மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இங்கிலாந்து போட்டி தொடரில் விளையாட மேற்கிந்தியத்தீவுகள் அணிக்கு அனுமதி!

- Advertisement -

இங்கிலாந்து டெஸ்ட் போட்டித் தொடரில் விளையாட மேற்கிந்தியத்தீவுகள் அணிக்கு அனுமதி அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

எதிர்வரும் ஜூலை மாதத்தில் கொரோனா தடுப்பு மருத்துவ பாதுகாப்புடன் நடைபெறும் இங்கிலாந்து டெஸ்ட் போட்டித் தொடரில் விளையாடுவதற்கே மேற்கிந்தியத்தீவுகள் அணிக்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

மேற்கிந்தியத்தீவுகள் அணி அடுத்த மாதத்தில் இங்கிலாந்தில் சுற்றுப் பயணம் செய்து 3 ஆட்டங்கள் கொண்ட டெஸ்ட் போட்டி தொடரில் விளையாட திட்டமிட்டு இருந்தது.

எனினும், கொரோனா வைரஸ் தாக்கத்தின் எதிரொலியாக இந்த போட்டித் தொடர் தள்ளிவைக்கப்பட்டது.

தள்ளிபோடப்பட்ட குறித்த டெஸ்ட் போட்டித் தொடரை ஜூலை மாதத்தில் நடத்துவது குறித்து இங்கிலாந்து, மேற்கிந்தியத்தீவுகள் கிரிக்கெட் சபைகள் இடையே பேச்சுவார்த்தைகள் நடைபெற்று வந்தன.

இரசிகர்கள் இன்றிய பூட்டிய மைதானத்தில், சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் அறிவுறுத்தலின்படி கொரோனா தடுப்புக்கான உரிய மருத்துவ பாதுகாப்பு நடைமுறைகளைப் பின்பற்றி இந்த போட்டித் தொடரை நடத்தலாம் என இரு நாட்டு கிரிக்கெட் சபைகளும் முடிவுக்கு வந்துள்ளன.

இங்கிலாந்து – மேற்கிந்தியத்தீவுகள் அணிகளுக்கு இடையிலான டெஸ்ட் போட்டிகள் சவுதம்டன் மற்றும் மான்செஸ்டரில் நடத்த முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

முதலாவது டெஸ்ட் ஜூலை 8ஆம் திகதியும், 2-வது டெஸ்ட் போட்டி ஜூலை 16ஆம் திகதியும், 3-வது மற்றும் கடைசி டெஸ்ட் போட்டி ஜூலை 24ஆம் திகதியும் ஆரம்பமாகவுள்ளன.

இந்நிலையில், போட்டித் தொடருக்கு முன்னர் வீரர்களைத் தனிமைப்படுத்த வேண்டியது அவசியம் என்பதால் இந்த போட்டிக்காக மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணி எதிர்வரும் 8ஆம் திகதி இங்கிலாந்துக்கு புறப்படவுள்ளளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

இதேவேளை, இங்கிலாந்து டெஸ்ட் போட்டி தொடர் குறித்து மேற்கிந்தியத் தீவுகள் கிரிக்கெட் சபை சார்பில் வெளியிடப்பட்டுள்ள அறிக்கையில், ”மேற்கிந்தியத் தீவுகள் கிரிக்கெட் அணியின் இங்கிலாந்து டெஸ்ட் தொடருக்கு மேற்கிந்தியத் தீவுகள் கிரிக்கெட் சபை கொள்கை ரீதியாக அனுமதி அளித்துள்ளது.

மேற்கிந்தியத் தீவுகள் கிரிக்கெட் சபையின் மருத்துவம் மற்றும் கிரிக்கெட் தொடர்பான பிரதிநிதிகள், ஆலோசகர்கள், இங்கிலாந்து கிரிக்கெட் வாரிய மருத்துவம் மற்றும் பொதுச் சுகாதார ஆலோசகர்களுடன் கலந்து ஆலோசித்த பின்னரே மேற்படி முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக குறித்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றாளர்களுக்கு சிகிச்சை வழங்குவதற்காக மேலும் இரண்டு வைத்தியசாலைகள்!

கொரோனா தொற்றாளர்களுக்கு சிகிச்சை வழங்குவதற்காக கம்பஹா  மாவட்டத்தின் மேலும் இரண்டு வைத்தியசாலைகள் நிறுவப்படவுள்ளதாக கம்பஹா மாவட்ட சுகாதார சேவைகள்  பணிப்பாளர்  தெரிவித்துள்ளார். கம்பஹா மாவட்ட பொது வைத்தியசாலை நிர்வாகத்தின் கீழ்  கண்காணிக்கும் வகையில் குறித்த...

அரசியலமைப்பு  திருத்தத்தில்  சபாநாயகர் கையெழுத்திட்டார்!

அரசியலமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தத்தில்  சபாநாயகர் மஹிந்த யாப்பா அபேவர்தன கையெழுத்திட்டுள்ளார். நாடாளுமன்ற பிரதி செயலாளர் நாயகம் நீல் இத்தவெல  இதனை தெரிவித்துள்ளார். அரசியலமைப்பின்20ஆவது திருத்தம் இன்றையதினம் நாடாளுமன்றத்துக்கு கையளிக்கப்பட்டிருந்த நிலையில்  சபாநாயகர்  அதனை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். இதேவேளை...

சட்டவிரோதமாக எடுத்துச் செல்லப்பட்ட மதுபான போத்தல்கள் மீட்பு!

அனுமதிப்பத்திரமின்றி சட்டவிரோதமாக கொண்டு செல்லப்பட்ட மதுபான போத்தல்களை   சவளக்கடை பொலிசார்  மீட்டுள்ளனர். மோட்டர் சைக்கிளில் சட்டவிரோதமாக மதுபானம் விற்பனை செய்யப்படுவதாக  பொலிஸாருக்கு கிடைத்த இரகசியத் தகவலையடுத்து மேற்கொள்ளப்பட்ட வீதிச் சோதனையில் குறித்த மதுபானம் கைப்பற்றப்பட்டதாக...

யாழில் பொதுச்சந்தை வியாபாரிகள் கவனயீர்ப்பு போராட்டம்!

யாழ்ப்பாணம் - வலிகாமம் தெற்கு பிரதேச சபைக்குட்பட்ட பொதுச்சந்தை வியாபாரிகளின் கவனயீர்ப்பு போராட்டமொன்று இன்றையதினம் முன்னெடுக்கப்பட்டுக்கப்பட்டுள்ளது. தமது வியாபார நடவடிக்கையினை புறக்கணித்து, சந்தைக்கு முன்பாக அவர்கள் கவனயீர்ப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதாக எமது அலுவலக செய்தியாளர்...

தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பகுதியில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்ட பிரதேசம்! விபரம் உள்ளே..

களுத்துறை மாவட்டத்தின் மத்துகம பிரதேச  செயலக பிரிவுக்குட்பட்ட   பதுகம குடியிருப்பு பகுதி   தவிர்ந்த ஏனைய அனைத்து பகுதிகளும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பகுதியில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டுள்ளது. உடன்அமுலாகும் வகையில் இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக கொரோனா...

Developed by: SEOGlitz