மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இந்தியாவில் 1 இலட்சத்தைக் கடந்த கொரோனா தொற்றாளர்கள்!

- Advertisement -

இந்தியாவில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 1 இலட்சத்தைக் கடந்துள்ளது.

இந்த நிலையில் கடந்த மணித்தியாலங்கள் வரை இந்தியாவில் தொள்ளாயிரத்து 33 பேர் புதிதாக கொரோனா தொற்றுக்கு உள்ளாகியுள்ளனர்.

- Advertisement -

இதற்கமைய, இந்தியாவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 1 இலட்சத்து 328 ஆக அதிகரித்துள்ளது.

அத்துடன், கொரோனா தொற்றினால் இந்தியாவில் 3 ஆயிரத்து 156 உயிரிழப்புகள் பதிவாகியுள்ளன.

இந்த நிலையில், இந்தியாவில் கொரோனா வைரஸ் பரவலைக் கட்டுப்படுத்தும் வகையில் நாடு முழுவதும் பிறப்பிக்கப்பட்ட ஊரடங்கு உத்தரவு 4 ஆவது முறையாகவும் நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சகல விக்கட்டுக்களையும் 369 ஓட்டங்களை மாத்திரம் பெற்றுக்கொண்டது அவுஸ்திரேலியா!

அவுஸ்திரேலியா மற்றும் இந்திய அணிகளுக்கிடையிலான 4 ஆவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் 2 ஆவது நாள் ஆட்டம் தற்போது இடம்பெற்று வருகின்றது. அவுஸ்திரேலியாவின் Brisbane மைதானத்தில் இடம்பெறும் போட்டியில் தமது முதலாவது இனிங்ஸில் துடுப்படுத்தாடி...

நாடாளாவிய ரீதியில் இதுவரை ஒரு இலட்சத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் சுயதனிமைப்படுத்தலில்…!

நாடாளாவிய ரீதியில் இதுவரை  ஒருலட்சத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் சுயதனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர். இதன்படி நாட்டின் பல்வேறு பாகங்களில் ஒருலட்சத்து 10 ஆயிரத்து  238 பேர் சுயதனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் ஊடகப் பேச்சாளர் பிரதிப்பொலிஸ் மத அதிபர் அஜித் ரோஹன தெரிவித்துள்ளார். இவர்களுள்...

ரஞ்சன் சிறைதண்டனை விவகாரம்: இலங்கை அரசியலமைப்பை மீறும் செயற்பாடு!

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரஞ்சன் ராமநாயக்கவுக்கு வழங்கப்பட்டுள்ள கடூழீய சிறைத்தண்டனை சிவில் மற்றும் அரசியல் உரிமைகளுக்கான சர்வதேச பிரகடனத்தை மீறுவதாக அமைந்துள்ளதாக ஆசிய மனித உரிமைகள் ஆணைக்குழு தெரிவிக்கின்றது. நீதிமன்ற அவமதிப்பு வழக்கிற்கு வழங்கப்படும் நீண்டகால...

பிரத்தானிய பிரதமர் முன்னெடுத்துள்ள விசேட நடவடிக்கை!

எதிர்வரும் 18 ஆம் திகதி முதல்  தமது நாட்டுக்கான அனைத்து பயண எல்லைகளையும் மூடவுள்ளதாக இங்கிலாந்து பிரதமர் போரிஸ் ஜொன்சன் தெரிவித்துள்ளார். இங்கிலாந்தில் பரவிவரும் புதிய வகை கொரோனா வைரஸ் காரணமாக இந்த நடவடிக்கை...

அடுத்த நான்கு ஆண்டுகளில் ஏற்படவுள்ள பாரிய மாற்றம்: பிரதமர் விளக்கம்!

அடுத்த நான்கு ஆண்டுகளில் மாணிக்கக் கல் மற்றும் தங்க ஆபரணத் துறையின் ஊடாக, ஐந்து பில்லியன் அமெரிக்க டொலர் நிதியை அந்நிய செலாவணியாக பெற எதிர்பார்ப்பதாக பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவிக்கின்றார். மஹிந்த ராஜபக்ஸ...

Developed by: SEOGlitz