மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இந்தியாவில் போட்டிகள் குறித்து அரசாங்கமே தீர்மானிக்கும் : விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர்

- Advertisement -

இந்த ஆண்டிற்கான இந்திய பிரிமீயர் லீக் போட்டிகள் குறித்த இறுதித்தீர்மானம் இந்திய கிரிக்கட் கட்டுப்பாட்டு சபையால் அல்ல இந்திய அரசாங்கத்தினால் மாத்திரமே எடுக்கப்படும் என இந்திய விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் தெரிவித்துள்ளார்.

இன்று இடம்பெற்ற ஊடகவியாலாளர் சந்திப்பின் போதே இந்திய விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் (kiran rijju) கிரன் ரிஜ்ஜு இதனை தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

மேலும் பொதுமக்களின் பாதுகாப்பிற்கு  எந்தவித  ஆபத்தும் இல்லாவிட்டால் மட்டுமே IPL கிரிக்கட் போட்டிகள் இடம்பெறும் என்றும் அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

கடந்த மார்ச் மாதம் பிற்பகுதியில் ஆரம்பமாகவிருந்த IPL கிரிக்கட் போட்டிகள், கொரோனா தொற்று பரவல் சர்வதேச ரீதியில் அதிகரித்ததை அடுத்து கால வரையறையின்றி ஒத்திவைக்கப்பட்டிருந்தது.

இந்த நிலையில் எதிர்வரும் 31ஆம் திகதிக்குப் பின்னர் ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டிகள் உள்ளிட்ட  போட்டிகளை நடத்துவது மற்றும் போட்டிகளில் பங்கேற்பது தொடர்பான முடிவுகளை இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச்சபை  அறிவிக்கவுள்ளதாக BCCI இன் தலைவர் தெரிவித்திருந்தார்.

இதனைத்தொடர்ந்தே இந்திய விளையாட்டு துறை அமைச்சர் (kiran rijju) கிரன் ரிஜ்ஜு இந்திய பிரிமீயர் லீக் போட்டிகள் குறித்த இறுதித்தீர்மானம் இந்திய அரசாங்கத்தினால் மாத்திரமே எடுக்கப்படும் என தெர்வித்துள்ளார்.

மேலும் விளையாட்டு நிகழ்வுகள் நடத்தப்பட வேண்டும் என்பதற்காக  நாட்டின் ஆரோக்கியத்தை ஆபத்தில் வைக்க முடியாது என்றும் கிரன் ரிஜ்ஜு தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாட்டில் 70 கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடனடியாக தனிமைப்படுத்தல்…!

நாட்டில் 10 மாவட்டங்களுக்கு உட்பட்ட 70 கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, கம்பஹா மாவட்டத்திற்கு உட்பட்ட...

காசா மீது 7 ஆவது நாளாகவும் தாக்குதல்

முற்றுகையிடப்பட்டுள்ள காஸா பிராந்தியத்தின் மீது இஸ்ரேலிய இராணுவத்தினர் ஏழாவது நாளாக இன்றும் தாக்குதல்களை முன்னெடுத்துள்ளனர். இதன் காரணமாக 13 சிறுவர்கள் உள்ளிட்ட 33 பேர் இன்றைய நாளில் மாத்திரம் உயிரிழந்துள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன. இதன்...

நினைவுத்தூபி தொடர்பிலான இராணுவத்தின் கருத்தை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது

முள்ளிவாய்க்கால் நினைவுத்தூபி தகர்க்கப்பட்ட விடயத்தில் தொடர்பு இல்லை என ராணுவம் கூறுவது ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய விடயமல்ல என ஈழமக்கள் புரட்சிகர விடுதலை முன்னணியின் தலைவர் சுரேஷ் பிரேமச்சந்திரன் தெரிவித்துள்ளார். யாழ்ப்பாணத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பின்...

போக்குவரத்து தொடர்பில் ஊடகப்பேச்சாளர் தெரிவித்துள்ள விடயம்

பயணத்தடை தளரத்தப்படுகின்ற போதிலும்  எதிர்வரும் 31 ஆம் திகதி வரை கண்காணிப்பு நடவடிக்கை  தொடர்ந்தும் முன்னெடுக்கப்படும் என பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் அஜித் ரோஹன தெரிவித்துள்ளார் நாடளாவிய ரீதியில் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள பயணத்தடை  ...

துறைமுக நகர ஆணைக்குழு சட்டமூலம் தொடர்பான நிலைப்பாடு நாடாளுமன்றில் சமர்ப்பிக்கப்படும்

கொழும்பு துறைமுக நகர ஆணைக்குழு சட்டமூலம் தொடர்பான உயர்நீதிமன்றத்தின் நிலைப்பாடு சபாநாயகர் மஹிந்த யாப்பா அபேவர்தனவினால் நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்கப்படவுள்ளதாக நாடாளுமன்ற தொடர்பாடல் பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் 18 ஆம் திகதி ஆரம்பமாகவுள்ள நாடாளுமன்ற...

Developed by: SEOGlitz