மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அணிசேரா நாடுகளின் காணொளி மூலமான விசேட சந்திப்பு இன்று!

- Advertisement -

அணிசேரா நாடுகளின் காணொளி மூலமான விசேட சந்திப்பு இன்று மாலை இடம்பெறவுள்ளது.

120 நாடுகள் அங்கம் வகிக்கும் அணிசேரா இயக்கம் 1961ஆம் ஆண்டு யூகோஸ்லாவியாவில் ஆரம்பிக்கப்பட்டது.

- Advertisement -

சக்திவாய்ந்த நாடுகளான அமெரிக்கா மற்றும் ரஷ்யா உள்ளிட்ட நாடுகளுடன் இணைந்து செயற்படாமல் தனித்திருக்கும் நாடுகளின் கூட்டமைப்பாக அணிசேரா இயக்கம் கருதப்படுகிறது.

இந்த நிலையில், கொரோனா வைரஸ் பரவலுக்கு எதிரான நடவடிக்கைகளில், உறுப்பு நாடுகளின் ஒருங்கிணைப்பை மேம்படுத்தும் நோக்கில், அணிசேரா இயக்கத்தின் காணொளி மூலமான விசேட சந்திப்பு இன்று இடம்பெறவுள்ளது.

இன்றைய தினம் இடம்பெறவுள்ள இந்த சந்திப்பில், இலங்கை சார்பில் ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ மாலை 6.15க்கு உரையாற்ற உள்ளார்.

ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ தனது உத்தியோகபூர்வ பேஸ்புக் பக்கத்தில் இந்த தகவலை வெளியிட்டுள்ளார்.

அத்துடன், அணிசேரா இயக்கத்தின் 2019 – 2022 காலப்பகுதிக்கு தலைமை தாங்கும் அஸர்பைஜான் (Azerbaijan) ஜனாதிபதி, இல்ஹாம் அலியேவ் (Ilham Aliyev) குறித்த காணொளி மூலமான விசேட சந்திப்புக்கு தலைமை தாங்கவுள்ளார்.

மேலும், ஐக்கிய நாடுகள் சபையின் 74ஆவது அமர்வுக்கான தலைவர் திஜ்ஜானி முஹம்மத் பாந்தே (Tijjani Muhammad-Bande), உலக சுகாதார ஸ்தாபனத்தின் பணிப்பாளர் நாயகம் டெட்ரோஸ் ஆதனோம் கெப்ரேயஸ் (Tedros Adhanom Ghebreyesus) மற்றும் ஆபிரிக்க ஒன்றிய ஆணைக்குழுவின் தலைவர் மவுஸ்ஸா ஃபாகி மஹமட் (Moussa Faki Mahamat) ஆகியோரும் இந்த மாநாட்டில் பங்கேற்க உள்ளனர்.

அத்துடன், ஐக்கிய நாடுகள் சபையின் பொதுச் செயலாளர் அன்டொனியோ குட்டெரெஸ் (António Guterres) ஒளிப்பதிவு செய்யப்பட்ட தனது விசேட செய்தியை மாநாட்டுக்காக வழங்கவுள்ளதாகவும் சர்வதேச தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இதேவேளை, இந்திய பிரதமர் நரேந்திர மோடி, பாகிஸ்தான் ஜனாதிபதி ஆரிஃப் அல்வி (Arif Alvi), மலேஷிய பிரதமர் தான் ஶ்ரீ முஹியிதீன் யாஸின் (Tan Sri Muhyiddin Yassin) உள்ளிட்ட உலகத் தலைவர்கள் பலரும், குறித்த காணொளி மூலமான விசேட சந்திப்பில் கலந்து கொள்ள உள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

முக்கிய அமைச்சரின் PCR முடிவு வெளியானது…!

கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல். பரீஸிற்கு முன்னெடுக்கபட்ட கொரோனா PCR பரிசோதனை முடிவுகள் வெளியாகியுள்ளன. அதில் அவருக்கு கொரோனா தொற்று இல்லை என உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. மேலும், கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல். பரீஸ்...

பவித்ரா உள்ளிட்ட 353 பேருக்கு இன்று தொற்று உறுதி – முழு விபரம் உள்ளே..!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானமேலும் 353 பேர் அடையாளம் கா ணப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்றுநோய் தடுப்பு பிரிவு குறிப்பிட்டுள்ளது. இந்த நிலையில், நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 57 ஆயிரத்து 216ஆக அதிகரித்துள்ளது. இதன்படி, தொற்றுக்குள்ளான...

பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு PCR பரிசோதனையில் கொரோனா உறுதி…!

சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. சுகாதார அமைச்சருக்கு மேற்கொள்ளப்பட்டிருந்த அன்டிஜன் பரிசோதனையில் முன்னதாக கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. இந்த நிலையில், அவருக்கு நேற்றைய தினம் பி...

இந்தியாவிடம் இருந்து 6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசி- ஜனாதிபதி அறிவிப்பு

இந்தியாவிடம்இருந்து  முதற்கட்டமாக  6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசிகளை பெறுவதற்குதீர்மானித்துள்ளதாக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ அறிவித்துள்ளார். இதன்படிஎதிர்வரும்  27 ஆம் திகதி குறித்ததடுப்பூசிகளை இலங்கைக்கு இறக்குமதி செய்யப்படவுள்ளதாகவும்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. களுத்துறை  வலல்லாவிட்ட பகுதியில் இன்று இடம்பெற்ற கிராமத்துடனானஉரையாடல்...

மீண்டும் பிரம்மாண்ட முறையில் பிக் பாஸ்.

உலகளாவிய ரீதியில் பிரம்மாண்ட நிகழ்ச்சிகளில் ஒன்றாக பிக் பாஸ் தொலைக்காட்சி ரசிகர்களினால் கொண்டாடப்பட்டுவருகின்றது. உலகநாயகன் நடிகர் கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கும் இந்த நிகழ்ச்சியின் 4 ஆவது சீசன் சிறந்த முறையில் நடைபெற்று முடிந்துள்ளது. இந்த நிலையில்...

Developed by: SEOGlitz