மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கையுடனான T20க்கு தயார் : இந்தியா தெரிவிப்பு

- Advertisement -

இலங்கை கிரிகெட்அணியுடனான ஒருநாள் மற்றும் டி20 போட்டிகளில் பங்கேற்பதற்கு இந்திய அணி தயாராக உள்ளதாக இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு சபை தெரிவித்துள்ளது.

கொரோனா வைரஸ் பரவல்காரணமாக சர்வதேச ரீதியில் அனைத்து கிரிக்கெட் போட்டிகளும் ஒத்துவைக்கப்பட்டுள்ளன.

- Advertisement -

இந்த நிலையில் சர்வதேசகிரிக்கட் சம்மேளனத்தின் அட்டவணைக்கு அமைய ஜூலை மாதம் இலங்கையில் 3 ஒருநாள் போட்டிகள்மற்றும் 3 டி 20 போட்டிகளில் இந்திய அணி பங்கேற்க வேண்டும் என தெரிவிக்கப்படுகிறது.

எனினும், கொரோனாவைரஸ் அச்சுறுத்தல் காரணமாக இந்திய அணியின் இலங்கைக்கான சுற்றுப்பயணம் குறித்து எந்தவித தீர்மானங்களும் மேற்கொள்ளப்படாத நிலையில் இருந்தது இந்த நிலையில் இந்தியஅணி ஜூலை மாதம் ஒருநாள் மற்றும் டி 20 போட்டிகளில் பங்கேற்க வேண்டுமென, ஶ்ரீ லங்காகிரிக்கெட், இந்திய கிரிகெட் கட்டுப்பாட்டு சபையிடம் கடிதம் மூலம் கோரிக்கை விடுத்திருந்தது.

இதற்கமைய, கோரிக்கையைஏற்றுக்கொண்டு குறித்த போட்டிகளில் பங்கேற்க தயாராக உள்ளதாக இந்திய கிரிகெட் கட்டுப்பாட்டுசபை குறிப்பிட்டுள்ளது இருப்பினும், இந்தியஅரசின் வழிகாட்டல்களின் அடிப்படையிலேயே முடிவுகள் எடுக்கப்படும் என இந்திய கிரிக்கெட்கட்டுப்பாட்டு சபை தெரிவித்துள்ளமை சுட்டிக்காட்டத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மேல்மாகாண பாடசாலைகள் மீள திறப்பது தொடர்பில் விசேட கலந்துரையாடல்!

மேல்மாகாணத்தில் உள்ள பாடசாலைகளை மீள திறப்பது குறித்த தீர்மானம் இன்றையதினம் மேற்கொள்ளப்படவுள்ளதாக கல்வி அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. கல்வி அமைச்சின் அதிகாரிகள் மற்றும் சுகாதார அமைச்சின் அதிகாரிகளுக்கிடையில் இன்று இதற்கான தீர்மானம் மிக்க கலந்துரையாடல் இடம்பெறவுள்ளது. மேலும்,...

கொழும்பில் நேற்றைய தினத்தில் மாத்திரம் 130 தொற்றாளர்கள் அடையாளம்!

கொழும்பு மாவட்டத்தில் மேலும் 130 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ள நிலையில், நேற்றைய நாளில் அதிகமான கொரோனா தொற்றாளர்கள் பதிவாக பகுதியாக கொழும்பு காணப்படுகின்றது. கொழும்பு மாவட்த்தில், நாரயேன்பிட்டிய பகுதியில் 26 பேரும், மருதானை பகுதியில்...

பங்களாதேஷ் – மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணிகளுக்கு இடையிலான கிரிக்கெட் தொடர் இன்று

பங்களாதேஷ் மற்றும் மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணிகளுக்கு இடையிலான கிரிக்கெட் தொடரின் முதலாவது ஒருநாள் சர்வதேச போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. 2 டெஸ்ட் மற்றும் 3 ஒருநாள் போட்டிகள் அடங்கிய கிரிக்கெட் தொடரில் பங்கேற்பதற்காக மேற்கிந்தியத்...

கொரோனா தொற்றின் தற்போதைய முழு விபரம் உள்ளே…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கபட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 54 ஆயிரத்து 419 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 669 பேர் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்டதை தொடர்ந்தே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. இதன்படி, பேலியகொடை கொரோனா...

கொரோனா சிகிச்சை நிலையத்திலிருந்து தப்பிச்சென்ற நபர் கண்டுபிடிப்பு!

வாழைச்சேனை பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட புனானை கொரோனா சிகிச்சை மத்திய நிலையத்தில் இருந்து தப்பிச் சென்ற நபரை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, குறித்த நபரை ஏலியகொடை பகுதியில் வைத்து கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Developed by: SEOGlitz