மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொரோனாவைக் கட்டுப்படுத்த மனோகணேசன் விடுத்துள்ள கோரிக்கை..!

- Advertisement -

நாட்டில் அரசியல் பேதங்களை விட்டு கொரோனாவைக் கட்டுப்படுத்த அனைவரும் முன்வர வேண்டும் என முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மனோகணேசன் தெரிவித்துள்ளார்.

இன்றைய தினம் ஊடகங்களுக்கு விடுத்துள்ள விசேட அறிவிப்பொன்றிலேயே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பேருந்து முன்னுரிமை ஒழுங்கையில் குறித்த வாகனங்கள் மாத்திரமே பயணிக்க முடியும்!

பேருந்து முன்னுரிமை ஒழுங்கையில் பயணிகள் பஸ்கள், அலுவலக பஸ்கள், பாடசாலை பஸ்கள் மற்றும் வேன்கள் மாத்திரமே பயணிக்க முடியுமென தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த நடைமுறை இன்று முதல் அமுல்படுத்தப்பட உள்ளதாக பொலிஸ் ஊடகப் பேச்சாளர் ஜாலிய...

தேசிய மற்றும் மாகாண மட்ட பாடசாலைகளுக்கு TAB உபகரணங்களைப் பெற்றுக் கொடுக்க தீர்மானம்!

தேசிய மற்றும் மாகாண மட்ட பாடசாலைகளுக்கு TAB உபகரணங்களைப் பெற்றுக் கொடுக்கும் செயற்றிட்டத்தை நடைமுறைப்படுத்த கல்வி அமைச்சு தீர்மானித்துள்ளது. கடந்த அரசாங்கத்தினால் முன்மொழியப்பட்ட இந்த திட்டத்தின் அடிப்படையில் தற்போது 96 ஆயிரத்து 919 TAB...

இறால் வளர்ப்புத் திட்டத்தின் ஊடாக சூழலுக்கு எந்தவிதப் பாதுகாப்பும் இல்லை:ஜயந்தி விஜேரத்ன கருத்து!

இலங்கை தேசிய நீர் உயிரின வளர்ப்பு அபிவிருத்தி அதிகார சபையினுடாக மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் உவர் நீர் இறால் வளர்ப்புத் திட்டத்தின் ஊடாக சூழலுக்கு எந்தவிதப் பாதுகாப்பும் இல்லை என சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. இலங்கை தேசிய நீர்...

ஆபாச வெளியீடுகளை தடை செய்வதற்கான திருத்தச் சட்டமூலமொன்றை உருவாக்க அரசாங்கம் திட்டம்!

ஆபாச வெளியீடுகளை தடை செய்வதற்கான திருத்தச் சட்டமூலமொன்றை உருவாக்க அரசாங்கம் திட்டமிட்டுள்ளது. நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரி தலைமையில் இதற்கான நடவடிக்கைகள் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளன. சிறுவர்களைப் பயன்படுத்தி மேற்கொள்ளப்படும் ஆபாச வெளியீடுகளை தகவல் தொழிநுட்பம் மற்றும் ஏனைய...

நீர்வழங்கல் மற்றும் வடிகாலமைப்பு திட்ட நடைமுறை குறித்து அமைச்சரவை அனுமதி!

நாட்டில் ஐந்து மிகப் பெரிய நீர்வழங்கல் மற்றும் வடிகாலமைப்பு திட்டங்கள் நடைமுறைப்படுத்தப்படவுள்ளன. இந்த விடயம் தொடர்பில் நீர்வழங்கல் அமைச்சர் சமர்ப்பித்த அமைச்சரவைப் பத்திரத்துக்கு அமைச்சரவை அனுமதி வழங்கியுள்ளது. இதன்படி, ஹெம்மாத்தகமை நீர்வழங்கல் திட்டம், ருவான்வெல்ல நீர்வழங்கல்...

Developed by: SEOGlitz