மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கை பொறுப்புக்கூறலை உறுதிப்படுத்த வேண்டும் – அமெரிக்கா வலியுறுத்து!

- Advertisement -

இலங்கை அரசாங்கம் தனது பொறுப்புக்கூறலை உறுதி செய்வதன்மூலம் நாட்டினது ஸ்திரத்தன்மையை உறுதிப்படுத்திக்கொள்ள முடியுமென அமெரிக்காவின் மத்திய மற்றும் தெற்காசிய விவகாரங்களிற்கான பணியகத்தின் முதன்மைத் துணை உதவிச் செயலாளர் அலைஸ் வெல்ஸ் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இலங்கையின் சிறந்த நண்பனாக விளங்கும் அமெரிக்கா, பயங்கரவாதத்திற்கு எதிரான நடவடிக்கைகளுக்கும் மிகவும் உறுதுணையான இருந்து வந்துள்ளதாகவும் அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

மேலும், 2019 உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல்களின் பின்னர் குறித்த தாக்குதலை மேற்கொண்டவர்களை கைதுசெய்வதற்கான அனைத்து நடவடிக்கைகளிற்கும் அமெரிக்கா தனது ஆதரவை வழங்கியதுடன், நாட்டினது மீள்கட்டமைப்புச் செயற்பாடுகளுக்கும் தொடர்ந்தும் தனது ஆதரவினை வழங்கி வருகின்றது எனத் தெரிவித்துள்ளார்.

இலங்கை தனது பொறுப்புக்கூறலை உறுதி செய்வதன் முக்கியத்துவத்தை அமெரிக்கா வலியுறுத்துவதுடன், அது நாட்டினது நீண்டகால ஸ்திரத்தன்மைக்கு உதவி புரியுமெனவும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

அத்துடன், இந்தோ-பசிபிக் பிராந்தியத்தில் இலங்கையின் மதிப்புமிக்க பங்காளனாக அமெரிக்கா இருப்பதாகவும், இலங்கையுடனான அமெரிக்காவின் உறவின் முக்கியத்துவத்தையும் அலைஸ் வெல்ஸ் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

SL v IND: இந்திய அணியை 4 விக்கெட்டுகளினால் வீழ்த்தியது இலங்கை…!

இந்திய அணிக்கு எதிரான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டியில் இலங்கை அணி 4 விக்கெட்டுகளினால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இந்திய அணி 20 ஓவர்கள் நிறைவில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு...

ஜப்பானிலிருந்து ஒரு தொகை Astrazeneca தடுப்பூசிகள் நாட்டுக்கு வரவுள்ளது.

ஜப்பானின் நிதியுதவியில் இலங்கைக்கு வழங்கப்படவுள்ள Astrazeneca தடுப்பூசிகள் எதிர்வரும் நாட்களில் நாட்டுக்கு கிடைக்கும் என எதிர்பார்ப்பதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவிக்கின்றது. ஒலிம்பிக் போட்டிகள் காரணமாக இலங்கையை அண்மித்த பிராந்தியங்களுக்கு விமானங்கள் வருகை தருவதில்லை என...

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல் இரத்தினபுரியில் கண்டுபிடிப்பு

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல்லொன்று இலங்கையில் தற்செயலான முறையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இரத்தினபுரி பகுதியில் நபர் ஒருவர் தனது வீட்டுக்காக கிணறு தோண்டிய போது இந்த மாணிக்கக் கல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. வெளிர் நீல நிறத்திலான...

இலங்கை – இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைப்பு

இலங்கை மற்றும் இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இன்று இரவு 8 மணிக்கு குறித்த போட்டி ஆரம்பமாகவிருந்த நிலையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்திய அணி வீரர் ஒருவர்...

சிறுவர் பணியாளர்களை கண்டறியும் நடவடிக்கை முன்னெடுப்பு!

வீட்டு பணியாளர்களாக பணிபுரியும் 16 வயதுக்குட்பட்ட சிறுவர்களை  கண்டறியும் வகையில் பொலிஸாரினால் விசேட நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் கடந்த சில நாட்களில் பதிவு செய்யப்பட்ட சம்பவங்களை  அடிப்படையாகக் கொண்டு இந்த நடவடிக்கை...

Developed by: SEOGlitz