையதினம் கொட்டக்கலை சீ.எல்.எப் வளாகத்தில் அஞ்சலிக்காக வைக்கப்படவுள்ளது.

ஆகஸ்ட் மாதம் ஆரம்பமாகும் கிரிக்கட் சுற்றுத்தொடர்கள்

2020 ஆம் ஆண்டுக்கான ஆண்கள் மற்றும் மகளிருக்கான கிரிக்கட் போட்டித்தொடர்களுக்குரிய மீள் திருத்தப்பட்ட முழுமையான நேர அட்டவனையை அவுஸ்திரேலிய  கிரிக்கட் சபை உத்தியோகபூர்வமாக வெளியிட்டுள்ளது அவுஸ்திரெலியாவில் கொரோனா தொற்று கட்டுப்படுத்தப்பட்டு வருகின்ற நிலையில் அவுஸ்திரேலியா...

நிராயுதபாணியான கறுப்பினத்தவரை கொலை செய்த அமெரிக்க பொலிஸ் அதிகாரி கைது

தடுத்து வைக்கப்பட்டிருந்த நிராயுதபாணியான கறுப்பினத்தவரை கொலை செய்த குற்றச்சாட்டில் அமெரிக்காவின் மினியாபொலிஸ் நகரின் முன்னாள் பொலிஸ் அதிகாரி கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். கடந்த திங்கட்கிழமை 46 வயதான ஜோர்ஜ் ப்லொயிட் எனும் கறுப்பினத்தவர் பொலிஸாரின் முன்...

மேலும் 10 பேருக்கு தொற்று உறுதி….

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 10 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர்.  சுகாதாச அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை ஆயிரத்து...

மேலும் 8 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை ஆயிரத்து 548 ஆக அதிகரித்துள்ளது. சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. தொற்று உறுதி செய்யப்பட்ட 8 பேரும் வெளிநாட்டிலிருந்து நாடு திரும்பியவர்கள் என்று தேசிய...