மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இந்தியாவிற்காக ஜி 7 மாநாட்டை ஒத்திவைத்தார் டிரம்ப்!

- Advertisement -

எதிர்வரும் ஜூன் மாதம் நடைபெற இருந்த ஜி 7 நாடுகளின் மாநாட்டை அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் செப்டம்பர் மாதத்திற்கு ஒத்தி வைத்துள்ளார்.

மேலும், அவுஸ்திரேலியா, ரஷ்யா, தென்கொரியா, இந்தியா உள்ளிட்ட நாடுகள் இந்த மாநாட்டில் பங்கேற்க தாம் அழைப்பு விடுக்க உள்ளதாகவும் அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

இவ்விடயம் தொடர்பாக வெள்ளை மாளிகை அறிக்கை ஒன்றினை வெளியிட்டுள்ளது.

ஊரடங்கை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்கு, அமெரிக்காவில் ஜி-7 உச்சி மாநாட்டை நடத்துவதைவிட சிறந்த முன்னுதாரணம் இருக்க முடியாது என அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் கருதுவதாக வெள்ளை மாளிகை தனது அறிக்கையில், தெரிவித்துள்ளது.

மேலும், தற்போதுள்ள ஜி-7 அமைப்பு மிகவும் காலாவதியான குழுவாக உள்ளது என்றும், பல நாடுகளுக்கும் இந்த காணொலி மாநாட்டில் பங்கேற்க அழைப்பு விடுக்க உள்ளதாகவும் வெள்ளை மாளிகை அறிவித்துள்ளது.

அண்மைக் காலங்களில், சீனாவுடன் அதிகரித்துவரும் மோதல் மற்றும் உலக சுகாதார அமைப்புடனான உறவு துண்டிப்பு போன்றவற்றால் அமெரிக்கா அதிரடி முடிவுகளை எடுத்து வருகின்றது.

இந்நிலையில் அமெரிக்காவுக்கு ஆதரவான இந்தியா உள்ளிட்ட நட்பு நாடுகளை ஜி-7 குழுவில் இணைப்பதற்கு அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் நடவடிக்கைகளை முன்னெடுத்து வருகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்று குறித்த முழு விபரம் உள்ளே!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 5 ஆயிரத்து 811 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 186 பேர் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. சுகாதார அமைச்சின் தொற்று...

20 ஆவது திருத்தத்தின் 2ஆவது வாசிப்பு நாடாளுமன்றத்தில் இன்று சமர்ப்பணம்!

அரசியலமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தத்தின் 2ஆவது வாசிப்பிற்காக நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்க்ப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, அரசியலமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தத்தின் 2ஆவது வாசிப்பு நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரியினால் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகின்றது

அரசாங்க சேவைகள் ஆணைக்குழு விடுத்துள்ள விசேட அறிவித்தல்!

விசேட தேவைகளுக்காக அழைப்பு விடுக்கபட்டால் மாத்திரம் சேவை பெறுநர்களை அலுவலகத்திற்கு வருகை தருமாறு அரசாங்க சேவைகள் ஆணைக்குழு அறிவித்துள்ளது. அரசாங்க சேவைகள் ஆணைக்குழு விடுத்துள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும், தமது கோரிக்கைகள்...

வாகன வருமான அனுமதிப்பத்திரம் வழங்கும் நடவடிக்கையை இடைநிறுத்த தீர்மானம்!

நாட்டில் நிலவும் கொரோனா தொற்று அச்ச நிலைமை காரணமாக களுத்துறை மாவட்டத்தில் வாகன வருமான அனுமதிப்பத்திரம் வழங்கும் நடவடிக்கையை தற்காலிகமாக இடைநிறுத்த தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டுள்ளது. மேல் மாகாண பிரதம செயலாளர் அலுவலகம் விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே...

தம்பலகாமம் – இக்பால் நகர் கிராம மக்களின் குடிநீர் பிரச்சினைக்கு தீர்வு கிட்டுமா?

தண்ணீர் பஞ்சம் என்ற வார்த்தையை கடந்த காலங்களில் வரட்சியான காலநிலையின் போது மாத்திரமே மக்கள் பயன்படுத்தியுள்ளனர். ஆனால், தற்போது மழைக்காலத்திலும் குடிநீர் இன்றி சிரமங்களை எதிர்கொள்பவர்கள் நாட்டில் அதிகளவாக இருக்கின்றனர். இவ்வாறுதான் திருகோணமலை மாவட்டம் தம்பலகாமம்...

Developed by: SEOGlitz