மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கையுடனான T20க்கு தயார் : இந்தியா தெரிவிப்பு

- Advertisement -

இலங்கை கிரிகெட்அணியுடனான ஒருநாள் மற்றும் டி20 போட்டிகளில் பங்கேற்பதற்கு இந்திய அணி தயாராக உள்ளதாக இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு சபை தெரிவித்துள்ளது.

கொரோனா வைரஸ் பரவல்காரணமாக சர்வதேச ரீதியில் அனைத்து கிரிக்கெட் போட்டிகளும் ஒத்துவைக்கப்பட்டுள்ளன.

- Advertisement -

இந்த நிலையில் சர்வதேசகிரிக்கட் சம்மேளனத்தின் அட்டவணைக்கு அமைய ஜூலை மாதம் இலங்கையில் 3 ஒருநாள் போட்டிகள்மற்றும் 3 டி 20 போட்டிகளில் இந்திய அணி பங்கேற்க வேண்டும் என தெரிவிக்கப்படுகிறது.

எனினும், கொரோனாவைரஸ் அச்சுறுத்தல் காரணமாக இந்திய அணியின் இலங்கைக்கான சுற்றுப்பயணம் குறித்து எந்தவித தீர்மானங்களும் மேற்கொள்ளப்படாத நிலையில் இருந்தது இந்த நிலையில் இந்தியஅணி ஜூலை மாதம் ஒருநாள் மற்றும் டி 20 போட்டிகளில் பங்கேற்க வேண்டுமென, ஶ்ரீ லங்காகிரிக்கெட், இந்திய கிரிகெட் கட்டுப்பாட்டு சபையிடம் கடிதம் மூலம் கோரிக்கை விடுத்திருந்தது.

இதற்கமைய, கோரிக்கையைஏற்றுக்கொண்டு குறித்த போட்டிகளில் பங்கேற்க தயாராக உள்ளதாக இந்திய கிரிகெட் கட்டுப்பாட்டுசபை குறிப்பிட்டுள்ளது இருப்பினும், இந்தியஅரசின் வழிகாட்டல்களின் அடிப்படையிலேயே முடிவுகள் எடுக்கப்படும் என இந்திய கிரிக்கெட்கட்டுப்பாட்டு சபை தெரிவித்துள்ளமை சுட்டிக்காட்டத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கண்டி பூவெலிக்கடை கட்டட விவகாரம்: உரிமையாளருக்கு விளக்கமறியல்!

கைது செய்யப்பட்ட கண்டி – பூவெலிக்கடை பகுதியில் இடிந்து விழுந்த கட்டடத்தின் உரிமையாளரை விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில் அவரை எதிர்வரும் ஒக்டோபர் 13 ஆம் திகதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு கண்டி...

முருகப்பெருமானே இறங்கி வந்து உங்கள் கஷ்டங்களை தீர்த்து வைக்கும் வழி!

தினமும் அல்லது செவ்வாய்க்கிழமைகளில் இந்த மந்திரத்தை மனம் உருகி 6 முறை உச்சரித்தால் போதும். முருகப்பெருமானே இறங்கி வந்து உங்கள் கஷ்டங்களை தீர்த்து வைப்பார் என்பது நம்பகமிக்க உண்மை. இந்த மந்திரத்தை உச்சரித்தால் பல கோடி...

கிராம உத்தியோகத்தர் சங்கம் விடுத்துள்ள அறிவிப்பு!

தமது கடமை தொடர்பாக வெளியிடப்பட்டுள்ள சுற்றுநிருபத்தில் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்கள் எதுவும் இல்லை என கிராம உத்தியோகத்தர்களின் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. கண்டியில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு கருத்துரைத்த, கிராம உத்தியோகத்தர்களின் சங்கத் தலைவர்...

கிளிநொச்சியில் இரயிலில் மோதி ஒருவர் உயிரிழப்பு!

யாழில் இருந்து கொழும்பு நோக்கிப் பயணித்த குளிரூட்டப்பட்ட கடுகதி ரயிலில் மோதி ஒருவர் உயிரிழந்துள்ளார். கிளிநொச்சி பரந்தன் பகுதியில்  இன்று மாலை 3.00 மணியளவில்  குறித்த விபத்து இடம்பெற்றுள்ளது. விபத்துக்குள்ளான நபரின் சடலம் அடையாளம் காண...

நாட்டில் கொரோனா தொற்று: புதிய தகவல்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுகுள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஐக்கிய அரபு இராஜ்ஜியம் மற்றும் லெபனான் ஆகிய நாடுகளிலிருந்து வருகைத்தந்த தலா ஒருவருக்கு இவ்வாறு கொரோனா தொற்று உறுதிசெய்யப்ட்டுள்ளது. இதேவேளை, நாட்டில் கொரோனா தொற்று  காரணமாக...

Developed by: SEOGlitz