மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இந்தியாவின் கர்நாடக மாநிலத்தில் மீண்டும் ஊரடங்கு!

- Advertisement -

இந்தியாவின் கர்நாடக மாநிலத்தில் இன்று முதல் மீண்டும் ஊரடங்கு அமல்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

கர்நாடக மாநிலத்தில்  கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை குறைவடைந்த நிலையில் கடந்த சில நாட்களாக முடக்கசெயற்பாடுகள் மற்றும் ஊரடங்கு உத்தரவு என்பன  தளர்த்தப்பட்டன.

- Advertisement -

இந்த நிலையில் அண்மைக்காலமாக  குறித்த பகுதியில் கொரோனா தொற்றாளர்கள் அதிகளவில் அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையில் உடன் அமுலாகும் வகையில்  இன்று  முதல் ஊரடங்கு அமல்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

இந்தியாவில்  கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான  மேலும்  497 பேர் இன்று அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர்.

இதற்கமைய இந்தியாவில் தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை  ஒரு இலட்சத்து  31 ஆயிரத்து  920 ஆக அதிகரித்துள்ளது.

அத்துடன் இதுவரையான காலப்பகுதியில்  மூவாயிரத்து  869 உயிரிழப்புக்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்கும் கோரிக்கைக்கு ஜனாதிபதி விடுத்துள்ள அறிவிப்பு…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவலை கட்டுப்படுத்தும் நோக்கில் பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்குமாறு முன்வைக்கப்பட்ட கோரிக்கை ஜனாதிபதியினால் நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது. இராஜாங்க அமைச்சர்களான சுதர்ஷனி பெர்ணான்டோபுள்ளே மற்றும் சன்ன ஜயசுமன ஆகியோர் இந்த ஜனாதிபதியிடம் கோரிக்கையொன்றை முன்வைத்திருந்தனர். கடந்த...

சில மாகாணங்களில் பலத்த மழை – சற்று முன்னர் வெளியான அறிக்கை…!

கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களிலும் ஹம்பாந்தோட்டை மாவட்டத்தின் சில இடங்களிலும் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழைபெய்யும் சாத்தியம் உள்ளதாக எதிர்வுக்கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

சுற்றுலா இடங்கள் மறு அறிவித்தல் வரை மூடப்பட்டன…!

அனைத்து சுற்றுலா இடங்கள், பூங்காக்கள், முகாம்கள் மற்றும் சுற்றுலா விடுதிகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கபட்டுள்ளது. கொரோனா தொற்று பரவலை அடிப்படையாக கொண்டே இந்த திர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

வாழைச்சேனை பகுதியில் கோர விபத்து – பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இருவர் உயிரிழப்பு..!

கொழும்பு - மட்டக்களப்பு பிரதான வீதியின் வாழைச்சேனை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இரண்டு பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். இந்த விபத்து நேற்று இரவு இடம்பெற்றதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். காரொன்று வேககட்டுப்பாட்டை இழந்து விபத்துக்குள்ளாகியுள்ளதாக...

பாடசாலைகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானம்..!

நாடளாவிய ரீதியில் உள்ள அனைத்து பாடசாலைகளையும் மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானிக்கபட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல்.பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவல் அதிகரித்துள்ளதை கவனத்தில் கொண்டு, இன்றைய தினம் வரையில் பாடசாலைகளை மூடுவதற்கு...

Developed by: SEOGlitz